GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชาปเก่งๆขอถามหน่อยครับ ถ้าเจอเบอเก่งๆมีเท้าเบา99 ในแบท1-1 นี่สู้ยังไงครับ

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
เกิดเป็นเบอค้ะ 1-1 ไม่วิ่งหนี ถ้ารู้สู้ไม่ได้ก็ยอมตาย แทนที่จะหนีแล้วตายอย่างอนาถ ขอสู้ขาดใจตายอย่างเท่ห์ไห้ถึงที่สุดค้ะ

FFiM

• Full Member
เกิดเป็นเบอค้ะ 1-1 ไม่วิ่งหนี ถ้ารู้สู้ไม่ได้ก็ยอมตาย แทนที่จะหนีแล้วตายอย่างอนาถ ขอสู้ขาดใจตายอย่างเท่ห์ไห้ถึงที่สุดค้ะ
เลิกโม้เหอะ ระเบิดหมดก้งั้นๆ โดนเอาหมาไล่กัดก้หนี โม้ไปเรื่อย
เคยเหนนะไม่ใช่พูดขึ้นเอง

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
คุณshumi ครับ กระผมขอชมภาพถ่ายเบอเก่งๆหน่อยสิขอรับ

เบอตอนฆ่าชาปเทพๆอะ ถ้ามีก็รบกวนเอาลงให้ผมดูหน่อยนะขอรับ woon_cry woon_sad1

เห็นว่าเทพมากๆ กับของส่วมใส่ด้วยนะครับ เพื่อเป็นแนวทางในการเล่นเบอครับผม

รบกวนหน่อยนะครับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

シュミ

• **
  • « Fury Priest »
เลิกโม้เหอะ ระเบิดหมดก้งั้นๆ โดนเอาหมาไล่กัดก้หนี โม้ไปเรื่อย
เคยเหนนะไม่ใช่พูดขึ้นเอง

อ่านออกมั้ยค้ะ 1-1
น่ะนะ คงไม่ต้องอธิบายแล้ว -0- แบทรอยัลมันติดดีเลย์สกิลหลังสู้กับคนอื่นนี่ -0-

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

Sikarinth

• **
หุหุ กระทู้นี้ยาวกว่าที่คิดแฮะ g#022

ไม่ได้เล่นอสุรามา1อาทิตย์ สัปดาห์หน้าจะไปลุยเบอใหม่ ย๊ากก g#035

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
เงียบหาย  woon_cry  คุณเบอเทพครับมาชี้แนะผมที เห็นเก่งๆช่วยเอารูปมาชมทีครับผม  woon_cry

dead1

• Newbie
  • *
ชาปกากๆอย่างกุต้องวิ่งหนีเบอระเบิดอย่างมึงสิน้ะ ลองไปอ่านการงานมั้งนะ คนปรุงยาอะ ยาครอบจักรวาลอะ การงานคนครัวอะ อ่านมั้งน้ะ ของขวัญวันพ่อกะมีน้ะ ใช้สะมั้ง อย่าเอาเเต่ โง่ งม งาย น้ะจ้ะ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
ไม่มีใครพูดถึงแรร์ชาป95บ้างหรอครับ จุ6เปิดสกิลนี้น่ากลัวมากเลยนะชาปผมว่า ถ้าตีไม่ตายในทีเดียวนี้หมดสิทเลย เพราะติดอำพาต ขนาดวิตียังติด แต่ก็นะครับถ้าเบอสับทีเดียวหลับไม่หลับก็คงต้องตามดวงพอดีไม่เคยเล่นชาปกับเบอ ของโหดๆสักที g#019

thegodfather

• Newbie
  • *
5555 ไม่ได้เล่นมา 6 เดือน กลับมาอ่านกระทู้
ก็ยังเดิมๆ คุยโม้ทับถมกันไป-มา ยังฮาได้อีกนะเกมนี้

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ไม่มีใครพูดถึงแรร์ชาป95บ้างหรอครับ จุ6เปิดสกิลนี้น่ากลัวมากเลยนะชาปผมว่า ถ้าตีไม่ตายในทีเดียวนี้หมดสิทเลย เพราะติดอำพาต ขนาดวิตียังติด แต่ก็นะครับถ้าเบอสับทีเดียวหลับไม่หลับก็คงต้องตามดวงพอดีไม่เคยเล่นชาปกับเบอ ของโหดๆสักที g#019

ถ้าวิเปิดเกราะธาตุลม สาปหมอกทรนี ศรเวท ละครับ