GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

งงงงงง กับการรีสกิลคับ

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
งงงงงง กับการรีสกิลคับ รอนานมาก  woon_5555 woon_5555 woon_5555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ทีมงานอย่าลืมเช็คน้า

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
งี้แหละ
ประการแรกนะ ที่ทีมงานไม่เปิดให้ใช้ตลอดและบ่อย เพราะว่า ยารีมันก็ขายไม่ออก
ประการที่ 2 ทุกคนจะอัพมั่วๆ เช่นอัพตอนแรกให้เหมาะกับการเวล พอหลังๆก็ไปรีให้เป็นสายตีกับคนอื่น มันอาจจะทำให้ทุกคนจุมากมาย แล้วสุดท้ายก็ไม่มีอะไรทำ- -   แล้วก็เบื่อ
ประการที่3 ทีมงานคงอยากให้คิดดีดีก่อนอัพ เป้นการเช็คความรอบคอบ ไม่งั้นกดผิดเหรียญเดียว อ้าวเฮ้ยยยยยยยย แล้วตรูจะอัพต่อยังไง เวลาอัพต้องดูแลบ้วดูอีก เพราะว่าถ้าอัพผิดก็เสียตังอีกมหาศาลในการรี บางทีไปปั้นตัวใหม่มาเล่นยังดีกว่า

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ไม่ควรจะเปิด เพราะ เเม้ว่า จะเปิดได้ เเต่รีสกิลไปเเล้ว เเต่ผม จุติ เเล้วมันควรจิ รีได้ สิ งงงงง กับ จี  woon_huh woon_huh

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ตรงนี้เค้าเปิดให้รีฟรีครับ และมีเงื่อนไขต่างๆเช่นกำหนดระยะเวลาในการรี  เช่น เปิดรีฟรี 1 เดือนต่อ 1 ไอดี (โดนสมมุติ)

ถ้าทำความเข้าใจเนื้อแท้จริงๆแล้วจะเข้าใจน๊ะครับ เค้าจะไม่เปิดให้รีฟรีก็ได้น๊ะ เพราะเขาไม่มีระบบการรีฟรีมาอยู่แล้ว อีกอย่างเขาขายยารีอยู่                ตรงนี้ผมก็เข้าใจน๊ะครับ แต่ส่วนนี้ไปบังคับเขาไม่ได้ว่าต้องเปิดไว้ตลอดไป ไม่ให้มีกำหนดระยะเวลา ตรงนี้ในรูปแบบมันเป็นในส่วนโปรโมชั่นฟรี ของแถมซึ่งเราไปกำหนดเงื่อนไขให้เค้าไม่ได้น๊ะครับ อย่างที่บอก เค้าจะไม่ให้รีฟรีก็ได้ ให้เป็นอย่างอื่นก็ได้ ส่วนนี้ต้องเป็นการร้องขอให้เค้ากรุณา  กรุณาดูต้อยต่ำไปมั้ย 555+  เอาเป็นขอให้เค้าเห็นใจ เปิดไว้ตลอดแต่คงตามแค่เงื่อนไข 1 ไอดี 1 ครั้ง อะไรก็ว่าไป  ตรงนี้ดูดีกว่าครับ

Rest In Peace

ผมว่าทำเหมือนเดิมก็ดีนะครับ ผู้เล่นใหม่ๆจะได้มีโอกาส กลับตัว

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนขอระบบนี้ ยังไม่มีกำหนดการเปิดครับ

ถ้ามีการอัพเดตเกี่ยวกับเรื่องนี้ ทีมงานจะประกาศให้ทราบอีกครั้งครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
โปรโมชั่นไหม่ เติมเงินแถมยารีอะ อยากได้ แต่นะ ไม่เอาบัตรราคาเป็น 1000+ นะนะนะนะนะ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
ยังไม่ได้รีพระเลย มาดูอีกทีปิดไปสะแหละเสียดาย  woon_cry

งี้แหละ
ประการแรกนะ ที่ทีมงานไม่เปิดให้ใช้ตลอดและบ่อย เพราะว่า ยารีมันก็ขายไม่ออก
ประการที่ 2 ทุกคนจะอัพมั่วๆ เช่นอัพตอนแรกให้เหมาะกับการเวล พอหลังๆก็ไปรีให้เป็นสายตีกับคนอื่น มันอาจจะทำให้ทุกคนจุมากมาย แล้วสุดท้ายก็ไม่มีอะไรทำ- -   แล้วก็เบื่อ
ประการที่3 ทีมงานคงอยากให้คิดดีดีก่อนอัพ เป้นการเช็คความรอบคอบ ไม่งั้นกดผิดเหรียญเดียว อ้าวเฮ้ยยยยยยยย แล้วตรูจะอัพต่อยังไง เวลาอัพต้องดูแลบ้วดูอีก เพราะว่าถ้าอัพผิดก็เสียตังอีกมหาศาลในการรี บางทีไปปั้นตัวใหม่มาเล่นยังดีกว่า
ยารีขายมะออก  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 กด LIKE

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ไม่ควรจะเปิด เพราะ เเม้ว่า จะเปิดได้ เเต่รีสกิลไปเเล้ว เเต่ผม จุติ เเล้วมันควรจิ รีได้ สิ งงงงง กับ จี  woon_huh woon_huh

จุติรีให้อยู่แล้วครับ รีจนเหลือเวล1  g#008 g#008