GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม เรื่อง แอส

niponpada

• Newbie
  • *
ผมจะถามว่า ถ้าผมเล่นแอสสายหลบจะดีไหมครับ คือตอนนี้เห็นในตลาด มีแต่ของแอสสายเลือด ตอนนี้ผมอยากสายหลบๆ มั้ง ผมโดน เบรด เบอ พาลา ที่เป็นวุ้นเลย  ผมก็อยากจะปรึกษา คือผมมีตัว จุ 3 อยู่ หลบ ไม่บัพ พัน 4 นินจา หลบ 455 เอง ง่ะ ใครที่คิดว่า ทำหลบได้เยอะๆ อย่าง 700+ ไม่บัพ มาบอกหน่อยว่าใส่ไรมั้ง ผมเลือด 15k ยังตายเบย ผมเลยคิดว่า เลือดไม่มีประโยชน์ เลือดน้อย แต่ อีกฝ่าย ตีไม่โดนก็จบ ผมเลย อยาก ปรึกษาอะนะ ว่าจะสายหลบดีไหม หรือใครเล่นสายเลือดแต่หลบ เยอะ บอกผมที

ปล. ผมเจอ กู้ถู้นี้ พูดถึงสายกายภาพ พวกเวทไม่เกี่ยว(ผมพวกสายเวทผมยอมอะ กันเวทย์ 0-0 อะ) -.-

niponpada

• Newbie
  • *
กำพิมผิดบาน

ผมจะถามว่า ถ้าผมเล่นแอสสายหลบจะดีไหมครับ คือตอนนี้เห็นในตลาด มีแต่ของแอสสายเลือด ตอนนี้ผมอยากสายหลบๆ มั้ง ผมโดน เบรด เบอ พาลา ผมโดยตีเป็นวุ้นเลย  ผมก็อยากจะปรึกษา คือผมมีตัว จุ 3 อยู่ หลบ ไม่บัพ พัน 4 นินจา หลบ 455 เอง ง่ะ ใครที่คิดว่า ทำหลบได้เยอะๆ อย่าง 700+ ไม่บัพ มาบอกหน่อยว่าใส่ไรมั้ง ผมเลือด 15k ยังตายเบย ผมเลยคิดว่า เลือดไม่มีประโยชน์ เลือดน้อย แต่ อีกฝ่าย ตีไม่โดนก็จบ ผมเลย อยาก ปรึกษาอะนะ ว่าจะสายหลบดีไหม หรือใครเล่นสายเลือดแต่หลบ เยอะ บอกผมที

ปล. กระถู้นี้ พูดถึงสายกายภาพ พวกเวทไม่เกี่ยว(ผมพวกสายเวทผมยอมอะ กันเวทย์ 0-0 อะ) -.-
 woon_shock woon_shock woon_shock

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
กำพิมผิดบาน

ผมจะถามว่า ถ้าผมเล่นแอสสายหลบจะดีไหมครับ คือตอนนี้เห็นในตลาด มีแต่ของแอสสายเลือด ตอนนี้ผมอยากสายหลบๆ มั้ง ผมโดน เบรด เบอ พาลา ผมโดยตีเป็นวุ้นเลย  ผมก็อยากจะปรึกษา คือผมมีตัว จุ 3 อยู่ หลบ ไม่บัพ พัน 4 นินจา หลบ 455 เอง ง่ะ ใครที่คิดว่า ทำหลบได้เยอะๆ อย่าง 700+ ไม่บัพ มาบอกหน่อยว่าใส่ไรมั้ง ผมเลือด 15k ยังตายเบย ผมเลยคิดว่า เลือดไม่มีประโยชน์ เลือดน้อย แต่ อีกฝ่าย ตีไม่โดนก็จบ ผมเลย อยาก ปรึกษาอะนะ ว่าจะสายหลบดีไหม หรือใครเล่นสายเลือดแต่หลบ เยอะ บอกผมที

ปล. กระถู้นี้ พูดถึงสายกายภาพ พวกเวทไม่เกี่ยว(ผมพวกสายเวทผมยอมอะ กันเวทย์ 0-0 อะ) -.-
 woon_shock woon_shock woon_shock

แนะนำใส่เซตจุครับ  g#017

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เซตจุเพิ่มหลบแค่ 40  = ว่าใส่รองเท้าหนังประนีตยังดีกว่า ช่องอื่นได้ใส่ตะกุด+คลุมจักร ด้วย (ถ้าเน้นหลบอะนะ)

ol-ZENDO-lo

• Jr. Member
  • **
ไปจุจิตอาชีพอีก 14 รอบได้หลบเพิ่ม 200 ครับ  #038 #038 #038

OrChidS

หลบ1078 เลือด 43k
ขอดู(แหมทำเหมือนเล่น....เลย เหอ เหอ)
อย่างผมไม่ต้องเล่นหรอกครัช

niponpada

• Newbie
  • *
เซตจุเพิ่มหลบแค่ 40  = ว่าใส่รองเท้าหนังประนีตยังดีกว่า ช่องอื่นได้ใส่ตะกุด+คลุมจักร ด้วย (ถ้าเน้นหลบอะนะ)
คลุม จักมันเพื่มเลือดไม่ใช่อ่อ
มันทำยากหรอ เลือด 43k หลบ 1000+  woon_huh
แหม เอามาให้ดูที่ครับ เซฟ รูปมาที

คลุม จักมันเพื่มเลือดไม่ใช่อ่อ
มันทำยากหรอ เลือด 43k หลบ 1000+  woon_huh
แหม เอามาให้ดูที่ครับ เซฟ รูปมาที
ลองบอกเหตุผลที่ต้องให้ดูมา1ข้อหน่อยครับ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ก็ผมหมายถึงเอาเลือดด้วยไงครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
กุเพลียกับลายเซ็นต์มันจริงๆ โคตรใหญ่ แถมอุบาทด้วย  g#040

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
เหตุผลคือ เพื่อเป็นภาพยินยันว่าไม่ได้โม้ครับ อย่าแอบทำcheat e ล่ะครับคุณฟรัง  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_5555
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย