GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้ำท่วมก็บ่หยั้น GAMEINDY ยกทีม GM พร้อมเซอร์วิสที่จ.กาญจนบุรี

น้ำท่วมก็บ่หยั่น GAMEINDY ยกทีม GM พร้อมเซอร์วิสที่ จ.กาญจนบุรี ในขณะที่น้องน้ำมาเยือนบริษัท เกมอินดี้ ตอนนี้ ดังนั้นเพื่อให้สามารถบริการลูกค้าได้อย่างเต็มที่ เราจึงขนทีม GM ไปที่ตั้งใหม่ ณ รายาบุรี รีสอร์ท พร้อมเซอร์วิสเต็มที่ วันนี้มีภาพบรรยากาศการเดินทางของทีม GM สู่จุดหมายปลายทาง รายาบุรีรีสอร์ท !!

เป็นที่รู้ๆ กันอยู่ว่าพี่น้องชาวไทยกำลังประสบปัญหาน้องน้ำมาเยือน !! และตอนนี้น้องน้ำได้มาถึงหน้าบริษัท GAMEINDY ของเราแล้ว  ' w '/ / !! ทีมงานทุกคนต่างร้องเป็นเสียงเดียวกันว่า…. กะกะกะกลัวที่ไหน ก็โกยแน่บสิค๊าฟฟ  > < ถึงน้องน้ำจะท่วมก็บ่หยั้นครับ เพื่ออำนวยความสนุกให้กับเพื่อนๆ ผู้เล่นทุกคนอย่างต่อเนื่องโดยไม่ติดขัด(มั้งน่ะ อิอิ  *-*) ทางทีมงานจึงยกพลขึ้นเขา ณ จ.กาญจนบุรี จุดหมายปลายทางคือ รายาบุรีรีสอร์ท ขอบอกว่าสวยมั๊ก ^^ ผมก็มีภาพบรรยากาศในการเดินทาง มาฝากเพื่อนๆ ด้วยครับ

เมื่อน้องน้ำบุกมาเยือน บ.เกมอินดี้ จก. woon_hurt

ภาพบนรถตู้ระหว่างการเดินทาง สู้ ๆ ^^ woon_5555

ถึงแล้ว รายาบุรีรีสอร์ท เป็นอะไรที่สวดยอดมั๊กๆ woon_555

ก่อนเข้าห้องพักซักรูป ^^ woon_love

หลังจากรับประทานอาหารเสร็จ งานก็เริ่มทำงานทันทีค๊าฟฟ สู้ ๆ ^^ woon_sunny

เพื่อนๆ ที่เห็นรูปแล้วก็อย่าอิจฉาน่ะค๊าฟฟ ^^ ตามมาอยู่ด้วยกันก็ได้ถ้าใครประสบปัญหาน้องน้ำเข้าจีบอย่างหนักหน่วง T.T
ทีมงานทุกคนที่อยู่ที่นี่ก็จะให้บริการเพื่อนๆ ชาวอสุราเหมือนเดิมตามปกติครับ แต่ก็อาจจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างเฉพาะกิจ ผู้เล่นสามารถอัพเดทความเคลื่อนไหวต่างๆ ได้จากประกาศของทีมงานทางหน้าเว็ปบอร์ดอสุรา และหน้าเฟสบุ๊คแฟนเพจอสุราครับ ^^ ”สู้ สู้ ครับพี่น้องชาวไทย เดี๋ยวมันก็ผ่านไป”

ขอขอบคุณ
รายาบุรีรีสอร์ท

การเปลี่ยนแปลงเฉพาะกิจ
ประกาศ!! ขอเปลี่ยนเบอร์แฟกซ์ (เฉพาะกิจ)
ประกาศ : การให้บริการของบริษัท GAMEINDY ช่วงเหตุการณ์น้ำท่วม กทม.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2011, 13:59:56 โดย จีเอ็มโชโนคาเงะ »

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ติดผมด้วยแหละ คนไหนไม่บอกหาเอาเอง  woon_555

คนที่กำลังแพคกระเป๋าจัดกระเป๋าใช่ไหมล่ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

ทีที้

ไหนว่า บริษัท มีนโยบายให้ทุกคนมีโน๊ดบุ๊กใว้ใช้ ทำไม มีคนแอบ พก พีซีไป  กาญ   ด้วย    หุหุ

ติดผมด้วยแหละ คนไหนไม่บอกหาเอาเอง  woon_555

คนที่กำลังแพคกระเป๋าจัดกระเป๋าใช่ไหมล่ะ

คิดเหมือนกันเลย  g#009

ง่ะ เห็นผมเป็นเด็กขนของเหรอเนีย ใจร้าย!!

ไม่มีตังซื้อไงครับ เลยต้องใช้ PC !!  g#010 g#010

ชัดเจน  woon_555

M.and.M

• Jr. Member
  • **
  • คิดถึงคนนี้เสมอ รักจัง คุณกร ^3^

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
จากภาพแรก ประตูรั้วเข้าบริษัท สนิมกินหมดและนะ ทีมงาน ดูแลมันบ้างเหอะ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จีเอ็มนี่ อุดมสมบูรณ์ กันทุกคนเลยนะคะ  #038

กล้องมันหลอกตาอะ ใช้เลนแบบ Y อะครับมันเลยดูกว้าง อิอิ ( แถไปเรื่อย )
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
จีเอ็มนี่ อุดมสมบูรณ์ กันทุกคนเลยนะคะ  #038

กล้องมันหลอกตาอะ ใช้เลนแบบ Y อะครับมันเลยดูกว้าง อิอิ ( แถไปเรื่อย )

แถแยอะๆระวัง ไม่มีสีข้าง 555

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

แถแยอะๆระวัง ไม่มีสีข้าง 555
555