GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม เรื่อง แอส

เดี๋ยวววววววววววววววววววววววว         กระถู้ผมจะถามปรึกษา นะครับ -*- ทะเลาะ กันทำไม
ถ้าคุณHeathcliff
 ทำได้จึง ถ่ายรูป ค่าสถานะ กับไอเอมทีใส่ มา
เพราะมันโกง ไม่ได้เราสามารถคำนวน ได้อะนะ
  g#040 g#040 g#040

ก็บอกผมดีๆสิครับ พิมว่า แหม ผมก็รู้แล้วว่า กวนส้นตีน ใครจะอยากให้ดูครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แผ่นโปรแกรม คลองถมอะหรอ แผ่นรวมๆก๊อปมา 100-300 แล้วแต่
ถ้าจะซื้อแผ่นในพันธุ์ทิพย์มัน 3000+ นะ ซื้อมาลองเล่นๆหรอ  woon_o_o

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
ลายเซ็นสวยดีนะครับคุณฟรังขี้สงสัยและชอบแขวะ woon_5555
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

• e.i.s
  • **
ก็ต้องหาแผ่นดีๆซื้อสิครับ จะลงทุนอะไรก็ต้องคิดก่อนใช้เสมอครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ณ ตอนนั้นยังเป็นแค่เด็กน้อยแต่งรูปมาลงบอร์ดอยู่เลย ลงทุนต้องคิดเสมอ ตอนแต่งรูปไม่คิดบ้างล่ะ
หรือความโง่มันบังตาทำให้อยากทำดูหรอ  g#040

• e.i.s
  • **
น้อมรับครับพี่คนฉลาดมาก  g#004

Buzaba`

• แด๊นนนนน
ไม่ได้ฉลาดไรหรอก แต่ก็ไม่ได้โง่เหมือนนายนะครัส

• e.i.s
  • **
ผมก็ศึกษาคนภายในเกม เลยคิดพิเรณขึ้นมาครับ ผมก็รู้ว่าคนต้องคิดว่าผมตัดต่อภาพ ผมคิดเสมอน่ะครับ

เดี๋ยวววววววววววววววววววววววว         กระถู้ผมจะถามปรึกษา นะครับ -*- ทะเลาะ กันทำไม
ถ้าคุณHeathcliff
 ทำได้จึง ถ่ายรูป ค่าสถานะ กับไอเอมทีใส่ มา
เพราะมันโกง ไม่ได้เราสามารถคำนวน ได้อะนะ
  g#040 g#040 g#040

ก็บอกผมดีๆสิครับ พิมว่า แหม ผมก็รู้แล้วว่า กวนส้นตีน ใครจะอยากให้ดูครับ
1078 จำผิดอะครับ พอดีเลือด45k หลบ1150 +

Buzaba`

• แด๊นนนนน
ถ้าคิดได้จริงๆ คงไม่ทำตั้งแต่แรก มันเป็นการกระทำของเด็กน้อยที่โง่แต่พยายามอวดฉลาดขึ้นมาน่ะนะ
ถ้าโตแล้วจริงๆ มันไม่ทำตั้งแต่แรกหรอก ถ้าคิดเสมออะนะ ควาย

• e.i.s
  • **
ผมว่าพี่อยู่ส่วนพี่ดีกว่าจะมายุ่งไรกะเด็กน้อยอย่างผมอะ ไม่ได้อยากมีปัญหาเลยนะครับ ผมว่าสงบเหอะพี่ ผมเด็กน้อยครับ  woon_bye

Buzaba`

• แด๊นนนนน
เห็นมากัดลูกน้องผมนิ ว่าใช้ ce  woon_5555

รบกวนหยุดด่าลูกน้องผมได้แล้วครับ น้องชาญ

• e.i.s
  • **
อีกอย่างครับพี่ ความฉลาดผมมีไว้อวดในห้องเรียนครับ

• e.i.s
  • **
ผมหยุดละครับคุณฟรัง แต่เขาหาว่าผมบ็อบฟาโร่