GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแล้ว 2แรร์มาใหม่

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ไม้เท้า99

สนับมือ99 อันนี้เดะเพื่อนออนจะถ่ายรูปไห้ดูนะ

ของฝากจากพวกเรียกร้องมานาน คลุมเวท99 ขนนกกระทุง  woon_5555

เดียวก็มีคนมาบอกไห้ปรับอีกผมว่า เบื่อพวกได้1จะเอา10

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
เหยด+เลือด10k แต่ไม่ปรับกันเวทหลัง g#023 g#022

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

THE-COOL

ของชาร์ป ไม่ต้องทะลึ่ง คิดอะไรแผลงๆออกมาเลยนะ
ถ้าสมองบางนักจะบอกให้ ชาร์ปต้องใส่
แม่นยำ โป๊ะ อัตราโป๊ะ พลังโจมตี หลบหลีก หลักๆก็เท่านี้ ส่วนสตั้นมันต้องจำพวกที่
หยุดคู่ต่อสู้ได้ทันที มีผลก่อนดาเมทจะเข้าตัว อย่าให้เป็นแบบเทพอัศนี
จะติดสตั้นกี่วิก็แล้วแต่สมองบางๆของทีมงาน
ไม่ต้องเล่นท่าเยอะ
หลักๆ มันก็เท่านี้แหละคับ
สกิลทำลายบัพดี แบบศรประจุระเบิด หรือศรสายฟ้าที่รอผล3ชาติ ขอร้องอย่าเสือกคิดมา
ซี3 หรือสกิล หรือของใช้คุนคิดออกมาให้ชาร์ปเยอะนะแต่รู้ไหมใช้งานได้จริงๆแทบไม่มี
เสื้อชุดเลเวล 70-90 ตายหมดเอาไปเผาทิ้งก็ไม่มีใครคัดค้าน
ซี3 มี3อย่างก้พอใช้ได้1อย่างจิตศร  อีก2อย่างตายคือกัน ลบออกก็ไม่มีใครค้าน
แต่ทีมงานก็ภูมิใจในงานสร้าง ที่เหยียบอยู่บนความทุกข์ของคนเล่น

NWWK

• **
คลุมแรร์เวทย์สูงสุดแต่เจือกเพิ่มเลือด จะเอาฮาไปไหน woon_sunny

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
คลุมแรร์เวทย์สูงสุดแต่เจือกเพิ่มเลือด จะเอาฮาไปไหน woon_sunny

ผมก็แปลกใจยุนะคับ ทำไมคนส่วนมากเขาถึงเรียกว่าคลุมเวทด้วยอะคับ ทั้ง ๆ ที่ทำมาไม่ได้ไห้สายเวทใส่สายเดียว ใส่ได้หมดทุกอาชีพ ผมงงมากจุดนี้

Gun_Gun

สงสัยแกเหนคนบ่นว่าคลุมจักยังดีกว่า เลยจั้ดไป woon_555

Gun_Gun

ผมก็แปลกใจยุนะคับ ทำไมคนส่วนมากเขาถึงเรียกว่าคลุมเวทด้วยอะคับ ทั้ง ๆ ที่ทำมาไม่ได้ไห้สายเวทใส่สายเดียว ใส่ได้หมดทุกอาชีพ ผมงงมากจุดนี้
เออหวะ จิงด้วย woon_shock woon_shock woon_shock

biphone1

• Newbie
  • *

Sima-Yi

ไม้เท้า99

สนับมือ99 อันนี้เดะเพื่อนออนจะถ่ายรูปไห้ดูนะ

ของฝากจากพวกเรียกร้องมานาน คลุมเวท99 ขนนกกระทุง  woon_5555

เดียวก็มีคนมาบอกไห้ปรับอีกผมว่า เบื่อพวกได้1จะเอา10

คฑา 99 ในตู่ ชากาปอง ซิน่ะ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
คฑา  สายเวทสกิลแรงมาดันเรื่องโป๊ะเช๊ะอีก    ของสายเรนเจอร์ เทร แอส อีกหน่อยของใส่คงเพิ่มพลังโจมตีเวท แล้วตีออกเป็นเวทแทน  โป๊ะจัดๆกันให้หมดทุกอาชีพ  เยดเข้ !!!   woon_shock

Barakun

• **
เยส ไม้เท้าโหดครอกระจุย เพิ่มโป๊ะ10 ท่องเวลา40วิ บร๊เจ้า!! woon_shock

Gun_Gun

ปรับสมดุล แต่ของพวกนี้ ดันทำไม่มีสมดุล g#016

doy~เคีย!

• **
สายเวดไม่ต้องร่ายละครับงานนี้   ตลกดีเกมนี้  g#017 g#017

OrChidS

เยส ไม้เท้าโหดครอกระจุย เพิ่มโป๊ะ10 ท่องเวลา40วิ บร๊เจ้า!! woon_shock
โอ้ คุณพระคุณเจ้า ไม้เท้านี้สร้างมาเพื่อวิโดยเฉพาะ
น่าอนาถใจแทนอาชีพอื่นจริงๆ ยิ่งทำยิ่งสมดุลนะเกมนี้