GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานคิดยังไงปรับคลุมเวท84

OIshIE

• Jr. Member
  • **
ไม่ได้เล่นเองก้เห่าไปดิไอวอุ่ม หัวขวย

+1 ครับ
พูดอะไรแต่ละเรื่องแม่ง ไม่รู้ห่าอะไรเลย คิดเอาแต่ทฤษฏี ใช้ไม่ได้ว่ะ
+20 เลยครับ
+30 เลยครับ ยิงๆแม่งหลุด ติดบ่อยกว่าตะกรุดอีก
+40  g#009 g#009
ความคิดส่วนตัวเรา ธรรมดาน่ะ ^^
แค่กรง โน้มถ่วงก็ หมวกหลุดแว้ว จิงมะ

- ทำไมถึงเอาความคิดส่วนตัววะ ไม่คิดถึงอาชีพที่ไม่มีกรง ไม่มีถ่วงมั้ง ขวดจริงๆ
เพราะอาชีพที่มีกรง โน้ม คืออาชีพที่โหดที่สุดในอสุราแล้วไง  g#046 เขาถึงเอ่ยเอาอาชีพที่โหดที่สุดมาเอ่ยยยยย

Monozite

• **
ความคิดส่วนตัวเรา ธรรมดาน่ะ ^^

แค่กรง โน้มถ่วงก็ หมวกหลุดแว้ว จิงมะ
คือ ว่า แอสผม ไม่มี กรง กับโน้มถ่วง อ่ะ ขอปรับแอส หั้ยมีกรงกับโน้มถ่วงได้ม่ะ จะได่หมวกหลุดเหมือนที่จีบอก woon_555 woon_555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
^^ แต่แอส ก็มีดีที่ พันธมิตร และไร้สิ้นสุด นิ ^^  จิงม่ะ ฮิฮิ

OIshIE

• **
^^ แต่แอส ก็มีดีที่ พันธมิตร และไร้สิ้นสุด นิ ^^  จิงม่ะ ฮิฮิ
ไร้สินสุดตีไป มีดหลุดไร้สิ้นสุดหาย จบนะ

ไร้สินสุดตีไป มีดหลุดไร้สิ้นสุดหาย จบนะ

แล้วทำไม แอสไม่ซื้อใส่ บ้าง หล่ะ ^^   

OIshIE

• **
ก็ปรับให้พันธมิตรหลบเวทได้สิ จะได้สู๋สีกับโมนี

ก็ปรับให้พันธมิตรหลบเวทได้สิ จะได้สู๋สีกับโมนี

T_T ผมว่าซื้อมาใส่ให้เหมือนกัน น่าจะง่ายกว่า น่ะ ส่วนผ้าคลุม มีการปรับเปลี่ยนความสามารถแล้วครับ

ส่วนแนวทางการปรับเปลี่ยน ผมขอไม่บอกนะครับ เดียวยังไงรอติดตามรายการอัพเดทนะครับ

chawa6769

• Newbie
  • *

T_T ผมว่าซื้อมาใส่ให้เหมือนกัน น่าจะง่ายกว่า น่ะ ส่วนผ้าคลุม มีการปรับเปลี่ยนความสามารถแล้วครับ

ส่วนแนวทางการปรับเปลี่ยน ผมขอไม่บอกนะครับ เดียวยังไงรอติดตามรายการอัพเดทนะครับ

งั้นจีก็ควรปรับนะให้อาวุธเลเวล 99 เมื่อใช้ผลของสกิวแล้วอาวุธจะไม่หลุด เพราะอะไรน่ะหรอ ดูความสมควรสิ คลุม 84 ทำให้อาวุธ 99 หลุดได้ เช่น อย่างมีด99เมื่ออาวุธหลุดสกิวไร้สื้นสุดก็หาย เป็นต้น /แล้วบอกให้แอสหามาใส่บ้างเอาตามตรงน่ะคลุมนี้มันเหมาะกับวิสุดๆสะ พวกสายอาชีพที่ใส่ดาบ 2ข้าง หรือ ใส่มีด 2ข้าง พอดาบหรือมีดหลุดมือรองก็ย้าายมาอยู่มือหลักมันก็หลุดอยู่ดี แต่พวกสายเวทย์ถือโล่ถึงขทา ไม้เท้า ค้อน จะหลุด แต่โล่ก็ไม่หลุด สู้กันไม่ไหวจริงๆ *ลองเล่นดูเองบ้างนะจีก่อนจะปรับอะไร

Monozite

• **

แล้วทำไม แอสไม่ซื้อใส่ บ้าง หล่ะ ^^
ไร้สิ้นสุดไม่ใช่ซี3  เปนของมีด99 แล้วมีด99มันหาง่ายมากเลยนิ คงดรอบตามมอนวุ้น  พอๆๆๆ เรื่องนี้ จบ  มีเรื่องอยากถามนิสสส หนุง (ไม่ต้องด่านะ ผมถามเพราะผมไม่เคยเล่นวิ ) คือ ถ้าเรา กรงแล้วก้อโน้มถ่วง(ตามที่จีบอก) ใส่คนที่มีคลุม 84 แล้วไม้เท้าหลุด ผลของ กรงกับโน้มถ่วง ยังจะอยู่ ไหม หรือหายไปเลย  woon_huh woon_huh g#020 g#020

โอ้เย้

• เฮ้อยเรื่องัมันเศร้า
  • Newbie
  • *
    • เฮ้ย เรื่องมันเศร้า
แล้วอาชีพที่ไส่เป้นดซตสายกายภาพเบรด ทำไงเหรอ

เห่าจิงมึงไอวอลุ่ม ลองมาเล่นแบบไม่พึ่ง อำนาจgmไหม

จะได้ไม่เห่า ขวย

อาชีพไส่เป้นเซตนีัโครตรำบากแล้ว พันธมิตรมึงกัน ปลดอาวุดได้หรือไงหรือมีเอ่ไว้หนีแสรด

มีด99อย่าว่าแต่กดไรเสิดสุดยตีทีเดียวกุ้ดละสัส

ต้องกายสาปคำรามเชีย พรางเเปิดผอบมาด้วยไหมมีดหลุดเสดวาปกลับสัสส

พุดไม่คิด. Olo
ทีมงานรุ่นไหม่ๆทำงานแย่ชิบหายย

salab

• Newbie
  • *
มีดหลุด 2 ข้างมิงให้เอาควย ตีเหรอ สมองนะ ลองทดสอบยัง ทดสอบเเล้วเอาคลิปมาสิ g#030 g#030

OIshIE

• **
ชาปยิงนู94ไป กว่าตัวเราจะติดบัฟธนูหลุดบัฟเราหาย

jiantzaa

• Newbie
  • *
โหดจิงครับเวท84 10เปอ แต่ 3หัวยิงที่ได้ที่เดว3หัวหลุด
ซาตานว่าโหดแต่สท้อนไม่เท่านี้เลยที่เดวหลุด
ถ้าครั้งเดวไม่ว่าเลยแต่นี่แทบทุกครั้ง
ตอนนี้เทรไม่ต้องแบทละครับ

chawa6769

• Newbie
  • *
มีดหลุด 2 ข้างมิงให้เอาควย ตีเหรอ สมองนะ ลองทดสอบยัง ทดสอบเเล้วเอาคลิปมาสิ g#030 g#030

+100 เลยครับ เจ๋งดีคับ

mameet

• Newbie
  • *
อาชีพที่ทำให้อาวุธหลุดจากมือได้ ก็คือ เบอเซอเกอร์  แต่กว่าจะทำให้หลุดได้ เขาอดหลับอดนอนแทบเป็นแทบตาย กว่าซี3 จะ 10
แล้วใช่ว่า จะปลดอาวุธหลุดตลอด ได้บ้างไม่ได้บ้าง

ซึ่งต่างจากคุมเวท 84 มาก มีโอกาศ 10 เปอร์เซ็น ขวยไร  ยิงที หลุดตลอด มันเกิน 50 เปอร์เซ็นแล้วจีเอ็ม

ลองมาเล่นด้วยตัวเองมั้ง แสดดด