GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรามารู้จักกับ เบลดมาสเตอร์ กันเถอะ !!

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ติด หมุด !! ติด หมุด !! woon_sunny

ตอนแรกก็ชื่นชมนะครับ ที่ขยันทำไกด์มาให้อ่านกัีน : )

เจอคอมเมนท์นี้เข้าไป เปลี่ยนความคิดใหม่ไปเลยครับ

กลายเป็นว่า 'ทำดีเอาหน้า' แทน

Like!!

ปล.ทำเป็นมาไล่คนอื่น ทีคนอื่นรุมไล่ตัวเองไม่เห็นไป จขกท.ด้าน+มึนกว่าเฟิร์สอีก

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

♥ น้องเอ :)'

ติด หมุด !! ติด หมุด !! woon_sunny

ตอนแรกก็ชื่นชมนะครับ ที่ขยันทำไกด์มาให้อ่านกัีน : )

เจอคอมเมนท์นี้เข้าไป เปลี่ยนความคิดใหม่ไปเลยครับ

Like!!

ปล.ทำเป็นมาไล่คนอื่น ทีคนอื่นรุมไล่ตัวเองไม่เห็นไป จขกท.ด้าน+มึนกว่าเฟิร์สอีก

แสดงว่าพี่เฟิร์สก็ "ด้าน" ไช่มะ บอกเหมือน เฟัร์ศอะ woon_5555

จขกท. เกย์ป่าวเนี้ย ไม่ยอมมาตอบ  g#040

ป่าวนิครับ มีคนทักมาเยอะเหรอ g#025

woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
เขาเปงเพื่อนผม อย่าไปว่าเขา

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ก็ใช่ค่ะ ด้าน เป็นบางเรื่อง ไม่ใช่ด้านทุกๆเรื่องเหมือนจขกท.
เขาตั้งกระทู้ด่า+เกลียดกันเพียบ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3982.0
ยังหน้าด้านอยู่ได้อีกคนอะไร ด้านได้ด้านดี หนังหน้าเจ้าของกระทู้ ตีนกรรมกรยังอายอ่ะค่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เขาบอก"กว่า" ไม่ใช่"เหมือน"

เหอๆ ต้องแปลไทยให้เป็นไทยอีก ไมไ่ด้แค้นไรส่วนตัวครับ ที่ดูต่างๆที่โพสๆมา

ก้อน่าหมั่นไส้ ก้อแขวะไปหลายทีแต่เหนตอบมาเหมือนพูดเล่นๆ

ก้อเห็นยังเด็กอยุ่ยังเป็นตัวของตัวเอง ไมไ่ด้แอ๊บเบ่งความรู้เลยไมไ่ด้อะไรมาก ถ้าทำตัวเหมือนพลังโจมตีระวังมีแฟนขับตามตัวนะคัฟ

g#016 g#016

₰ϡ ♥ ₮aL¥ ● BoHo ♥ ₰ϡ

• Newbie
  • *

Like!!

ก้อเห้นๆๆยุว่าก๊อปมาชัดๆๆ แร้วอีกอย่างก่อนหน้านี้ก้อมีคนเคยเอามาลง เค้ายังไม่เรียกร้องให้ปักหมุดเลย
น่าเบื่อพวกชอบเรียกร้องความสนใจ
 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

ปล. ถ้าไม่ทำตัวปัญญาอ่อน แอ๊บแบ๋ว เรียกร้องความสนใจ มันก็ดูดีมีสาระอยู่น่ะ

• **

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
อย่างงี้มันไม่เด็กละมั้ง ลามปามขนาดนี้ น่าจับยัดโถส้วม  g#037

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
เดกนะ  เดกที่สมองไง  อนุบาลยังกราบ g#040
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

Buzaba`

• แด๊นนนนน

Buzaba`

• แด๊นนนนน

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
เสือกเหี้ยไรละ  g#035

คนนี้แรงตลอด   g#006 g#006 g#006
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞