GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเฉพาะคนอวตารนะครับ

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
เนื่องด้วยทางทีมงานจะปิดเซิปอวตารและลบตัวละครและไอเท็มขณะนี้ทางฝ่ายผมได้ปรึกษาการฟ้องร้องเรียกร้องค่าเสียหายจากบริษัทเกมส์อินดี้ ตอนนี้คดีแลกที่จะทำการฟ้องก็คือลักทรัพย์ เนื่องจากทำไอเท็มในเกมส์หาย และถ้าเขาจะลบตัวละครยึดของจริงก็ขอให้ทุกคนรวมตัวฟ้องเราจะได้ค่าเสียหายเป็นล้านเลยนะครับตอนนี้มีคนเอาด้วยกับผมสี่คนแล้วขอให้ได้สักอีกสัก 10 คนๆ ไหนอายุไม่ถึง20 ปีก็ให้ผู้ปกครองเซนต์ใบมอบอำนาจมา ได้รวมสำนวนแล้วส่งฟ้องทีเดียวเลย เรื่องทนายไม่ต้องห่วงเพราะพี่ผมที่เล่นอวตารจะเป็นทนาย เองแกสอบได้ตั๋วทนายแล้วตอนนี้กำลังเรียนโทนิติที่รามและก็เล่นที่อวตารกับสวรรค์อยู่ ส่วนผมเรียนโทสาระสนเทศ ที่บางมด เราจะทำการตีราคาไอเท็มยกตัวอย่าง เงิน 1 เอ็มค่าเท่ากับ 50 บาท แร์เอสจุ6 ราคา7000 บาท ถ้ารวมมูลค่าในเกมส์ก็หลายล้านบาท ถ้าใครอยากมีโอกาสจับเงินแสนละก็ให้รวมตัวมานะครับถ้าใครไม่รวมฟ้องก็จะไม่ได้เงินค่าชดใช้เสียหายนะครับได้เฉพาะคนรวมฟ้องนะจะ คนที่ต้องการฟ้องให้ติดต่อมาทาง  chaiwatp1234@hotmail.com นะครับ ผมจะรอดูนะครับถ้าทางทีมงานไม่แก้ไขละก็ดำเนินการฟ้องเลยครับ ส่วนเพื่อนผมอีกคนจะโทรเรียกนักข่าวมาทำข่าวให้มากๆในวันที่ทำการฟ้องนะครับขอแค่วันไปฟ้องเรารวมตัวกันไปมากๆนะครับเป็นข่าวแน่ครับถ้าเรื่องไหนเป็นข่าวเขาจะรีบสรุปสำนวนคดีส่งฟ้องภายใน 7 วันแน่ๆครับ หลังจากนั้นพวกเรานอนรอเงินวิ่งเข้าบัญชีธนาคารไว้แล้วครับ ถ้าทางบริษัทเกมส์อินดี้ไม่มีจ่ายก็ฟ้องยึดบริษัทไปเลย ดีไหมละครับจะได้เป็นกรรมการผู้จัดการทุกคนเลยใครเห็นด้วยกับผมก็ติดต่อมานะครับ เราจะคอยดูบริษัททำการแก้ไขหรือไม่ ให้มันรู้ว่าเด็กเล่นเกมส์ไม่ใช้เด็กโง่นะครับ บายทุกคน
ให้3คำ ไร้ สา ระ บ้านม้ะมีจ้ะแดรกหรอจ๊ะเลยจ้ะเอาเงินแสนเงินล้านเป้นง่อยเหยอค้ะเลยม้ะมีปัญญาทำงานหาตังใช้เองเลยต้องใช้วิธีแบบนี้อ้ะน่าอายจุงทำงานทั้งชีวิตก้อคงม้ะมีปัญญาได้เงินแสนเงินล้านล้ะมั้งสมองแบบนี้ปัญญาอ่อนสิ้นดีถ้ามีสมองก้อควรคิดไตร่ตรองก่อนจ้ะทำอ้ะไรน้ะค้ะเขาออกข่าวเรื่อยๆตาบอดหรอค้ะอย่าใสติดตามไปสิหรืออ่านภาษาไทยม้ะออกเป้นต่างดาวข้ามแดนมาเหยอ[/size]

อักษรส้นตีนนี่แม่งน่ารำคานพอตัวเลยนะเนี้ย
ไม่มีเงินซื้อแว่นหรอ อ่านลำบากชิบหาย ต้องมานั่งเลื่อน
  g#018
อ้ะไรเหยอจ้ะมาแถว่าตัวเองม้ะมีปัญญาอ่านหรือตาบอดเหยอว้ายคนม้ะมีคนรักก้องี้แหละน้ะเรียกร้องความสนใจไปวันๆสุนัขขี้เรื้อนตัวเมียบ้านว่างน้ะค้ะสนก้อบอกจ้ะได้มีหมารักจ้ะได้ม้ะต้องมาขอส่วนบุญลายเซ้นมึงอ้ะเป้นเหี้ยไยเหยอปัญญาอ่อนไปพบหมอโรคจิตให้ตรวจสองมึงพลีส  woon_5555
เอ่อกุลืมว่ามึงอ่านภาษาไทยม้ะถนัดงั้นแบบนี้เป้นไงคงถนัดสมตระกูลมึงดี ฮ๊๊รั๊ห์ยเหญอจ๊๊ม่แถว๊ร์าฏัวเองฒ๊๊มริ๊ปัญญ๊อ่๊ฯ
 หรือฏ๊บอฎเหยอว๊๊ยฃ๊ห์ลฒ๊๊มริ๊ฃ๊ษ์ลรัขก๊ฮงิ๊๊แหล๊ฯ๊๊เริ๊ญกร๊องคว๊ฒส่ป์นใจปั๊บ์ยวัลๆษุนัฆฆิ๊๊เรื๊อฯฏัวเมริ๊ญบ๊๊ฯว่งฯ๊๊ค๊๊ส่นก๊ฮบอกจ๊๊ไฎ๊มริ๊หม่รัขจ๊๊ไฎ๊ม๊๊ฏ๊ฮงม่ฆอษ่วณบุญล๊ยเซ๊ฯฒึงอ๊๊เป๊ฯเหิ๊๊ญไยเหญฮปัญญ๊อ่อนปั๊บ์ยภบหมฮโรคจิฏหั๊ล์ฌ์ยฏรวจษฮงฒึงภลิ๊ษ woon_bye

กูละปวดหัวกับมึง  g#023 ขอแก้ฟ๊อนให้มึงละกัน

กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง

Google Translate ยังแปลที่มึงพิมพ์มาไม่ได้เลยวะ กูไม่เข้าใจ มึงพิมพ์อะไร มึงต้องการอะไรจากแว่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  g#023 g#023 g#023

นอกจากไม่มีเงินซื้อแว่นแม่งยังไม่มีเงินซื้อยาควบคุมประสาทไว้แดกอีก 5555555555555555555555555555555  g#037

น่าสมเพชจุงเบย  g#004

xxxxxxxxxx

• Jr. Member
  • **
  • www.facebook.com
เนื่องด้วยทางทีมงานจะปิดเซิปอวตารและลบตัวละครและไอเท็มขณะนี้ทางฝ่ายผมได้ปรึกษาการฟ้องร้องเรียกร้องค่าเสียหายจากบริษัทเกมส์อินดี้ ตอนนี้คดีแลกที่จะทำการฟ้องก็คือลักทรัพย์ เนื่องจากทำไอเท็มในเกมส์หาย และถ้าเขาจะลบตัวละครยึดของจริงก็ขอให้ทุกคนรวมตัวฟ้องเราจะได้ค่าเสียหายเป็นล้านเลยนะครับตอนนี้มีคนเอาด้วยกับผมสี่คนแล้วขอให้ได้สักอีกสัก 10 คนๆ ไหนอายุไม่ถึง20 ปีก็ให้ผู้ปกครองเซนต์ใบมอบอำนาจมา ได้รวมสำนวนแล้วส่งฟ้องทีเดียวเลย เรื่องทนายไม่ต้องห่วงเพราะพี่ผมที่เล่นอวตารจะเป็นทนาย เองแกสอบได้ตั๋วทนายแล้วตอนนี้กำลังเรียนโทนิติที่รามและก็เล่นที่อวตารกับสวรรค์อยู่ ส่วนผมเรียนโทสาระสนเทศ ที่บางมด เราจะทำการตีราคาไอเท็มยกตัวอย่าง เงิน 1 เอ็มค่าเท่ากับ 50 บาท แร์เอสจุ6 ราคา7000 บาท ถ้ารวมมูลค่าในเกมส์ก็หลายล้านบาท ถ้าใครอยากมีโอกาสจับเงินแสนละก็ให้รวมตัวมานะครับถ้าใครไม่รวมฟ้องก็จะไม่ได้เงินค่าชดใช้เสียหายนะครับได้เฉพาะคนรวมฟ้องนะจะ คนที่ต้องการฟ้องให้ติดต่อมาทาง  chaiwatp1234@hotmail.com นะครับ ผมจะรอดูนะครับถ้าทางทีมงานไม่แก้ไขละก็ดำเนินการฟ้องเลยครับ ส่วนเพื่อนผมอีกคนจะโทรเรียกนักข่าวมาทำข่าวให้มากๆในวันที่ทำการฟ้องนะครับขอแค่วันไปฟ้องเรารวมตัวกันไปมากๆนะครับเป็นข่าวแน่ครับถ้าเรื่องไหนเป็นข่าวเขาจะรีบสรุปสำนวนคดีส่งฟ้องภายใน 7 วันแน่ๆครับ หลังจากนั้นพวกเรานอนรอเงินวิ่งเข้าบัญชีธนาคารไว้แล้วครับ ถ้าทางบริษัทเกมส์อินดี้ไม่มีจ่ายก็ฟ้องยึดบริษัทไปเลย ดีไหมละครับจะได้เป็นกรรมการผู้จัดการทุกคนเลยใครเห็นด้วยกับผมก็ติดต่อมานะครับ เราจะคอยดูบริษัททำการแก้ไขหรือไม่ ให้มันรู้ว่าเด็กเล่นเกมส์ไม่ใช้เด็กโง่นะครับ บายทุกคน
ให้3คำ ไร้ สา ระ บ้านม้ะมีจ้ะแดรกหรอจ๊ะเลยจ้ะเอาเงินแสนเงินล้านเป้นง่อยเหยอค้ะเลยม้ะมีปัญญาทำงานหาตังใช้เองเลยต้องใช้วิธีแบบนี้อ้ะน่าอายจุงทำงานทั้งชีวิตก้อคงม้ะมีปัญญาได้เงินแสนเงินล้านล้ะมั้งสมองแบบนี้ปัญญาอ่อนสิ้นดีถ้ามีสมองก้อควรคิดไตร่ตรองก่อนจ้ะทำอ้ะไรน้ะค้ะเขาออกข่าวเรื่อยๆตาบอดหรอค้ะอย่าใสติดตามไปสิหรืออ่านภาษาไทยม้ะออกเป้นต่างดาวข้ามแดนมาเหยอ[/size]

อักษรส้นตีนนี่แม่งน่ารำคานพอตัวเลยนะเนี้ย
ไม่มีเงินซื้อแว่นหรอ อ่านลำบากชิบหาย ต้องมานั่งเลื่อน
  g#018
อ้ะไรเหยอจ้ะมาแถว่าตัวเองม้ะมีปัญญาอ่านหรือตาบอดเหยอว้ายคนม้ะมีคนรักก้องี้แหละน้ะเรียกร้องความสนใจไปวันๆสุนัขขี้เรื้อนตัวเมียบ้านว่างน้ะค้ะสนก้อบอกจ้ะได้มีหมารักจ้ะได้ม้ะต้องมาขอส่วนบุญลายเซ้นมึงอ้ะเป้นเหี้ยไยเหยอปัญญาอ่อนไปพบหมอโรคจิตให้ตรวจสองมึงพลีส  woon_5555
เอ่อกุลืมว่ามึงอ่านภาษาไทยม้ะถนัดงั้นแบบนี้เป้นไงคงถนัดสมตระกูลมึงดี ฮ๊๊รั๊ห์ยเหญอจ๊๊ม่แถว๊ร์าฏัวเองฒ๊๊มริ๊ปัญญ๊อ่๊ฯ
 หรือฏ๊บอฎเหยอว๊๊ยฃ๊ห์ลฒ๊๊มริ๊ฃ๊ษ์ลรัขก๊ฮงิ๊๊แหล๊ฯ๊๊เริ๊ญกร๊องคว๊ฒส่ป์นใจปั๊บ์ยวัลๆษุนัฆฆิ๊๊เรื๊อฯฏัวเมริ๊ญบ๊๊ฯว่งฯ๊๊ค๊๊ส่นก๊ฮบอกจ๊๊ไฎ๊มริ๊หม่รัขจ๊๊ไฎ๊ม๊๊ฏ๊ฮงม่ฆอษ่วณบุญล๊ยเซ๊ฯฒึงอ๊๊เป๊ฯเหิ๊๊ญไยเหญฮปัญญ๊อ่อนปั๊บ์ยภบหมฮโรคจิฏหั๊ล์ฌ์ยฏรวจษฮงฒึงภลิ๊ษ woon_bye

กูละปวดหัวกับมึง  g#023 ขอแก้ฟ๊อนให้มึงละกัน

กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง กูงง กูงง กูงง กู งง

Google Translate ยังแปลที่มึงพิมพ์มาไม่ได้เลยวะ กูไม่เข้าใจ มึงพิมพ์อะไร มึงต้องการอะไรจากแว่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  g#023 g#023 g#023

นอกจากไม่มีเงินซื้อแว่นแม่งยังไม่มีเงินซื้อยาควบคุมประสาทไว้แดกอีก 5555555555555555555555555555555  g#037

อุต๊ะ ภาษาโครตเง้าของตัวเองยังงงอีกเหยอแม๊ะสงสัยสมองมึงมีไว้กั้นหูเลยโง่ดักดานซ้ะขนาดนี้มึงเป้นไรก้ะแว่นเหยออ่อกุรุ้ล้ะมึงอยากได้แว่นนิเองแต่มึงม้ะมีปัญญาซื้อเลยมาขอให้กุซื้อแว่นแล้วเผาไปให้อ่อเข้าใจล้ะมึงอ้ะบอกตัวเองดีกว่าไหมไปหาหมอโรคจิตซ้ะน้ะ ด่าสุ้ยังม้ะได้ยังเสือกแุ  woon_5555

9169

• **

(-(ღ อาโน่เน๊ะ ღ)-)

• Newbie
  • *
  • กรี้สสสสสสสส แมงสาป >>>>>>>> ( กำจัดเกรียนฝึกหัด )
กำจัดเกรียนฝึกหัด แม่เธอเลี้ยงด้วยอะไรทำในถึงปากคล้ายหมาเช่นนี้  #038 #038

• อย่ามาไทย

g#018

อุต๊ะ ภาษาโครตเง้าของตัวเองยังงงอีกเหยอแม๊ะสงสัยสมองมึงมีไว้กั้นหูเลยโง่ดักดานซ้ะขนาดนี้มึงเป้นไรก้ะแว่นเหยออ่อกุรุ้ล้ะมึงอยากได้แว่นนิเองแต่มึงม้ะมีปัญญาซื้อเลยมาขอให้กุซื้อแว่นแล้วเผาไปให้อ่อเข้าใจล้ะมึงอ้ะบอกตัวเองดีกว่าไหมไปหาหมอโรคจิตซ้ะน้ะ ด่าสุ้ยังม้ะได้ยังเสือกแุ  woon_5555

บ่นไรไอ้แว่น  #038  ยังไม่เริ่มด่าคิดว่าสู้ได้เลยเสือก ?  #038

• อย่ามาไทย
กำจัดเกรียนฝึกหัด แม่เธอเลี้ยงด้วยอะไรทำในถึงปากคล้ายหมาเช่นนี้  #038 #038

Thanks ใจมากๆๆๆๆ

อุส่าสร้าง Account เพื่อชมเราเลยนะนาย เขิลๆ  g#029

• Newbie
  • *
  • กรี้สสสสสสสส แมงสาป >>>>>>>> ( กำจัดเกรียนฝึกหัด )
อะไรของคุณหมาคะ ช้านเห็นเที่ยวเดินเพ่นพ่านอยู่หลายกระทู้ละ ไม่มีคนมารับไปเลี้ยงสักทีเน้อ  #038 #038

rama888

• Newbie
  • *
ขอเสือกหน่อยนะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  g#001   

ผมแนะนำว่า   ควรเสนอแนวทาง  และ  ขอความเห็นใจจากผู้บริหารเกมส์จะดีกว่า  อยากให้ทำแบบไหน  แล้วเค้าตอบสนองให้ได้แค่ไหน  คุยกันตรงนี้ดีกว่าครับ    เพราะถ้าเลือกการฟ้องอย่าง จขกท.  ผมบอกเลยว่า  เงิบ

1. บริษัทเปิดให้บริการเกมส์ออนไลน์  ถือเป็นอาชีพสุจริต
2. มีที่อยู่เป็นหลักแหล่งและเครดิตการันตีความน่าเชื่อถือ
3. ผู้เล่นมีสถานะเป็นผู้เช่าเล่น  ไม่ใช่เจ้าของ
4. เงื่อนไขการเข้าเล่น (เป็นสมาชิก) มีบอกไว้ชัดเจนเรื่องการตัดสินใจหรือเปลี่ยนแปลงใดๆ
5. กรณีปิดการให้บริการมีเหตุผลเชื่อถือได้หรือไม่ เช่น  เค้าอ้างอิงรายได้ของเซิร์ฟเวอร์หรือเกมส์ที่ต้องการปิดว่าไม่พอที่จะสามารถพัฒนาต่อไปได้  (ตรงนี้เค้าก็มีให้ดูถ้าจะฟ้องกันจริงๆ) 

หลายเกมส์ก็ปิดตัวหรือยุบเซิร์ฟเวอร์เหมือนกัน   รายได้ไม่คุ้ม  ขาดทุน  หมดสัญญา  ล้าสมัย  ฯลฯ   จะฟ้องอะไรเค้าแบบนี้ไม่ได้กินเค้าหรอกครับ   แบบที่จะฟ้องได้แน่ๆและเล็งเห็นผลได้ก็พวก   บริษัทที่เอาเกมส์มาเปิด แป๊บๆปิด  แล้วเอามาเปิดใหม่ แล้วปิด   และพวก  ไม่แจ้งล่วงหน้าว่าจะอยู่ไม่ไหวต้องปิดแต่กลับกระหน่ำขายโปร  ขายของ เพื่อให้คนเติมเงินมาซื้อแล้วปิดไปหน้าตาเฉย   อันนี้ฟ้องในเรื่องเข้าข่ายหลอกลวงได้   

แต่จะฟ้องอสุราแบบที่ว่ามา   ไม่ได้กินหรอกครับ   เค้าเล็งเห็นว่ามันจะไปไม่ไหว  กระตุ้นไม่ขึ้น ไม่คุ้ม  ตัดสินใจปิด  และก็ไม่ได้ปิดไปดื้อๆ  ยังมีแนวทางเยียวยาให้   ผมถือว่าเค้าก็ยังถนอมในส่วนหนึ่งนะครับ   ทำการค้าขาดทุนจะให้มานั่งทำต่อไปเรื่อยๆได้ไง   สู้เค้าปิดแล้วเอาเซิร์ฟไปทำอย่างอื่นไม่ดีกว่าเหรอครับ    ทั้งๆที่ปิดไปแบบหายเกลี้ยงเลยก็ได้   เซิร์ฟหลักยังอยู่   รอดหรือไม่รอดไม่รู้แต่ของหลักๆยังอยู่ 

เข้าใจคนที่สูญเสียอยู่แล้ว  ตอนเมเปิ้ลปิดผมก็หายไปเหมือนกันนะเงินที่เติม  เวลาที่เล่น  อันนั้นมันหายไปเลย  ไม่ได้อะไรมาเลย   ปิดสนิทเลย   ทำไงได้    คือถ้ามันฟ้องแล้วได้คืน   เชื่อเถอะว่าจะไม่มีใครมาเปิดเกมส์ออนไลน์ดีๆให้คุณเล่น   เพราะถ้าเค้าขาดทุน  จะปิดตัวไม่ได้เลย  ปรับเปลี่ยนอะไรไม่ได้เลย   ยุบอะไรก็ไม่ได้เลย   จะโดนฟ้องร้องหมด   แล้วใครเค้าจะมาเปิดให้เล่นฟรีตลอด  หรือถ้าเติมเงินต้องเปิดให้เล่นตราบฟ้าดินสลาย   มันจะมีมั้ยแบบนี้

ผมว่าคุยกะเค้าดีๆเถอะครับ   ของมันคุยได้  เค้าก็รับฟังอยู่   แต่มันคงไม่ได้อย่างต้องการ 100% หรอก   ซวยเรื่องมาเล่นเซิร์ฟที่ต้องปิดแล้ว  อย่าเสียเวลาไปฟ้องให้เสียเงินเสียทอง เสียเวลา  ซวยเพิ่มอีกต่อเลยครับ    ของมันคุยกันได้

ไอ่ รู ดาก อี เก้ง นี่ ก็ ทำ เป็น แสดง

แพ่ม ไป เรื่อย อยากเท่ ว่า งั้น

อยาก เหนือ หรา

อยากให้คนบอกว่าเทพหรา

คิก ๆ

ที่ บ้าน ไม่ ค่อย สน ใจ หรา แสดง ไป เรื่อย

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Dark Eagle เขามาหาทางช่วยเหลือ มาช่วยหาทางออก มึงคิดไม่ได้อย่างเขาอ่ะสิ ไปว่าเขาโน่นนี่

• อย่ามาไทย
พิมพ์อัลลัย ด่าก็ไม่ด่า เถียงก็ไม่เถียง รู้สึกเหมือนนั่งอ่านบทความแปลกๆ ไม่รู้จะตอบอะไรเบย  g#004

อาหารเม็ดไหม ?? ท่าทางจะหิว  #038

xxxxxxxxxx

• **
  • www.facebook.com
น่าด้านน่าทนจุงสงสัยหนังน่าทำดั้วคอนกรีตชั้นเยี่ยม  woon_5555

• อย่ามาไทย
นั้นดิ หน้าด้าน แต่กาก ไม่ทน สงสัยหนังหน้าทำจากส้นรองเท้า ด้านได้แป๊บๆ สักพักเปื่อย  g#037

• Newbie
  • *
อาหารเม็ดเก็บไว้กินเองสิคะ กำจัดเกรียนฝึกหัด กินกันทั้งบ้านไม่ใช่หรอเด๋วหมดไวนะ

• อย่ามาไทย
พร่ำเพ้อ เพ้อเจ้ออะไร  #038

กินไปเถ๊อะอาหารเม็ด ไม่อิจฉาหรอก

ระวังท้องอืดน้าาาา กินหญ้าด้วย เพิ่มวิตามิน   g#004

muutunn00

• Newbie
  • *
เอถ้าผมเข้าใจถูกต้องการย้ายเซิร์ฟครั้นนี้มีปัญหาตรงที่ของมอลล์จากเซิร์ฟอวตารนั้นเป็นบิลล่าการเอามาขายในเซิร์ฟอื่นที่มีราคาต่างกันมากๆจะทำไห้ราคาของตกอย่างเเรงดังนั้นเเค่ไห้มันเเลกเปลี่ยนห่อของตั้งร้านไม่ได้ก็OKเเล้วไม่ไช้เหรอส่วนถ้าไครเอาของมาไห้ผู้เล่นจากเซิร์ฟอวตารไช้ของมอลล์ช่วย+ไห้ก็ไห้มันเเลกไม่ได้ไปด้วยเลยเเค่นี้ก็จบละ

ทำไมทีมงานต้องไปนั่งแยก ไปใส่โค้ดตั้งร้ายไม่ได้ ขายไม่ได้ให้มิงล่ะ

เป็นกุกุก็ปิดวะ ไม่ไปนั่งทำให้เมื่อยตุ้มหรอก

เรื่องไรจะทำทำไปก็ไม่ได้ไร ทำให้แล้วได้ตังป่ะ

มิงให้ตังเค้าป่ะ แหม ตังค์ไม่ควักแต่จะเอาโน่นนี่นั่น

เห็นแก่ได้จริงๆนะครัช