GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซอร์ฟใต้ตลาดมีแต่คนขายไม่มีคนซื้อ น่าเบื่อจริงๆเซฟอื่นเป็นเหมือนกันป่าว

thonson

• Full Member
ตอนนี้รอดูอย่างเดียว

จะเหมือนค่ายวินเน่ามั้ย ที่เอาของเซตมา+ยศสูงสุด ขายหน้าเวป

โดนมาแล้วครับ เลิกแทบไม่ทัน woon_cry

จัดเต็ม

จะเหมือนค่ายวินเน่ามั้ย ที่เอาของเซตมา+ยศสูงสุด ขายหน้าเวป

โดนมาแล้วครับ เลิกแทบไม่ทัน woon_cry
ค่ายนั้นทำเกมอะไรหรอ woon_huh

nunticha002

• Newbie
  • *
เห็นด้วยกับโรคเลื่อน นี่รอระบบฝากขาย กับปรับการงานอยู่นะ = =

ตั้งร้านแบบ ออฟไลน์ คือทางออกที่ดีที่สุด ถ้าอสุราได้ต้นแบบมาจาก แลค ก็น่าจะนำเอาระบบ
ขายของแบบออฟไลน์มาใช้บ้าง เลือกขายเป็นบิลล่าหรือเงินโซลก้ได้ เอาให้เหมือนแลคไปเลย

แม้เปลี่ยนก็ไม่มีคนซื้อหรอก เก็บมันหาตังยากขึ้น ต้องเติมอย่างเดียว หาในเกมยาก
เมื่อก่อนพอ มีกิจทีก็หาของมาขาย แต่เดี๋ยวนี้ ไม่ต้องหาไร กิจแค่ลุก-นั่ง การงานก็ไม่เอื้อให้หาเงิน หาของเควสเดี๋ยวนี้ราคาก็ลงเรื่อยๆ
กว่าจาได้ 1m. เลือดตาแทบกะเด็น จัดกิจก็ไม่เอื้ออีก แล้วจามีเงินที่ไหนหมุนในระบบ คนที่มีตังเยอะก็เก็บอย่างเดียวไว้ ไม่รู้เป็นงี้ป่าวนะ  g#004 g#004

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
ปัญหาใหญ่ๆคือจีเอมเป็นโรคเลื่อนจนชินมันเป็นสันดานไปหละ ถ้าจะออกแผนพัฒนาเพื่อเอาใจคนเล่นทีเยอะๆแบบนี้ไม่ต้องออกมาหรอก สู้ออกมาน้อยๆแล้วทำให้เสร็จตามเป้าหมายดีกว่า

~๐ Ryan ๐~

ปัญหาใหญ่ๆคือจีเอมเป็นโรคเลื่อนจนชินมันเป็นสันดานไปหละ ถ้าจะออกแผนพัฒนาเพื่อเอาใจคนเล่นทีเยอะๆแบบนี้ไม่ต้องออกมาหรอก สู้ออกมาน้อยๆแล้วทำให้เสร็จตามเป้าหมายดีกว่า
นายพูดแรงไปแล้วนะ  g#035 g#035 g#035

แต่เราเห็นด้วย   g#009

ชัยวัฒน์ แสนสุก

• สู้ตาย
  • Newbie
  • *
  • ชัยวัฒน์ แสนสุก
ก็ท่านเล่นพัฒนาเทรยอดนักล่า ทั้งล่าทั้งตีทั้งดรอฟทั้งชิงกระจายแบบนี้ ของมันก็เกลื่อนหมดสิ
เดี๋ยวนี้เทรล่าบอสเขาไม่ต้องเอาอาชีพอื่นไปช่วยแล้ว มีพระส่วนตัวฟูยังไหว สบายๆเลย
คิดไปอีกแง่ก้ดีเหมือนกันทำให้เราได้มีของดีๆถูกๆไว้ใช้ ไม่ต้องซื้อออฟยศสูงๆราคาเว่อๆ
เอาเดิมๆถูกๆมาตีเอาแค่บวก10 ก็ประหยัดต้นทุนได้เยอะเลย
คุณคิดผิดตั้งแต่ดันเทรให้เป็นสายบู๊แล้วล่ะ ครั้นจะมาปรับลงตอนนี้ก็ไม่ได้แล้ว สายไปละ ปล่อยมันเน่าไปตามเวรตามกรรม
ผมไม่เห็นด้วยอย่างแรงเพราะผมก็อยากได้และอยากมีแต่ไม่มีเงินของบ้างชิ้นพวกท่านตั้งราคา400เอ็ม ใครจะหามาให้ท่านได้เพราะผมตีขยะวันละ4ชมได้1เอ็มแล้วเมื่อไรผมจะได้ซื้อลองลดเหลือ 10 เอ็มดิแล้วจะได้รู้ว่าจะขายออกแค่ไหน
สู้ตาย

thonson

ค่ายนั้นทำเกมอะไรหรอ woon_huh

sea.. onlin.. กันแตกอันล่ะ450 ตี+แทบตายกว่าจะได้+9 แล้ว+9นี่แค่ชิ้นเดียวนะครับ ไม่ใช่ทั้งตัว

พี่เค้าเอา+12มาขาย ตั้งแต่เวล60+ ถึง 200+ แถมเปิดออฟให้เรียบร้อย เดือนนี้ถ้าจำไม่ผิด เอาเซตเวล180+มาขาย

ตอนนี้ที่เล่นกันอยู่ ก็เหมือนเกมส์นี้ล่ะครับ รอขายของเอาทุนคืน แล้วก็ตีกันหน้าเมือง ด่ากันไปวันๆ

เกมส์นี้ระบบดีมากเลยครับ แล้วเกมส์อื่นๆก็น่าเล่น แต่ละเกมส์เปิดไม่ถึงปี คนหายหมด เหลือแต่พวกเติมเยอะๆ เสียดายเอาเกมส์ดีๆมาทำซะเสีย

ลองไปอ่านบอร์ด เกมส์แต่ละเกมส์ของค่ายนี้เองละกันครับ จริงหรือไม่จริง ลองค้นหาดูเอง ลาขาดละครับ วินเน่า woon_bye

jib001

• **
    • นิยายของกระผมครับ
คอนเฟิร์มคนข้างบนครับ

ผมเลิกเล่นแมวน้ำออนไลน์ เพราะสู้ของเสกมาขายของค่ายไม่ไหว

(ปกติผมไปเกมส์ไหนๆ ชอบเล่นสายอาชีพสร้างของน่ะ)
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

ek133ek

• Newbie
  • *

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
สวรรค์ แรร์ขายไม่ออกเช่นกันครับ
ที่ขายได้ก็คือ จำพวกอาหาร ของเควสนี่แหละ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

kimkok123

• Newbie
  • *

ง่ายๆครับ ตังหายากมาก  กว่าจะได้ที 1 เอม หาทั้งวันเลย  เดือนหนึ่งได้แค่ 30 เอมเอง  ของแต่ละอย่าง 100 เอม อัพเลย ไม่ไหวเล่นได้เดือนเดียวก็ท้อแล้ว g#014 g#014 g#014

ถูกของนาย ว่าแต่ไอที่ดองมากๆ นานๆ ก็จะหายไป เหมือนคำว่าเหมืองทองคำขาว น่ะ มีใครที่ยังไม่ลืมบ้างขอเสียงหน่อย  #038
ดองให้ลืม จะได้ไม่ต้องทำ นี่คือสิ่งที่ทีมงานถนัดที่สุด เลวแท้ๆ ไร้คุณธรรมสิ้นดี  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

13owlinG

• **

ถูกของนาย ว่าแต่ไอที่ดองมากๆ นานๆ ก็จะหายไป เหมือนคำว่าเหมืองทองคำขาว น่ะ มีใครที่ยังไม่ลืมบ้างขอเสียงหน่อย  #038
ดองให้ลืม จะได้ไม่ต้องทำ นี่คือสิ่งที่ทีมงานถนัดที่สุด เลวแท้ๆ ไร้คุณธรรมสิ้นดี  g#014
จำได้แม่นเลยค่ะ g#009 ปักหมุดไว้ในบอร์ดตั้งนาน แต่สุดท้ายหายไปแบบเหนือเมฆอะค่ะ  g#004

thonson

คอนเฟิร์มคนข้างบนครับ

ผมเลิกเล่นแมวน้ำออนไลน์ เพราะสู้ของเสกมาขายของค่ายไม่ไหว

(ปกติผมไปเกมส์ไหนๆ ชอบเล่นสายอาชีพสร้างของน่ะ)

ผมเล่นคราฟแมน มันมีสกิลเพิ่มเปอร์เซนตี+ กับสร้างของ

เจอเสกของมาขาย จะอยุ่ได้ไงล่ะครับ woon_cry