GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะเล่นต่อต้องทนเวลหรือจะเลิกเล่นต่อกับจิตอาชีพ

เอ่อ มีจุ6ทุกอาชีพละ ต้องมาเวลสักกี่รอบถึงครบ 9ตัว เปนเดือนยังไม่ครบเลย  woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

คนใจหมามันคิดแต่ หาวิธีให้พวกที่ทนอยู่เติมโซลซื้อยาอะครับ มันไม่ได้คิดถึงความเป็นจริงเลย ตัวพวกมันเองที่คิดออกมายังบอกเลยว่าไม่มีเวลามากพอจะเวล  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......