GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การรวมเซิฟของ SV.อวตาร

โพลล์

มาโหวดกัลระว่างการรวมSv.อวตาร กับ Sv.หน้าหนังสือ หรือSv.อวตารกับ Sv.ใต้ภิภพ

รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
57 (31.7%)
รวมกับ Sv.ใต้ภิภพ
123 (68.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 180

ปิดการโหวต: พฤศจิกายน 03, 2013, 16:21:19

bancharnawarat

• Newbie
  • *
ส่วนใหญ่พวกที่ ด่าม่า ใส่ ผม จะเป็นพวกที่ โดนผมตบตายบ่อยๆ หรือสู้ผมไม่ได้ จนหนีไปเล่นเซิฟอื่น 99.99%  กิว อวตาร  คับ  woon_555 woon_555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ส่วนใหญ่พวกที่ ด่าม่า ใส่ ผม จะเป็นพวกที่ โดนผมตบตายบ่อยๆ หรือสู้ผมไม่ได้ จนหนีไปเล่นเซิฟอื่น 99.99%  กิว อวตาร  คับ  woon_555 woon_555

พวกแก่ ๆ กิวอวตารอะเหรอ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • Jr. Member
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง
ร้องล่ะสิ พวกมิง พอรวมเชิพ ตั้งกะทู้เยอะไปหมด ทีมงานก็ไม่มาตอบคอนเฟิร์มสักที มีเเต่พวกเห่าเเต่ในบอร์ดไปวันๆๆ woon_555 woon_555 แถมนักเลงคีย์บอร์ดเยอะชะด้วย woon_sunny woon_sunny

พวกแก่ ๆ กิวอวตารอะเหรอ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
รวมเถอะ ผมอยากจัดพวกรถถัง ให้กลายเป็นรถซาเล้ง  #038

bancharnawarat

• Newbie
  • *
ร้องล่ะสิ พวกมิง พอรวมเชิพ ตั้งกะทู้เยอะไปหมด ทีมงานก็ไม่มาตอบคอนเฟิร์มสักที มีเเต่พวกเห่าเเต่ในบอร์ดไปวันๆๆ woon_555 woon_555 แถมนักเลงคีย์บอร์ดเยอะชะด้วย woon_sunny woon_sunny

ยังจะปากดีได้ยุอีกทุกวันนึ้ยุตัวคนเดียวเหมือนหมาเลยสัส มึงตบตบตายบ่อยไง จนขายของหนีเลิกเล่น เค้ารวม มึงไม่ดราม่า ออก รองมึงเล่นดิ  ร้อง   woon_555 woon_555 แพ้จนออกนอกเมืองไม่ได้และยังจะพร่าม  woon_555  (TongDang) (AsuraBlack) เค้่าบอก 1-1 ได้หมด ทุกวันนี้ออกนอกเมืองไม่ได้ ย้ายเซิฟหนี ขายของเลิกเล่น 55555+  woon_555

Slipknot

ตัวผมเล่น

PK   ผมคิดว่า   รวม กับ PK  ก้ดีนะครับ 

โดยส่วนตัว คิดว่า  อวตาลเป้น พวก ชอบไช้กำลัง ซึ่ง ตรงคอนเซปPK   

หน้าหนังสือ เขาเป้นสังคม สบายๆ  เกรียนเล็กๆน้อยๆ

ท้า มีปันหา เรื่อง ที่ว่าจะรวมเซิฟแล้วโดน กิลไหญ่ๆใน PK กลืน หมด 

คุยกะผมได้นะครับ  กิลผม ก้ ไหย่  เป้นอันดับ ต้นๆ ของเซิฟ 

PM  มาคุยกัน  อิอิ   g#009 g#009 g#009 g#009

Abe

• **
รุ้สึกว่า อวตารมันใช้เงินในเกมซื้อยาคูณ มันต่างจากเซิฟอื่นมากเลยนะ พวกที่อยาก
รวมเซิฟรุ้สึกพวกโหดๆทั้งนั้น  สงสัยอยากรวมเซิฟมาเกรียนเฉยๆ แหละงับ
ถ้ารวมกะเซิฟใต้ คงจะอยุ่ยากกว่าเดิมแน่ๆ  g#014

'•Over$iz€•'

• ไม่ได้เล่นเกม เป็นอาชีพ !? เข้าใจตรงกันนะ
  • Newbie
  • *
แล้วคุณไม่คิดถึงของอวตารบ้างหรอครับ แต่ละคนนี่โหดๆทั้งนั้นของยศเทพอีก woon_shock เงินก็ไม่ได้เติมเพื่อมาซื้ออำพันมาใช้ตี+  //  คนโหดๆที่ใต้พิภพเทียบกับอวตารต้องใช้เงินแค่ไหนทั้งโซลและบิลล่า woon_yes อวตารนี่ราคาของแรร์ถูกกว่าใต้พิภพมาก เมื่อเทียบกับบิลล่าที่ได้จากเซตจุต้องใช้เวลานาน woon_cry woon_cry // ส่วนเรื่องกิลเท่าที่ผมเข้าไปดูมามันไม่น่าจะเป็นประเด็นนะครับกิลพวกคุณก็ครองเซิร์ฟอยู่แล้วไม่ใช่หรอ woon_huh คุณอย่าคิดถึงแต่ประโยชน์คุณสิครับ มันต้องมีได้มีเสียทั้ง 2 ฝ่าย // ถ้าหากรวมกับวุ้นหน้าหนังสือผมคิดว่าก็ดีอย่างนะครับ คนน้อยกับคนน้อย แต่พอมาดูเรื่องของนี่ยังเทียบอวตารไม่ได้เลยครับ ขอให้คิดอย่างเป็นกลางนะครับ   g#046 g#046

ขอบคุณครับ..  woon_sunny  g#008

Arura_army

• Newbie
  • *
ว่ะ นักเลงคีบอรืดของเเท้ เเพ้ลบ ตัวท้าเค้าไปทั่วยังมีหน้ามาเสนอ 55555 ตัวก็ชื้อเค้ามา กี่ตัว ไอ อั่นเอ้ยๆๆๆๆๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555

ยังจะปากดีได้ยุอีกทุกวันนึ้ยุตัวคนเดียวเหมือนหมาเลยสัส มึงตบตบตายบ่อยไง จนขายของหนีเลิกเล่น เค้ารวม มึงไม่ดราม่า ออก รองมึงเล่นดิ  ร้อง   woon_555 woon_555 แพ้จนออกนอกเมืองไม่ได้และยังจะพร่าม  woon_555  (TongDang) (AsuraBlack) เค้่าบอก 1-1 ได้หมด ทุกวันนี้ออกนอกเมืองไม่ได้ ย้ายเซิฟหนี ขายของเลิกเล่น 55555+  woon_555

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
รวมกันทั้งสามเซิฟก็ดีนะ  woon_sunny แต่ดูคนอื่นจะไม่ชอบงั้นผมไม่พูดเยอะดีกว่า

Flux

• **
แล้วคุณไม่คิดถึงของอวตารบ้างหรอครับ แต่ละคนนี่โหดๆทั้งนั้นของยศเทพอีก woon_shock เงินก็ไม่ได้เติมเพื่อมาซื้ออำพันมาใช้ตี+  //  คนโหดๆที่ใต้พิภพเทียบกับอวตารต้องใช้เงินแค่ไหนทั้งโซลและบิลล่า woon_yes อวตารนี่ราคาของแรร์ถูกกว่าใต้พิภพมาก เมื่อเทียบกับบิลล่าที่ได้จากเซตจุต้องใช้เวลานาน woon_cry woon_cry // ส่วนเรื่องกิลเท่าที่ผมเข้าไปดูมามันไม่น่าจะเป็นประเด็นนะครับกิลพวกคุณก็ครองเซิร์ฟอยู่แล้วไม่ใช่หรอ woon_huh คุณอย่าคิดถึงแต่ประโยชน์คุณสิครับ มันต้องมีได้มีเสียทั้ง 2 ฝ่าย // ถ้าหากรวมกับวุ้นหน้าหนังสือผมคิดว่าก็ดีอย่างนะครับ คนน้อยกับคนน้อย แต่พอมาดูเรื่องของนี่ยังเทียบอวตารไม่ได้เลยครับ ขอให้คิดอย่างเป็นกลางนะครับ   g#046 g#046

ขอบคุณครับ..  woon_sunny  g#008

วุ้นหน้าหนังสือของยังไม่ Full เลยครับท่านเจอ อวตารที่ไม่ร้องให้มันรู้ไป

.._CaffeineZaa_..

• **
ว่ะ นักเลงคีบอรืดของเเท้ เเพ้ลบ ตัวท้าเค้าไปทั่วยังมีหน้ามาเสนอ 55555 ตัวก็ชื้อเค้ามา กี่ตัว ไอ อั่นเอ้ยๆๆๆๆๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555

อย่าพุดสิว่าแพ้ไม่ลบตัว เล่นเองยังไม่ลบซื้อตัวที่แพ้ไม่ลบมาอีก สงสัยจะสะสมคอเรคชั่นจะสร้างตำนานหรอ  ในบอร์ดให้เค้าเก่งบ้าง เดะคนที่ไม่ได้ยุเซิฟอวตารจิงเค้าจะรุ้หมดว่าเจ้าของกระทุ้ ขี้แพ้ ท้านุ้นนี่พุดไป เหมือนจะเก่ง ? " ส่วนใหญ่พวกที่ ด่าม่า ใส่ ผม จะเป็นพวกที่ โดนผมตบตายบ่อยๆ หรือสู้ผมไม่ได้ จนหนีไปเล่นเซิฟอื่น 99.99%  กิว อวตาร " หล่อเลยพุดแบบนี้ กรี๊สสสสสสสสสสส =>> แพ้มาก้อไม่ยอมรับ นัดไว้ก้อไม่ยอมมา แอร๊ยย ให้คนเข้าจัยไปว่าเค้าที่สุดของเซิฟแล้ว ถ้าวัดกันตัวๆก้อรุ้ๆกันยุที่ผ่านมาเปนไง อย่าเก่งนักเลยตอนเค้าเลิกกันหมดแล้ว น่าสมเพช  แต่ตอนนี้เก่งมาแล้วตีกะคัยละ เค้าเลิกกันหมดพึ่งมาเทพ อิอิ นั่งง่าวไปจ้าที่ตลาด เหนว๊อนกันจัง พวกเราเลิกเล่นหิวตรีนหรอ อิอิ แล้วมีไรที่เราสุ้พวกคุณไม่ได้หรอ อ้อ ลืมไปจำนวนคน เราไม่กี่คน คุณเท่าไรนะ เปนฝุงหรอ ว๊าวว ยอมเลยจุดนี้ ว่าคนนั้นคนนี้ดราม่า แล้วที่ตั้งกรุทุ้มาพล่ามยุนี่ ดิ้นเพื่ออะรัยหรอ ? อย่าดิ้นค๊าบบอย่าดิ้นน เอะรึว่ากลัว เข้าจัยนะอยากเก่งในโลกส่วนตัว อิอิ อย่าร้องนะพิอั๋นของน้องง แค่มีข่าวมาเอง อย่าเวิ่นเว้อ woon_shock woon_shock

ปล. อย่าว่าน้องนะ น้องกลัวว  woon_555 woon_555

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
กิล Amity นี่ จำลองโลกา เงียบเป็นเป่าสาก  g#004 ทำไมในบอร์ดเห่าเก่งจุง