GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระ สายทวนทำไห้เกมไม่สมดุล

โพลล์

พระไม่สมดุล ทวนแรงไป

เห็นด้วย
16 (27.6%)
ไม่เห็นด้วย
42 (72.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 58

ปิดการโหวต: ตุลาคม 11, 2014, 01:16:07

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
มันอยู่ที่ของด้วยคับ  woon_yes  แล้วก็คนเล่น

แล้วที่พิมพ์มาเนี่ย มันจะชนะเยอะไปไหม ถ้าชนะเยอะจิงไปถามเขาว่าใส่อะไร แล้วก้มาดูกับของตัวเอง เข้าใจน่ะ?

It changed

แล้วที พาลากางเขนโป้ะ200k วิเพลิง400k แอส-เทรมีดทรายโปร่งหายทั้งตี้ตีแล้วตาบอด คลุมกาย99โกยตีสะท้อน48k
แหม่ พระก็มีท่าหากินได้อยู่ท่าเดียวเนี่ย ถ้าปรับพระก็ไม่ต้องทำไรละ
ทวนมันใช้เอมพี มหาศาลเลยนะ ยิ่งมีเยอะยิ่งเปลืองอาหาร ต้องหาอาหารเทพๆมากดอีก
ให้พระบู้ พระวิ่งเวล มีในเกมนี้มั่งเหอะ

It changed

ทีวอร์สะท้อนเวทย์ได้ กายภาพได้ สาปได้ ดูดเลือด ยังได้ ผมยังไม่ตั้งกระทู้เรย g#019

แล้วก้แอสพุ่งแทง แสนกว่าๆ  มีใครมาตั้งไหม g#014

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
ตอนนี้เค้าก็ยังสงสัยอยู่ดี คลุมกาย99 มันคำนวนดาเมจสะท้อนยังไง
ตอนนั้นเล่นกับเพื่อน เอาเทวะยิงไป3-4ชุด แล้วใส่ค้อนโกยตี เจอเมจม่วงสวนมา48 k
ยังไม่มีคัยให้คำตอบเค้าได้เลย T-T
ทีวอร์สะท้อนเวทย์ได้ กายภาพได้ สาปได้ ดูดเลือด ยังได้ ผมยังไม่ตั้งกระทู้เรย g#019

แล้วก้แอสพุ่งแทง แสนกว่าๆ  มีใครมาตั้งไหม g#014

แอสทำไงพุ่งแสนกว่าอ้ะค้ะ อย่าบอกนะ สาป+ศาสตราลงแบท??
เห็นแหวนไฟ กดอาหารก็เห็นแค่50-60kเองนะ แค่นี้ก็สู้ไม่ไหวแล้ว

Monozite

• **
ไม่เหนด้วยที่จะหั้ยปรับคับ ที วิ มีเพลิงที่โคตรแรง แถมยังมีกรงทีไว้ลดกันเวทอีก(กลัวกรูไม่ตายหรือไง g#020) ไม่เหงจาปรับเลย อีกอยางทวน มันเปนซี3 ก้อเหมาะแล้วทีจะมีดีบ้าง ถ้าจะปรับจิงๆ ช่วยไปปรับซี3ชาปหั้ยดีกว่านี้  น่าจะดีกว่านะ  woon_5555 woon_5555

naiza1997

• Newbie
  • *
ปรับคนทรงดีกว่าไหมรู็สึกชนะทุกอาชีพเลยคนทรง

ผมว่าพวกคุณเลิกยก ความสมดุลระหว่าง สายกายภาพ และ สายเวท เรื่องโกยแน่บได้ละมั้งครับ ปัจจุพวกคุณคนวิใช้โกยแน่บกันไหม มีแต่รองเท้าลวงตา แล้วที่มาอ้างๆเรื่องโกยแน่บนี้เพื่อไรครับ

offza533

• **
พูดเรื่อง หมอก+กรง+เพลิง น่าคุยกว่าเยอะ -*-

asdfgh

• Newbie
  • *
เราทวนได้แค่นี้เองอะ

クローム 髑髏     แบบนี้แหละคับที่ผมบอกว่าไม่สมดุล มานแรงเกินไป น่าจะปรับความแรงใหม่

クローム 髑髏     แบบนี้แหละคับที่ผมบอกว่าไม่สมดุล มานแรงเกินไป น่าจะปรับความแรงใหม่
ไม่ถามถึงของเลยหรอครับ ว่าในตัวกี่เอ็ม ถ้าให้ผมคำนวนก้ 10000m + ครับ

กากอย่าร้อง

• **

ไม่ถามถึงของเลยหรอครับ ว่าในตัวกี่เอ็ม ถ้าให้ผมคำนวนก้ 10000m + ครับ

แค่แหวนที่ เค้า่ใส่ ตีราคาเงินนอก ก็ เกือบ 50000 บาท แล้ว หรืออาจจะ มากกว่านั้น อยากไป คิดว่า เค้าโกง สิ ถ้าจะว่า โกง นายต้องบอกว่า คนที่เติมๆเยอะๆ โกง แบบนี้จะดีกว่ามั้ง (ประชด) g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

กากอย่าร้อง

• **
ซี ทวนเรา 10 ใส่เซตกาล กดโย ตัวละครไม่จุ ไม่จิต ทำได้แค่นี้แหละ เต็มที่ แล้ว  g#011 g#011 g#011 g#011 g#011