GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รู้สึกมั่งไหมว่าเกมส์นี้มีอะไรเหมือนการ์ตูนหลายเรื่อง

อาชีพเคลริค ชุดเหมือนเซเบอร์ ใน fate stay night เหมือนกันค่ะ  woon_5555
ค้นมาให้แล้ว

ต่างตรงสีชุด g#005 g#005

เซเบอร์ของเค้าุชุดเหมือน เคลริค ก่ะพาลาดินด้วย  woon_5555

+' สวยสไมล์ลี่ :')

Dark

• Jr. Member
  • **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร

Adolf_Hitler

• **
  • คนดีชอบแก้ไข..,, คนจัญไรชอบแก้ตัว

(=w=)b

• Newbie
  • *

อคาเดมี่ที่วินโดเนีย

คล้ายกับ sasara (คนทางขวา) จาก To Heart 2  (เด็กดีห้ามกดค้นหาชื่อนี้ใน googleนะครับ)

Dark

• **

อคาเดมี่ที่วินโดเนีย

คล้ายกับ sasara (คนทางขวา) จาก To Heart 2  (เด็กดีห้ามกดค้นหาชื่อนี้ใน googleนะครับ)
อาไรหว่า  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
อั๊ยยะ !!

sian

• **

Dark

• **

St.Lez

• Newbie
  • *

Oo_AOM_oO

• **
  • BlacK WhitE

TO BE CONTINUED

• Newbie
  • *
  • TO_BE_CONTINUED
มีการ์ตูนเรื่องนึงอ่ะครับ (ขอไม่บอกชื่อนะครับ)

นักดาบ ชุดเหมือนเบลดมาก ถือดาบคู่เหมือนกัน
ทหาร ชุดก็เหมือนเซนมาก ใช้ไรเฟิ้ลเหมือนกันอีก

ปล.ทีมงานก๊อปการ์ตูนเรื่องนั้นมาหรือเปล่าครับ  woon_555

Dark

• **
มีการ์ตูนเรื่องนึงอ่ะครับ (ขอไม่บอกชื่อนะครับ)

นักดาบ ชุดเหมือนเบลดมาก ถือดาบคู่เหมือนกัน
ทหาร ชุดก็เหมือนเซนมาก ใช้ไรเฟิ้ลเหมือนกันอีก

ปล.ทีมงานก๊อปการ์ตูนเรื่องนั้นมาหรือเปล่าครับ  woon_555
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
อั๊ยยะ !!

X-it 18+

• **
เยอะมากคับ

เกมนี้ ก๊อป ของ ละ มอนเตอรในเกม RAGNAROK 

ยกตัวอย่างคับ    เจ้าเวหา   คือหมวกแองเจิ้ล       ฟาโรกะ เหมือนหมวก ของบอส รามัน      กัปตันโจร   เหมือน คอแช   นะ   ผมว่า เกมนี้คงเปนการ ประยุก หลายๆอย่าง

อาทิ เกม หนัง การตูน   ยกตัวอย่าง    กากวิญญาณแค้น   เหมือน อิจิโกะ   แปลงร่างฮอลโล่อะเด่ะ

woon_555

Dark

• **
เยอะมากคับ

เกมนี้ ก๊อป ของ ละ มอนเตอรในเกม RAGNAROK 

ยกตัวอย่างคับ    เจ้าเวหา   คือหมวกแองเจิ้ล       ฟาโรกะ เหมือนหมวก ของบอส รามัน      กัปตันโจร   เหมือน คอแช   นะ   ผมว่า เกมนี้คงเปนการ ประยุก หลายๆอย่าง

อาทิ เกม หนัง การตูน   ยกตัวอย่าง    กากวิญญาณแค้น   เหมือน อิจิโกะ   แปลงร่างฮอลโล่อะเด่ะ

woon_555
g#009 g#009 g#009 g#009 g#009
อั๊ยยะ !!