GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ล๊อกกะทุ้อีกละ

BZ'BossKungz

• Newbie
  • *
เด๋วๆ ขอต้มมาม่าแปป อย่าเพิ่งจบนะเห้ยย woon_love woon_love woon_love woon_love

untitled

• Sr. Member
nutlovely ที่ขอ1-1กับพระ REINCARNATED ละเจอทวนโป้ะตายปะ

Slipknot

• Full Member
ก่อนจะออกทะเล  เรามาย้ำจุดยืน  อีกครั้ง

เด็กเส้น ที่ลงแข่ง กิลวอเซฺฟแพ้   แล้ว  สั่ง ทีมงานปรับ สกิล สัตว์ขี่  ผมขอคัดค้านอำนาจ  ที่มาโดยมิชอบ 

Slipknot

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
ก่อนจะออกทะเล  เรามาย้ำจุดยืน  อีกครั้ง

เด็กเส้น ที่ลงแข่ง กิลวอเซฺฟแพ้   แล้ว  สั่ง ทีมงานปรับ สกิล สัตว์ขี่  ผมขอคัดค้านอำนาจ  ที่มาโดยมิชอบ

ภาพแบบนี้ใช้เป็นหลักฐานไม่ได้นะพ่อหนุ่ม เอารูปที่เซฟระบุวันเวลามาดีกว่าไหม
เนื้อความที่ผมพิมพ์ไปคือ ถ้าสัตว์ขี่ออกมาตามความสามารถที่พวกคุณขอไป
ผมจะรายงาน แต่ที่ถ่ายมาคนละเรื่อง เหมือนจงใจบิดเบือน

Slipknot

ภาพแบบนี้ใช้เป็นหลักฐานไม่ได้นะพ่อหนุ่ม เอารูปที่เซฟระบุวันเวลามาดีกว่าไหม
เนื้อความที่ผมพิมพ์ไปคือ ถ้าสัตว์ขี่ออกมาตามความสามารถที่พวกคุณขอไป
ผมจะรายงาน แต่ที่ถ่ายมาคนละเรื่อง เหมือนจงใจบิดเบือน

แล้วพวก กรุ ขอไรละ ห่ะ ๆ?????????  ไหนหลักฐานว่ากรุขอ   

monarch172572

• **
วิ่งมาแถด้วยไม่ทัน //ขี้เกียจอ่านอ่ะนะ  woon_5555

•sĸιpz

• **
  • แถ
ตื่นเต้นมักเรยยยยยยยยยยยยยยย ข่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา
ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ

• **
nutlovely สู้ๆ Slipknot สุ้ตาย nutlovely ว้ายตาย Slipknot ไม่สู้

//เผ่นนนนน

Slipknot

ไม่เห้นหรอเอาโทรศัพถ่าย  จะเอาภาพเต้มได้ไงวะ  ควาย แท้ๆ

มึงแยก  แยะ ไม่ออกไง   g#040 g#040 g#040

ด๋อยน้อยคอยรัก

• **
อยู่แต่ในกะลาแหละคุณ slipknot คนโวยกันทั้งเซิฟเรื่องความสามารถสลายบัพของสัตว์ขี่  woon_bye

Slipknot

อยู่แต่ในกะลาแหละคุณ slipknot คนโวยกันทั้งเซิฟเรื่องความสามารถสลายบัพของสัตว์ขี่  woon_bye

ทั้งเซิฟเลยหรอ  ผมเห้นใน บอด  โวยจิงไม่ถึง 30 คน 

ทั้ง3เซิฟเซิฟมี แค่30 คนเหรอ ??

• **
ผมว่าผมแค่ยอมรับตามความเป็นจริงนะ ปกติแค่ตู้หลอกแดกก้แดกทุนไปเยอะละ แต่จะเอาสัตว์ขี่เทพๆนี่ต้องใช้ทั้งฝีมือ ทุน ความรู้ด้วย

thekronmt

• Newbie
  • *
ไม่เห้นหรอเอาโทรศัพถ่าย  จะเอาภาพเต้มได้ไงวะ  ควาย แท้ๆ

มึงแยก  แยะ ไม่ออกไง   g#040 g#040 g#040
ปญอ เหรอครับ เวลาถ่ายหลักฐาน ถ่ายกับโทศัพ เเถมถ่ายภาพเดียว ไม่เต็มอีกด้วย อ้างชิบหาย  g#023 g#023 g#023