GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อมาก เกมอสุรา ทามงี้ได้ไง

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
วอเก่งสุดในเกมเรอะ เจออ้อมกอดไปทีสาปไม่ติดละ สัตว์อัญเชิญก็ตีตายง่ายๆ(มีลูกแก้ว99 ของสายอัญเชิญว่าไปอย่าง) แล้วเซ็ตไสยเวทย์ใส่ครบมันสะท้อนเท่าที่โดนอัดมานะครับ(โป๊ะก็ไม่รู้เอาโจมตีธรรมดาหรือนับโป๊ะไปเลย เคยใส่แต่ตอนใส่ไม่เคยโดนโป๊ะ อิอิ)

เซน อ่าว มันเก่งจริงๆ เก่งจนต้องเลือกสายเน้นๆ เลือกสองสายก็ต้องจุเยอะๆงบเยอะๆอีก ไม่เหมือนวิหรอก g#024

เทร ก็ไปสู้กับคนเทพๆนี่ คนเทพมันมีเยอะที่ไหนกันเล่า หรือนายไม่เก่งเอง(ผมก็ไม่เก่งแต่ล้มได้บ้างแหละ ตอนนี้เลกิวิถีชีวิตสามดาบมาเป็นดาบคู่ละ แอบเบื่อ g#012)

เบอ ก็มันสายตีแรง โป๊ะปานกลาง(จะว่าเยอะมันก็ของเทร แอส ชาปเนอะ) มันแรงก็ปกติอยู่แล้ว จะเอาเบอไปชนรึไง!?

พาลา คิดถึงเวลาร่ายของศาสตราฝ่าเวหามั่งครับ ไหนยังมีสกิลหยุดอีก ยิ่งของทำซีสามอีก G#007(ลองไปดุคลิบนึง พาลาจะโดดเบลดก็หยุด พาลาก็จะโดดให้ได้ g#037)

แล้วคิดว่าแอสพุ่งใส่มันโป๊ะไม่ได้เหรอครับ ไม่ได้ดุระดับคนมาอัดเลย

แล้วไอ้สคันศรผู้พิชิต มันจะมีกันกี่คนเนี่ย g#037

ใครว่าวิกากละครับ มันเทพง่ายสุดละ(เทพง่ายนะไม่ใช่เทพสุดๆ) แถมเวลง่ายชิลๆเลยด้วย เล่นผสมสายเป็นละโคตรสบาย woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **

-Ai-

• Full Member
555555555555555555555555555555555+

แม้งกล้า พิมพ์ ว่า วิกาก - - จะบ้าตายยยยย   g#004 g#004 g#004 g#004

วอเก่ง ๆ มีนับคนได้ครับ :)

เปิดเกราะเวท แม้งก็ ลดดาเมจ ชิบหายวายวอดเลย ยังจะบอกว่าอ่อนอีก - -

สกิลก็ดี ๆทั้งนั้น ดีเลย์ ก็ไม่ค่อยมีมีก็ไม่นาน  g#004 g#004 g#004 g#004

กล้า จริง ๆ  g#024 g#024 g#024

-Ai-

แล้วก็ไอเกราะสะท้อน ไปฝึกมาไป แล้วค่อยมาโวยวายย  g#005 g#005 g#005 g#005

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

ZorinZ

• Newbie
  • *
ซื้อตัวมารึเปล่าคับ เพราะผมคิดว่าถ้าของออฟขนาดนั้น คงจะผ่านการเวลที่แสนลำบาก และรู้สเตปการเล่น การเวล การหลบหนีอันตราย เป็นอย่างดีก่อนออฟของ

เพราะส่วนมากถ้าซื้อตัวเค้ามาเล่น โดยเฉพาะ พวกที่เล่นใหม่ ๆ แล้วซื้อเค้ามา จะเล่นต่อจากเจ้าของเดิมไม่เป็นคับ เพราะเค้าอาจจะทำไว้ดี(มั้ง)

เช่น เล่นแอสไม่จุแล้วไปซื้อวิจุ 6 เค้ามาของยศโหด แรก ๆ เล่นไงกะกากคับ เพราะเคยเล่นแต่แอส หลงสกิวทำไรไม่เป็น

เอาเป็นว่าศึกษาการเล่นของวิท่านอื่นแล้วนำมาประยุกต์ใช้ หรือเอาของไปขายแล้วหาซื้อยารีแล้วเล่นอาชีพที่ตัวเองถนัดซะ จะเป็นทางออกที่ง่ายสุด

ปล.ทุกวันนี้ผมยังเล่นวิแฟนไม่เป็นเลยคับ ขนาดจุ 6 ยังสู้ชาวบ้านไม่ได้ เล่นเป็นแต่สายกายภาพ ฮ่า ๆๆๆ  g#004 g#004

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

•Insomnia' •

• un' :)
5ถ้าไม่ลุมคุนกะคงกากกว่าผมเยอะเลยอ่ะพระ กะกากมากกรงละโน้มตามดับ
ก็นั่นไง บอกเองว่า พระกากกว่าคุณเยอะเลย
'กรงและโน้มตามลำดับ' ก็ดูสิ มันเทพขนาดไหนล่ะวิ พูดมาเองแท้ๆ
คุณน่ะชื่อตัวละครว่าอะไร? อย่ามัวหลบๆซ่อนๆ
ท่าทางวิใส่ของยศเจ๋งออก ไม่น่าจะปัญญาอ่อนโวยถึงขนาดนี้

มาว่าชั้นรุม จะลองตัวๆก็ได้ ไม่ว่ากัน
ไม่ได้ท้า แต่ไม่ชอบให้คนปัญญาอ่อนสบประมาท

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
ที่บรรยายมา แล้วบอกว่าของไม่กากนิ  แล้วอะไรหว่าที่ กากกกก  g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

แนะนำ ศึกษาวิธีการเล่นจากวิเทพๆ เค้าดูครับ g#014 g#014 g#014 g#013 g#013

muanglnw

• **
เห็นด้วยเรื่องเทร และวอลอคโกงเกินสกิลอะไรสะท้อน100%

หัตถ์เทพลิขิตสวรรค์[•]

• **
  • แค่เพียงรักเธอก็พอแล้ว
g#024 g#024 g#024

โอ้วท่านมันเท่ห์มาก   woon_shock woon_shock woon_shock

ปล.วิอะเทพง่ายสุดๆยิ่งถ้าของดี+เลือดเยอะหนะสุดๆไปเลย

ปิศาจ

วิ อ่อนสุด   woon_shock 

คุณเบื่อวิ  แต่ทุกคนในเกมส์เบื่อคนแบบคุณ  ถ้าเห็นว่าอาชีพไหนเก่งก็ไปเล่นอาชีพนั่นสิครับ  จะทนเล่นอาชีพวิ ห่วยๆทำไม บ้าหรือเปล่า
ปล.  แต่เก่งจัง เล่นอาชีพที่เก่งที่สุด ให้แพ้ทุกอาชีพได้   #038
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

AsunAllI3araTz

ถ้าเซฟปิด บอส มินิ บอส จะรีใหม่ไช้ไหม เหาะๆ มะกี้ อัศวิตาย 9.29 เกิด ตรงหน้าผม เซฟ ปิด เจ๋งวะ  woon_5555