GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มเปเป้

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขอให้จีเอ็มเปเป้มีความสุข ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน ความรัก ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง
ขอบคุณที่ทำหน้าที่อย่างดีที่สุดจนถึงวันนี้
สิ่งใดที่พวกเราเคยล่วงเกินด้วยคำพูด ขออภัยและขอให้โชคดีค่ะ
เดี๋ยวไปคอยเป็นแฟน(คลับ)ติดตามในเฟสบุ๊คต่อ อย่าลบเฟสกันนะ บะบุยๆ จูบุๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อัพแพทช์แต่งงานมา ถึงกับอำลาวงการกันเลยทีเดียวเชียว สงสัยจะทำใจไม่ได้ น่าสงสารจริงๆเลย จีเอ็มเปเป้ คนอกหัก woon_sad1

อ่ะ ล้อเล่นนะครับ ขอให้ท่านเป้โชคดี มีความก้าวหน้าในอาชีพต่อไป ยังไงถ้ามีโอกาสดีๆ ไว้เจอกันใหม่นะครับ g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
IT"S CALL GG(Good Game) woon_sunny
GL ครับ ท่านเป้

ปล.ว่าแต่ ใครจะขึ้นมาแทนอีกล่ะเนี่ย  woon_huh

credit by จีเอ็มเปเป้

CacAloz

ขอบคุณทุกคำอวยพรนะครับ ไว้เจอกันไม่ที่ใดก็ที่หนึ่งผมก็วนเวียนอยู่วงการเกมละครับ ยังสนุกกับการทำงานเกมอยู่ อิอิ  g#031 g#031

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
 g#031 g#031 g#031

[[[ บ๊ายบาย ]]]
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ว่าไปก็แปลกๆแฮะ จีเอมที่ออกไปนี่ ก่อนออกคล้ายคลึงกันหมดทุกคนเลย ตั้งแต่หนูนี่ ครูอุ้ย มาเปเป้ละ  g#001 

ของเปเป้นี่ว่าจะปรับก๊อปเงาให้  ออกซ๊ะงั้น  ชอบมีเหตุหรือมีเรื่องปรับอะไรสักอย่างก่อนลาจากกันทุกคนเลย  g#006

ยังกะหนังเรื่องเดียวกันแต่เปลี่ยนคนแสดงไงงั้น 555+

โชคดีละกันครับ  g#031

CacAloz

จะแวะเข้ามาดราม่าบ่อยๆ น่ะ ท่าน DarkEagle ได้ดราม่าถึงใจแน่นอนผมเป็นผู้เล่นคนหนึ่งแล้ว อิอิ

CacAloz

SlasheR_

• **
บ๊ะ ในบอร์ดยังเป็นจีเอ็มอยู่เลยวุ้ย  g#016  woon_shock

กลายร่างเป็นคาคาลอสไปซะแล้ว woon_shock

เล่นเซิร์ฟไหนบอกด้วยท่านเป้ ถ้าเซิร์ฟใต้ล่ะก็เผื่อเจอกัน woon_555

credit by จีเอ็มเปเป้

Slipknot

โชคดี คับ -o-
ไม่มีจีเอ็มเปเป้ แล้ว
ใครจะ คอยทำ คลิป ต่างๆ เกี่ยวกับอสุรา
มาไห้เราชม TT
abt  ไม่มีจีเอ็มพาก อีก ตีกันแบบเงียบๆ เหนื่อยหน้า ดู
ขอไห้ เจอ สิ่งไหม่ๆ  งานไหม่ๆ   ขอไห้ รวย ๆ  g#016 g#016 g#016

MooMeez2

• Newbie
  • *
  • เบื่อมนุษย์ คำพูดเยอะ!!