GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้ำท่วมก็บ่หยั้น GAMEINDY ยกทีม GM พร้อมเซอร์วิสที่จ.กาญจนบุรี

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
แรบบน คนกาญหรอจ๋ะ ไปเทียวด้วยกันมะละ woon_love woon_love

ใช้ ครับ คนกาญแท้เลย

หุหุ  #038 #038 #038 #038 #038

ฟ้องเซมี่เลย ถ้าไปเที่ยวอะเปา

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

_RaNatMay_

• Jr. Member
  • **

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

M.and.M

• **
  • คิดถึงคนนี้เสมอ รักจัง คุณกร ^3^
จีเอ็มนี่ อุดมสมบูรณ์ กันทุกคนเลยนะคะ  #038

กล้องมันหลอกตาอะ ใช้เลนแบบ Y อะครับมันเลยดูกว้าง อิอิ ( แถไปเรื่อย )

แถแยอะๆระวัง ไม่มีสีข้าง 555
แถไม่ขึ้นค่ะ  555+ จีเอ็มน่าลักน่ากอดทุกคนเลยเนาะ กอดทีคงอบอุ่นน่าดูอ่ะ 55   g#004 g#004
♥กรรี่♥

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
อั๊ยยะ บอกได้แค่ว่า "น่ารั้กอ่า"
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

CacAloz

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
ช๊อกทันทีที่เห็นเลย

บริษัททำไมเหมือนร้านขายข้าวแกงงี้อ่ะ

นึกว่าเป็นตึกสองสามชั้น มีแอร์ มีพนักงานสาวบริการ

สิ้นสภาพเลย g#018 g#018 g#018

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จีเอ็ม ภาพ2 เลื่อนลงมา ตกใจ  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock
เหมือนแก๊งค์เรียกค่าไถ่ woon_5555 woon_5555

โหด ขนั่นหนาดเลยหรอครับ

ป.ล. ลืมโกนหนวด woon_555 woon_555
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

.....lwaJ.....

• Newbie
  • *
  g#046 มะยอมแก้บัคตั้งร้านให้เพลงสักที เดวเพลงจะเอา บอม ไประเบิดที่รีสอร์ท เพลงรอมาเกือบครึ่งปีแหละ แก้ให้เพลงสักทีเถอะ
มาถิ่นเพลงแบบนี้ เสร็จ แน่ๆๆ
  g#004 g#004

point

• **
  • デスノート

เวลาทำงานใช้ยาดมด้วย  g#020 g#020
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^