GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระบบผอบเก็บของที่โคตรโง่

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
Newbie เพียบเลยย  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

แจ้งแล้วมันไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เขาก็ต้องมาโวยวายในนี้กันสิ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
คนที่น่าจะจัดการมากที่สุดคือเจ้าของกระทู้ที่ใช้คำไม่สุภาพมากกว่า หรือจีเอ็มโลกสวยกลัวการเห่าดังๆมาก หาาา..

เหมือนจีเอ็มเป็นคนที่ผ่านโลกมาน้อยมาก กลัวเสียชื่อเสียง กลัว...สารพัด หรือกลัวตกงาน

จขกท. มันก็เห่าเรียกร้องมาตลอดของมันทุกวัน เพื่อดันกระทู้ก็เท่านั้น ไร้สาระไปวันๆ คนอื่นเขาก็เล่นได้ตามปกติ หาบอร์ดให้มันไปด่าเฉพาะที่หนึ่งซะดีกว่า คนดีๆที่ไม่อยากเห็นจอมโมโหตัวนี้มีเยอะ ขอให้ใช้ความคิดหน่อย แค่มันใช้คำเน่าๆด่าทีมงานก็ยังไม่กำจัดมันซะที เสียสายตา+ความรู้สึกมานานหล่ะเว๊ย

ไม่ซีเรียสกับคุณวอลุ่มหรอก แล้วแต่เลย แต่ให้รู้ว่า คุณไม่สวยอ่อนต่อโลกมาก

ไม่ใช่หลอกค่ะ แต่ทางเราทราบดีอยู่แล้ว ว่าคุณ  FC ZoDiC  เป็นแบบนั้นตั้งนานแล้ว เพราะเค้ามีบทกับทุกกระทู้อยู่แล้วค่ะ ถ้าย้อนไปอ่านกระทู้ล่าง ๆ เค้าก็มีประเด็นกับคนอื่นตลอดค่ะ  แต่ทางทีมงานก็ให้เค้าพิมพ์ค่ะ ถ้าเค้าไม่พิมพ์ในนี้แล้วเค้าจะไประบายกับใครละคะ เพราะเค้าก็คือผู้เล่นคนนึง ซึ่งจีเอ็มเข้ามาอ่านทุกรายละเอียดอยู่แล้วค่ะ ในส่วนนึงเรื่องบัคเรื่องอะไรต่าง ๆ ที่เค้าแจ้งมาทาง support ทางเราก็รับเรื่องและรายงานกับทางผู้ดูแลเรื่องบัคอยู่ตลอดค่ะ และก็ดำเนินการแก้ไขในส่วนที่ผู้เล่นแจ้งมา ก็ต้องขอให้ทางผู้เล่นโปรดเข้าใจด้วยค่ะ

ทั้งหมดคือการระบายสิ นะครับ เหมือน ไม่ใช่คนเดียวดันเลยเนอะ กับ gmth สำนวนการพิม คนเดียวกันเปะ ที่ด่า เพราะเอาความจริงมาพิม เอาสิ่งที่เกิดขึ้นจริงๆ มาบอก ที่ผมเป็นประเด็นกับคนอื่น เพราะผมดันไปขัดผลประโยชน์เค้าไง หรือไม่อาจจะเพราะผมไปเกรียนเค้าไว้เยอะ ก้แหงละ ผมคือ หัวกิลเกรียนมหาเทพนิ

คนไม่ชอบผมตั้งแต่ผม ไล่ถ่ายคลิปชาวบ้านไปลงบอร์ดให้จีเอ็ม ขังคุกแล้วครับ ผมอยู่เกมนี้มาก่อนจีเอ็มไม่สวยจะมาอีก

ส่วนคนที่บอกผมพิมไม่สุภาพ ในบอร์ด คุณไปดูกระทู้อื่นๆ บ้างนะ เค้าพิมด่ากันหนักกว่านี้อีก อย่าโลกสวย ไปบอกจีเอ็มโลกสวย มึงนั่นแหละโลกสวย รับไม่ได้ กับคำพูดบรรพบุรุษมึงหรอ ภาษาบรรพบุรุษ มึงรับไม่ได้ มึงก็ควรไปตายซะ ปัญญาอ่อน

ส่วนจีเอ็มไม่สวย นี่หรอครับคือการตอบคำถามลูกค้า บอกลูกค้าอยากระบาย บอกลูกค้าหาที่ระบาย คุณใช้วิจารณญารก่อนจะตอบแล้วใช่ไหม ผู้ให้บริการเค้าตอบผู้ใช้บริการแบบนี้หรอ  ที่ผมเสนอไปแต่ละอย่าง เคยไปอ่านแล้วตอบแบบดีๆ บ้างไหม จะไม่ให้ด่าได้ไง บัคผอบไม่เหกก็บของไม่ยอมทำ ไม่ยอมแก้มากี่เดือนแล้ว ไอ้บัคเควสนักล่ามือใหม่ไปใส่ใจมันจัง จะไม่ให้ด่าได้ไง ลำดับความสำคัญไม่เป็นแบบนี้ ไม่ต่างจากเด็กอมมือ หรอก ครับ

ดเป็นจีเอ็ม มาบอกลูกค้าอยากระบาย คุณแล้วแล้วหรอว่าผมอยากระบาย คุณเอาอะไรตัดสิน หรือแค่ ไปอ่านกระทู้ที่ผมโพสมา ไม่กี่กระทู้ แล้วตัดสินใจ ระวังจะเจอดีที่บริษัทนะครับ หมิ่นประมาทคนอื่นแบบนี้

คนที่น่าจะจัดการมากที่สุดคือเจ้าของกระทู้ที่ใช้คำไม่สุภาพมากกว่า หรือจีเอ็มโลกสวยกลัวการเห่าดังๆมาก หาาา..

เหมือนจีเอ็มเป็นคนที่ผ่านโลกมาน้อยมาก กลัวเสียชื่อเสียง กลัว...สารพัด หรือกลัวตกงาน

จขกท. มันก็เห่าเรียกร้องมาตลอดของมันทุกวัน เพื่อดันกระทู้ก็เท่านั้น ไร้สาระไปวันๆ คนอื่นเขาก็เล่นได้ตามปกติ หาบอร์ดให้มันไปด่าเฉพาะที่หนึ่งซะดีกว่า คนดีๆที่ไม่อยากเห็นจอมโมโหตัวนี้มีเยอะ ขอให้ใช้ความคิดหน่อย แค่มันใช้คำเน่าๆด่าทีมงานก็ยังไม่กำจัดมันซะที เสียสายตา+ความรู้สึกมานานหล่ะเว๊ย

ไม่ซีเรียสกับคุณวอลุ่มหรอก แล้วแต่เลย แต่ให้รู้ว่า คุณไม่สวยอ่อนต่อโลกมาก

ไม่ใช่หลอกค่ะ แต่ทางเราทราบดีอยู่แล้ว ว่าคุณ  FC ZoDiC  เป็นแบบนั้นตั้งนานแล้ว เพราะเค้ามีบทกับทุกกระทู้อยู่แล้วค่ะ ถ้าย้อนไปอ่านกระทู้ล่าง ๆ เค้าก็มีประเด็นกับคนอื่นตลอดค่ะ  แต่ทางทีมงานก็ให้เค้าพิมพ์ค่ะ ถ้าเค้าไม่พิมพ์ในนี้แล้วเค้าจะไประบายกับใครละคะ เพราะเค้าก็คือผู้เล่นคนนึง ซึ่งจีเอ็มเข้ามาอ่านทุกรายละเอียดอยู่แล้วค่ะ ในส่วนนึงเรื่องบัคเรื่องอะไรต่าง ๆ ที่เค้าแจ้งมาทาง support ทางเราก็รับเรื่องและรายงานกับทางผู้ดูแลเรื่องบัคอยู่ตลอดค่ะ และก็ดำเนินการแก้ไขในส่วนที่ผู้เล่นแจ้งมา ก็ต้องขอให้ทางผู้เล่นโปรดเข้าใจด้วยค่ะ

นี่สินะ ที่จีเอ็มตอบลูกค้า

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • Jr. Member
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
การรักษาองค์กรหรือแบรน เมื่อเกิดปัญหาต่างๆ
Service Recovery
 - รับฟังอย่างตั้งใจ เมื่อมีคำตำหนิ ร้องเรียนของลูกค้าเกิดขึ้น
 - ยอมรับข้อผิดพลาด และขออภัยกับทางลูกค้า
 - สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
 - ประชาสัมพันธ์ แนวทางการแก้ไขปัญหาในขั้นต่อๆไป

แต่สำหรับองค์กรที่บริหารแบบ Conservative ที่มีความเชื่อว่า ยิ่งช้า ยิ่งดี ยิ่งเงียบเรื่องก็จะเงียบไปเลย ท้ายที่สุดก็จะสูญเสียฐานลูกค้าไป
เพราะโลกยุคใหม่ การสื่อสารมวลชนเต็มไปด้วยความเร็วและแรง โดยเฉพาะ Viral Marketing ฉะนั้น องค์กรที่มีการบริหารแบบ Conservative จำเป็นต้องเปลี่ยนวิธีคิดใหม่ การเงียบและรอให้เรื่องสงบ ไม่ใช่การแก้ปัญหา

ปล. ไม่ได้ว่าใครน้ะคะ เพราะมันคือข้อมูลจริงที่เป็นหลักสากล

การรักษาองค์กรหรือแบรน เมื่อเกิดปัญหาต่างๆ
Service Recovery
 - รับฟังอย่างตั้งใจ เมื่อมีคำตำหนิ ร้องเรียนของลูกค้าเกิดขึ้น
 - ยอมรับข้อผิดพลาด และขออภัยกับทางลูกค้า
 - สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
 - ประชาสัมพันธ์ แนวทางการแก้ไขปัญหาในขั้นต่อๆไป

แต่สำหรับองค์กรที่บริหารแบบ Conservative ที่มีความเชื่อว่า ยิ่งช้า ยิ่งดี ยิ่งเงียบเรื่องก็จะเงียบไปเลย ท้ายที่สุดก็จะสูญเสียฐานลูกค้าไป
เพราะโลกยุคใหม่ การสื่อสารมวลชนเต็มไปด้วยความเร็วและแรง โดยเฉพาะ Viral Marketing ฉะนั้น องค์กรที่มีการบริหารแบบ Conservative จำเป็นต้องเปลี่ยนวิธีคิดใหม่ การเงียบและรอให้เรื่องสงบ ไม่ใช่การแก้ปัญหา

ปล. ไม่ได้ว่าใครน้ะคะ เพราะมันคือข้อมูลจริงที่เป็นหลักสากล

ชอบๆ ครับชอบ  g#039 g#039 g#039

A+

• Personal ID 🔐
  • **
อยากรู้จิงวันพุธนี้มันจะแก้มั้ย ของโซลทำมายุได้ ยาเก็บของนิดหน่อยทำไม่ได้จ้า

A+

• **
อยากรู้จิงวันพุธนี้มันจะแก้มั้ย ของโซลทำมายุได้ ยาเก็บของนิดหน่อยทำไม่ได้จ้า

A+

• **

เค้าให้รอ ผมนี่ เปิดปฏิทิน รอเลย มานับดู ครับ ว่าใช้เวลา กี่วัน กี่สัปดาห์ หรือกี่เดือน #038 #038 #038

โห นี่มันถือว่าเข้าข่ายผู้มีอำนาจในรัฐบาลลงมารังแกประชาชนผู้เสียภาษี ขัดต่อหลักสิทธิมนุษยชนเลยนะคับ คุณจีเอ็มโลกสวย!

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • **
แน่ใจว่าไม่ได้อวตานมาตอบ....คำพูดคำจา การเข้าข้างฝ่ายไหนฝ่ายนึง ดูๆกันออกค่ะ ถึงไม่ใช่อวตานมาก้คงให้พรรคพวกมาอวยตัวเองค่ะ  g#020 g#020
.....ไหนๆก้พูดแบบนี้ ก้รอดูอัพเดทวันพุธนี้ค่ะ จะทำให้ผู้เล่นพอใจรึเปล่านะ ผ่านๆมาผิดหวังซ้ำซากจนปลงละค่ะ ผิดหวังเรื่องอัพเดทไม่พอ มาผิดหวังกับพฤติกรรมจีเอ็มอีก แถมยังลบหัวข้อที่เขาตอบกันบางข้ออีก....หนีปัญหารึเปล่าเนี่ย นี่หรอจีเอ็มอสุรา...   g#020 g#020

™ .

• Newbie
  • *
ตอบครั้งสุดท้าย ว่า ไม่ใช่ทีมงาน ไม่เกี่ยวข้องใดๆเลย แต่เคยรู้จักครูอุ๊ย ทำให้เข้าใจวิธีการทำงานและความเป็นมิตรต่อกันระหว่างทีมงานและคนเล่น

เปลี่ยนชื่อจาก GMTH ให้ แม้จะเห็นว่าไม่ใช่เรื่อง แต่เพราะสิ่งที่ทีมคุณภาพเดิมสมัยก่อนมีบารมีไว้ และอยากรักษาเกมนี้ ก็เท่านั้น

เข้าดูบอร์ดประจำ ช่วยตอบ ช่วยแก้ เท่าที่รู้ เพราะครั้งหนึ่งเคยมีคนคอยช่วยตอบ ดีใจมาก

เข้าใจในการตอบปัญหาเพื่อความสบายใจทุกฝ่ายแบบผู้หญิง นี่แหละประชาสัมพันธ์แบบปัจจุบัน  ตอบได้ดีที่สุดแล้ว

หวังว่าเป็นหนทางแก้ปัญหาที่ดีที่สุดหล่ะนะ และจะแหกตาดูบอร์ดต่อไป

H

ตอบครั้งสุดท้าย ว่า ไม่ใช่ทีมงาน ไม่เกี่ยวข้องใดๆเลย แต่เคยรู้จักครูอุ๊ย ทำให้เข้าใจวิธีการทำงานและความเป็นมิตรต่อกันระหว่างทีมงานและคนเล่น

เปลี่ยนชื่อจาก GMTH ให้ แม้จะเห็นว่าไม่ใช่เรื่อง แต่เพราะสิ่งที่ทีมคุณภาพเดิมสมัยก่อนมีบารมีไว้ และอยากรักษาเกมนี้ ก็เท่านั้น

เข้าดูบอร์ดประจำ ช่วยตอบ ช่วยแก้ เท่าที่รู้ เพราะครั้งหนึ่งเคยมีคนคอยช่วยตอบ ดีใจมาก

เข้าใจในการตอบปัญหาเพื่อความสบายใจทุกฝ่ายแบบผู้หญิง นี่แหละประชาสัมพันธ์แบบปัจจุบัน  ตอบได้ดีที่สุดแล้ว

หวังว่าเป็นหนทางแก้ปัญหาที่ดีที่สุดหล่ะนะ และจะแหกตาดูบอร์ดต่อไป
ว้าว!! อ้างชื่อจีเอ็มไม่โดนแบนบอร์ดด้วยดีจัง woon_5555

ถ้าไม่ใช่อวตารก็คงเด็กเส้น เลียกันโหดจัง woon_5555

™ .

• Newbie
  • *

ว้าว!! อ้างชื่อจีเอ็มไม่โดนแบนบอร์ดด้วยดีจัง woon_5555

ถ้าไม่ใช่อวตารก็คงเด็กเส้น เลียกันโหดจัง woon_5555

ที่ตั้งชื่อ gmth เป็นชื่อย่อคนๆหนึ่งเท่านั้น ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับบิดาคุณแต่ประการใด โปรดเข้าใจให้ตรงกัน

ว่าจะหยุดกระทู้ไร้สาระนี้แล้ว ยังมีคนมาโปรดอีก คุณไม่สวยอย่าว่ากันนะ

จบ ไม่แสดงความคิดเห็นอีก น่าเบื่อมาก

H

ที่ตั้งชื่อ gmth เป็นชื่อย่อคนๆหนึ่งเท่านั้น ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับบิดาคุณแต่ประการใด โปรดเข้าใจให้ตรงกัน

ว่าจะหยุดกระทู้ไร้สาระนี้แล้ว ยังมีคนมาโปรดอีก คุณไม่สวยอย่าว่ากันนะ

จบ ไม่แสดงความคิดเห็นอีก น่าเบื่อมาก
เกี่ยวมั้ย? ถ้า GM มีจรรยาบรรณพอเข้าข่ายเขาก็แบนแล้วจ้ะ ผมก็เคยตั้งชื่อ MG_GM ยังโดนแบนเลย g#030