GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม เรื่อง แอส

แหม่ พอดีผมเทพอะครับ เขินจัง
อีกอย่าง ผมไม่ใช่คุณนะครับ ชาญน้อย ที่น้องมาคอยเข้า ce คอมผม ce ยังไม่มีเลยครับ รกเครื่อง  woon_5555

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
แหม่ พอดีผมเทพอะครับ เขินจัง
อีกอย่าง ผมไม่ใช่คุณนะครับ ชาญน้อย ที่น้องมาคอยเข้า ce คอมผม ce ยังไม่มีเลยครับ รกเครื่อง  woon_5555

อ๋อครับ ผมก็รกเครื่องครับ โปรกากๆ
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

คนใช้เป็นเขาไม่เรียกว่าโปรนะครับ เป็นโปรแกรมสำเรจรูปไว้หาค่า point นะครับ แต่ก็ว่านะ เด็กๆคงไม่รุ้จัก

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เห่ากันเยอะๆนะครับ จะได้หน้าเเตกทีเดียว  #038

• e.i.s
  • **
ครับๆ ผมมาแค่นี้แหละ แว๊ปก่อน ขี้เกียจทะเลาะคร้าบ  woon_5555

แถไม่ออกหรอครับ ตัดต่อเวล 43 ใส่หมวกเทพ แถมโง่อีก  woon_sunny woon_sunny

• e.i.s
  • **
 woon_5555 woon_5555 woon_5555  g#004 เรื่องเมื่อนมนาน

`๛îtàçhï ←

นานก้จริงแต่ยังบ่งบอกถึงความโง่  #038

• e.i.s
  • **
555 ตอนนี้ไม่โง่ละคุณออม ตอนนั้นบ้าไปหน่อย เลยลองดูแค่นั้น

`๛îtàçhï ←

ลองce แถว่ามีแผ่นโปรแกรมเยอะแยะไปหมด

• e.i.s
  • **
ไปห้างพันธ์ทิพย์มีเยอะแยะครับ แต่คุณคงไม่รู้จัก แว๊ปละ ไร้ประโยชน์ที่จะมาทะเลาะกันครับ  woon_bye woon_bye woon_bye

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ไปห้างพันธ์ทิพย์มีเยอะแยะครับ แต่คุณคงไม่รู้จัก แว๊ปละ ไร้ประโยชน์ที่จะมาทะเลาะกันครับ  woon_bye woon_bye woon_bye

พันธุ์ทิพย์ ไม่มีจ้า ce อะ ไม่มีซักที่ ทั้ง ประตูนํ้า งามวงวาน บางกะปิ ละกะเชียงใหม่  g#040

niponpada

• Newbie
  • *
เดี๋ยวววววววววววววววววววววววว         กระถู้ผมจะถามปรึกษา นะครับ -*- ทะเลาะ กันทำไม
ถ้าคุณHeathcliff
 ทำได้จึง ถ่ายรูป ค่าสถานะ กับไอเอมทีใส่ มา
เพราะมันโกง ไม่ได้เราสามารถคำนวน ได้อะนะ
  g#040 g#040 g#040

• e.i.s
  • **
ผมไม่ได้บอกว่าce นิครับ ผมบอกว่าแนโปรแกรมต่างๆ  woon_5555