GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มเปเป้

7412300

• Jr. Member
  • **
ไปซ่ะแระ  .....    งานๆที่ดองๆกันไว้อะ.......     แล้วทีนี้  จะด่าใครดี g#027 g#027   

โชคดีแระกัน .... g#031

รักในหลวง

• **
 g#039 g#039 ไม่มีอะไรจะให้นอกจากคำอวยพรนะครับจีเอ็มเปเป้ ขอให้จีเป้มีความสุข ความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานที่ทำ และร่ำรวยมากด้วยสาวๆ555 สุดท้ายนี้ยังไงผมก็เป็นคนที่เล่นอสุรามานานพอควรบางครั้งอาจจะมีไม่พอใจทีมงานบ้างแต่ก็อยากให้เกมส์อสุราออกมาดีที่สุด ผมรักอสุราและทีมงานทุกๆคนครับ  g#039 g#039 g#039 g#039

อ้าว แล้วยังงี้ใครจะพากย์ ABT ล่ะครับเนี่ย เสียดายจัง

ให้ผมพากย์ แทนไหม  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

บ๊ายบายครับ ท่านเปเป้ ขอให้ท่านอยู่ดีมีสุข แล้วประสบความสำเร็จมากกว่าที่ที่ท่านเคยอยู่ครับ  g#039

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

--ann--

• Newbie
  • *
ไปดีนะจีเปเป้ ขอให้รุ่งเรือง (แล้วใครจะทำ 3.2 ทหารอ่ะ)

บายๆลวกเพี้ยเปเป้ อย่าลืมรสชาติมาม่าในตอนประชุมด้วยล่ะ แล้วไปทำงานที่ใหม่ก็ไปฝึกปรือลีลาการปั่นให้เทพกว่านี้
ถ้ามีอะไรให้ต่อมแนะนำ ก็จุดธูปบอก เด๋วต่อมไปหา กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2013, 19:41:02 โดย จีเอ็มทามะ »

Fus.Ro.DaH

• **
บานๆ เอ๊ย woon_555 บายๆนะคับ จีเอมเปเป้ ขอให้มีความสุขกับการทำงาน สุขภาพดี แฟนสวย รวยๆๆ นะคร๊าบบบบ   woon_bye

(เจมส์ สปาร์ค)

• Newbie
  • *
  • SmokeWeed.
GM เปเป้  woon_cry 
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงน่ะครับ
รักษาตัวเองดีๆน่ะค่าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
โชคดีมีชัยครับ  woon_bye woon_bye

Tepnupa. <3

_Mosquito_

• **
 woon_bye woon_bye แล้วจะดราม่ากะใครต่อละนี้ แต่ยังไงก็ขอให้เจริญในหน้าที่การงาน ประสพความสำเร็จในชีวิตนะครับท่านเปเป้ woon_sunny woon_sunny

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **
ไปดีมาดีนะครับท่าน g#031
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **
ไปดีมาดีนะครับท่าน g#031
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

FFiM

• Full Member

ร่างอวตาร -TiDA-

• อยากหยาบ โดนแบน แล้วจะร้องหาพ่อง
  • Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างครับ จีเอ็มเปเป้  woon_cry woon_cry

ขอให้โชคดีกับทุกๆหนทางที่ก้าวเดินต่อไป

มะไหร่ของ ัสหมี ล่ะฮับ

g#009 g#009 g#009

หยาบแล้ว ทีมงานจะแบน แบนไป ไม่บ่นแน่
จะฟ้อง ฟ้องไป แต่มาหยาบใส่กู ก็หยาบคืน แน่นอน เพราะมึงไม่ใช่พ่อ ไม่ใช่แม่กู