GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอน จีเอ็ม ช่วยเอา นูตู้ 99 ออกไปจากเกมที ปัญหามันเยอะ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
น่าสงสารเนอะ ไม่มีกระทู้เป็นของตัวเอง แล้ว มาเม้นกระทู้เขา อ้างกระทู้สาธารณะ
ถ้ามันมีระบบ หามคนมาเม้น กูคงตั้งไม่ให้ ...แบบพวก...มาเม้นอยู่แล้วละ อะไรไม่รู้ เกาะเขาดังแล้วยังามาแถตัวเอง 58555

ว้ายๆ ตุ๊ดมั้ง เพราะกูนี่แหละที่............. และยัง .............ด้วย จนได้มึงมาเป็นตัวนี่ไง ...........นะ .......อะเป็น........ ส่วน.......... ก........... ...อย่ามา...........
............... จน..... เลยหรอวะ กลับไปถาม........ะ ว่า ........ ..............ออกมาแบบนี้ 55555

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

กระเทยมโน เป็นเอามากนะหล่อนอ่ะ ออกแนว จิตๆ GM เอานางไปรักษาด่วน

เนอะๆ จิตไม่จิตไม่รู้ ไม่กล้าเอาตัวหลักมาโชว์ กลัวโดนกระทืบ ไม่ก็เพิ่งเล่นเกมไม่กี่วัน แต่สู้คนอื่นไม่ได้ เลยมาร้องงอแง 5555

น่าสมเพชจริงๆเด็กใหม่ ร้องให้จีเอ็มทำตัวตัวเองสู้คนอื่นเขาได้

จีเอ็มเขาคงคิดแหละว่า ...........นี่มันเพิ่งเล่นเกมแท้มาร้องงอแง ปรับนุ้นนี่ ทั้งๆที่ตัวเอง ยังเดินจากไซ ไม่ถึง วันโดเนียเลย แค่นี้ร้องงอแง แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:25:29 โดย จีเอ็มตัวกลม »

pipo

• Newbie
  • *
น่าสงสารเนอะ ไม่มีกระทู้เป็นของตัวเอง แล้ว มาเม้นกระทู้เขา อ้างกระทู้สาธารณะ
ถ้ามันมีระบบ หามคนมาเม้น ....คงตั้งไม่ให้ ....แบบ........มาเม้นอยู่แล้วละ อะไรไม่รู้ เกาะเขาดังแล้วยังามาแถตัวเอง 58555

ว้ายๆ ....... เพราะ..นี่แหละที่.. และยัง ......ด้วย จนได้....มาเป็นตัวนี่ไง อย่า...นะ .......อะเป็น....... ส่วน........ ก็....แล้ว... .....อย่า............
..........โดน...... จน......เสียสติ เลยหรอวะ กลับไปถาม........นะ ว่า แ.................. เ................ออกมาแบบนี้ 55555

กระเทยมโน เป็นเอามากนะหล่อนอ่ะ ออกแนว จิตๆ GM เอานางไปรักษาด่วน

เนอะๆ จิตไม่จิตไม่รู้ ไม่กล้าเอาตัวหลักมาโชว์ กลัวโดนกระทืบ ไม่ก็เพิ่งเล่นเกมไม่กี่วัน แต่สู้คนอื่นไม่ได้ เลยมาร้องงอแง 5555

น่าสมเพชจริงๆเด็กใหม่ ร้องให้จีเอ็มทำตัวตัวเองสู้คนอื่นเขาได้

จีเอ็มเขาคงคิดแหละว่า ...........นี่มันเพิ่งเล่นเกมแท้มาร้องงอแง ปรับนุ้นนี่ ทั้งๆที่ตัวเอง ยังเดินจากไซ ไม่ถึง วันโดเนียเลย แค่นี้ร้องงอแง แล้ว

อย่าเลยหล่อนเราไม่ทำตัวดังเหมือน....หรอก ว่าแต่ บอก.......... ยังอ่ะ .........มาเยอะไปนะ สงสัยจะเครียดจัด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:29:12 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
น่าเบื่อเอาซักเรื่องได้ปะ แถไปนู้นไปนี่ ละอายมั้งเถอะ กระทู้800กระทู้นี่มันทำไรได้หรอบอกหน่อยดิทำไมต้องปั้มกระทู้อะไม่เข้าใจแบ่งแยกอะไรได้หรอบอกหน่อยเด็กเก่าเด็กใหม่แล้วมันยังไงอะ จริงจังเกินไปรึเปล่าแค่สังคมออนไลน์ใครกันนะที่บอก แล้วมันไปเกี่ยวไรกับโลกความจริงที่โหดร้ายงงไปหมดละเก็บกดอะไรมาหรอกปิดปมด้อยอะไรของตัวเองรึเปล่า เลอะเทอะชิบหาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:30:03 โดย จีเอ็มตัวกลม »

น่าเบื่อเอาซักเรื่องได้ปะ แถไปนู้นไปนี่ ละอายมั้งเถอะ กระทู้800กระทู้นี่มันทำไรได้หรอบอกหน่อยดิทำไมต้องปั้มกระทู้อะไม่เข้าใจแบ่งแยกอะไรได้หรอบอกหน่อยเด็กเก่าเด็กใหม่แล้วมันยังไงอะ จริงจังเกินไปรึเปล่าแค่สังคมออนไลน์ใครกันนะที่บอก แล้วมันไปเกี่ยวไรกับโลกความจริงที่โหดร้ายงงไปหมดละเก็บกดอะไรมาหรอกปิดปมด้อยอะไรของตัวเองรึเปล่า เลอะเทอะชิบหาย

ง่ายๆ กระทู้ แค่นั้น มันบอกได้ว่ามึงเล่นมาแล้วกี่วัน ไงละ
ไม่ต้องแถนะว่านานๆ มาเข้าบอร์ดที กูเห็น ตอบเม้นทุกกระทู้เลย บ่งบอกว่าเด็กใหม่เพิ่งหัดเล่นไม่รู้สเต็ป แล้วมาร้องงอแง
 g#037 g#037 g#037 g#037

ถ้ามันมีระบบ หามคนมาเม้น กูคงตั้งไม่ให้ ......แบบ.......มาเม้นอยู่แล้วละ อะไรไม่รู้ เกาะเขาดังแล้วยังามาแถตัวเอง 58555

ว้ายๆ ตุ๊ดมั้ง เพราะ.................................... จนได้.....มาเป็นตัวนี่ไง อย่า....นะ .......อะเป็น..........วน......ก็เป็น..... .....แล้ว.... .......อย่ามา..........
.......... จน......... เลยหรอวะ กลับไปถาม.........นะ ว่า......... ..........ๆแบบพว.....ออกมาแบบนี้ 55555

จีเอ็มเขาคงคิดแหละว่า ได้...........นี่มันเพิ่งเล่นเกมแท้มาร้องงอแง ปรับนุ้นนี่ ทั้งๆที่ตัวเอง ยังเดินจากไซ ไม่ถึง วันโดเนียเลย แค่นี้ร้องงอแง แล้ว

อย่าเลย.........เราไม่ทำตัวดังเหมือนหล่อนหรอก ว่าแต่ บอก....... ยังอ่ะ ......มาเยอะไปนะ สงสัยจะเครียดจัด

ช่ายๆ เมน มาไม่ปกติไง ..........อะ .............. ยังไม่ได้..............อะ 55555
 g#037 g#037 g#037
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:38:27 โดย จีเอ็มตัวกลม »

pipo

• Newbie
  • *
ถ้ามันมีระบบ หามคนมาเม้น กูคงตั้งไม่ให้ เห็บแบบพวกมึงมาเม้นอยู่แล้วละ อะไรไม่รู้ เกาะเขาดังแล้วยังามาแถตัวเอง 58555

ว้ายๆ ตุ๊ดมั้ง เพราะ................. และยัง ........ด้วย จนได้........มาเป็นตัวนี่ไง อย่า......นะ .........อะเป็น.........ส่วน....ก็เป็น.... ก็.....แล้ว.... ....อย่า......
........... ......... เลยหรอวะ กลับไปถาม.....นะ ว่า ..........ไหนถึงได้...... ........แบบพวก....ออกมาแบบนี้ 55555

อย่าเลยหล่อนเราไม่ทำตัวดังเหมือนหล่อนหรอก ว่าแต่ บอก......... ยังอ่ะ ........มาเยอะไปนะ สงสัยจะเครียดจัด

ช่ายๆ เมน มาไม่ปกติไง .........อะ โดน............ ยังไม่ได้..........เลย ......อะ 55555
 g#037 g#037 g#037

เฮ้อ น่า.....................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 15:50:30 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Herela

• Newbie
  • *
ไปเถียงสู้กับเทพบอร์ดอสุราก็ต้องพ่ายแพ้ไป แต่ในเกมส์FC ZodiCมันก็ผู้เล่นกากๆขี้งอแงตัวหนึ่ง 5555555

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
ใช่ๆผมเด็กใหม่เพิ่งเล่นเมื่อวานเอง แต่ผมเล่นอยู่ตอนที่เกมส์แจกอำพันไอดีละ13ก้อนด้วยนะ ปั้มกันแหลกลาญอิอิคงจะใหม่เกินไปสินะ บัยส์ สเต็ปแถโง่ๆอะหรอ แถ่ดๆๆๆ

ใช่ๆผมเด็กใหม่เพิ่งเล่นเมื่อวานเอง แต่ผมเล่นอยู่ตอนที่เกมส์แจกอำพันไอดีละ13ก้อนด้วยนะ ปั้มกันแหลกลาญอิอิคงจะใหม่เกินไปสินะ บัยส์ สเต็ปแถโง่ๆอะหรอ แถ่ดๆๆๆ

แค่ตอน อำพันมาใหม่ๆ กูเล่นตั้งแต่ เซริฟพีเค แจกโซล 5 แสนโซล นู้นไอ้หนู ............ยัง ตอนนั้น อะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 15:54:22 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ไปเถียงสู้กับเทพบอร์ดอสุราก็ต้องพ่ายแพ้ไป แต่ในเกมส์FC ZodiCมันก็ผู้เล่นกากๆขี้งอแงตัวหนึ่ง 5555555
หราๆ

มะวาน ไม่รู้ ตี้ไหน วะ ในลับแล กูฆ่าทั้งตี้ ขนาดมา 10 กว่าคน ตายเพียบ กูคนเดียว ย้ายแมพหนีกูแทบไม่ทัน กูก็ตามไปฆ่าอีก แปปเดียว หายจากเกม สงสัยเปิดแมพหน๊ กู55555

t-r3x

• Newbie
  • *

แค่ตอน อำพันมาใหม่ๆ กูเล่นตั้งแต่ เซริฟพีเค แจกโซล 5 แสนโซล นู้นไอ้หนู ........หรือยัง ตอนนั้น อะ

......555555555555555555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 15:55:13 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ดูเรดติ้งกระทู้หน่อยนะหนู 5555
กระทู้ประชดทีมงาน แต่ตัวอะไรไม่รู้ มาตอบเอง 555
กดดันกูให้เลิกเล่นเกมหรอ 5555
น่าสมเพช ทำอะไรกูในเกมไม่ได้ มากดดันกูในบอร์ด 5555

น่าจ๋งจ๋านๆๆๆๆ
 g#037 g#037 g#037 g#037

แค่ตอน อำพันมาใหม่ๆ กูเล่นตั้งแต่ เซริฟพีเค แจกโซล 5 แสนโซล นู้นไอ้หนู ........หรือยัง ตอนนั้น อะ

.......... 555555555555555555555555

ว่า.................. อะ ปล่อย..............มาเล่นอะไรไม่รู้ในบอร์ดประชดทีมงาน 5555
แปลกดรแฮะ อยู่ดีๆ มา.............555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 15:56:43 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
อ้าวผมเด็กใหม่ไงไม่เข้าใจหรอว่าเด็กใหม่ไงเห็นอยากให้เป็นเด็กใหม่นี่นา พอบอกไปก็โชว์ของตัวเองมาข่มเข้าใจครับว่าเก็บกดมาจากไหนเนี่ย ใจเย็นๆนะค่อยๆตั้งสติไม่มีใครกดดันในเลิกอะคิดไปเองทั้งนั้น แถ่ดๆๆๆๆๆๆๆ

t-r3x

• Newbie
  • *

แค่ตอน อำพันมาใหม่ๆ กูเล่นตั้งแต่ เซริฟพีเค แจกโซล 5 แสนโซล นู้นไอ้หนู .........หรือยัง ตอนนั้น อะ

.......... 555555555555555555555555

ว่า......... ....... อะ ปล่อย..........มาเล่นอะไรไม่รู้ในบอร์ดประชดทีมงาน 5555
แปลกดรแฮะ อยู่ดีๆ มา......... ว่า....... 555555

ดูจากการอ้างอิงมันด่า.....ชัดๆเลยนะ  แถไปเรื่อย เ..........าววะ  g#037
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 15:58:45 โดย จีเอ็มตัวกลม »