GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมโดนแฮกละ

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
พยายามเปลี่ยน พาส บ่อยๆเเล้ว นะ สุดท้ายก็ไม่พ้น เลิกเล่น ถาวร ละครับ
 ของใน ตัวก้อ ยศเทพทั้งนั้น มันแฮกได้ไง รหัสก็ ไม่เคยให้ใคร อยากก็ ยาก เซงโว้ย โดน มะกี้ ครับ15นาที มีคนล็อคทับเปลี่ยนพาส ผม

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
ตัวเก่าผมกะเคยโดนหนหมดไปเยอะด้วย พาสพิเสษผมไม่มีแล้วทีนี้ไม่รู้มันเปลี่ยนไอดีไปได้ไง

หรือว่านายโดนดักพาสอะ นายไปเล่นที่ร้านเกมไหมมันมีด้วยหนะโปรแกรมดักพาสผมเจอมากับตัวหละแต่รู้ทันเลยเปลี่ยนซะก่อน-*-

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
จังหวัดผม นับ ตัวได้เลย คนเล่นอสุรา
ร้านเกมไม่ค่อยได้ไป เล่นนะ มันออน ตัวผม มัน คุยกับบผมเเบบบ สบาย ใจมากเหมือนมันไม่ได้ทำไรผิด มันบอกเอา ของไปเเ้ล้วนะ ?? มันไม่ได้กลัว อะไรเลย
เเล้ว เป็น งี้ ผม ยังทำไรไม่ได้ เเล้ว ถ้าคนอื่นโดนอีก ล้มๆ ไปเถาะเหาะๆ

VV GET OUT

• **
  • _~เด็กนอก~_
เสียใจด้วยนะครับ ไอ่คนที่แฮกมันเลวจริงไม่สงสารคนโดนแฮกเลยแค่ผมคิดจะแฮกคนอื่ผมก็สงการเค้าละ  g#002 g#002

HaNaMI

• Newbie
  • *
เเล้วจีเอ็มคุณไม่คิดจะทำไรบ้างหรอคับ ไปสนใจเกม400 มากเกินมันไม่ดีนะ บริษัทคุณก็ไม่ได้ใหญ่มาก คนคุณก็ไม่มากเท่าไหร่ ลงทุนทำเกมใหญ่ๆระวังเจ๊งนะ ผมว่าคุณกลับมาสนใจอสุราเหมือนเดิมจะดีกว่ามั้ย?? woon_huh woon_huh woon_huh

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
กิจปีใหม่ เปิดมา สูบ เงินเเต่ กับ ช่วยเหลือคนในเกมน้อย ลง ตัดภาระ ที้ง รู้ได้ ใคร คน เดล เเต่ช่วยไรไม่ได้ นี้เหรอ เกมไทย สั้งได้ เหาะๆ
ลอง ดู สิครับ ท้าเขาไม่เติมเงิน เลย คุณ จะเป็นไง ผมก็เสียไปเยาะนะ กับเกมนี้อะ

HaNaMI

• Newbie
  • *
เชื่อดิ เกม400 คนไม่ค่อยเล่นหรอก เพราะเกมเเนวนั้นมีเยอะจัด ไม่มาดูอสุราเดะเจ๊ง  woon_sad1

ป๊กโกะ

• Newbie
  • *
  • PIM:)
กรใครทำอะพิมก้โดน สองตัวเลย เทรกะวิจุ6 เทรโดนแฮคเอาของไป วิโดนแฮคลบตัวละคร ได้แต่เชคว่าใครทำแต่ของไม่ได้คืนแบนตัวแฮคก้ไม่ได้ทำไรไม่ได้เลยตอนนี้ก้เลิกเล่นละ ปลงๆ

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
กรใครทำอะพิมก้โดน สองตัวเลย เทรกะวิจุ6 เทรโดนแฮคเอาของไป วิโดนแฮคลบตัวละคร ได้แต่เชคว่าใครทำแต่ของไม่ได้คืนแบนตัวแฮคก้ไม่ได้ทำไรไม่ได้เลยตอนนี้ก้เลิกเล่นละ ปลงๆ
พิมเหรองื้มเราไม่รู้เลย ไม่เคยให้ID ใคร พาส ยาก พิเศษยากมากๆ สงสัยเขา ไป พัทนา400 ละ เลย ตัดภาระ^^ ถ้าคนโดนไม่ทำไรเลย เขาก็ คงจะไม่สนใจไรเราหรอกเชื่อดิ

Revo

• Newbie
  • *
1.ใช้ไอดีเวปบอดเดียวกะตัวหลักหรือเปล่า?
2.เดลของ-ขายของกะกิลไซโครหรือเปล่า?
3.ไอดีกะพาสเหมือนกันหรือเปล่า?
ปล.ถ้าอยู่ใน3ข้อนี้ มีโอกาสโดนเเฮคสูงมาก
@ในใต้ภิภพมีอยุ่คนเดียวที่ เเฮค เป็นประจำ
โดย ทีมงานทำไรไม่ได้เลย กากอย่างเเรง
จาก คนเคยโดนเหมือนกัน

Revo

• Newbie
  • *
เอาง่ายๆเล่นเกมนี้ อย่าหวังความปลอดภัยเลย

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
1.ใช้ไอดีเวปบอดเดียวกะตัวหลักหรือเปล่า?
2.เดลของ-ขายของกะกิลไซโครหรือเปล่า?
3.ไอดีกะพาสเหมือนกันหรือเปล่า?
ปล.ถ้าอยู่ใน3ข้อนี้ มีโอกาสโดนเเฮคสูงมาก
@ในใต้ภิภพมีอยุ่คนเดียวที่ เเฮค เป็นประจำ
โดย ทีมงานทำไรไม่ได้เลย กากอย่างเเรง
จาก คนเคยโดนเหมือนกัน
ท้าหมายถึงฟัว กิว ผม บ้าน จังหวัดมันครับท้ามันจะแฮก คงเจอ บ้านมันมีปัญหา เเน่ครับ
2 ไซโค มันมีหลายคนมากจะรู้ไงครับ ว่าเดลคนไหน ปั้มตัวมาใหม่ยังทำได้
3 ไอดี คนละอยา่งกับพาสเเละ ยากมาก น้อย พาส อะ  woon_huh

settomjack

• Newbie
  • *
อย่าไปหวังกับจีชุดนี้มากเลยครับ ผมว่าจีชุดก่อนๆยังดีกว่าเยอะ อย่าว่าแต่จับตัวคนแฮกไม้ได้เลยแค่บั๊กก็แก้ไขแทบไม่ได้ อันนี้ผมไม่ได้ว่านะครับ แต่ว่าจีควรสนใจหน่อย ไม่ใช่ดองงานอะไรแบบนี้ ระวังบริษัทจะไม่มีความเชื่อถือนะครับ woon_bye

banggieez

• **
เป็นไปได้ไงอะ
งงเลย

ถ้ารู้ ID อย่างเดียวมันพอ สามารถ ที่จะเจาะได้หมด เหมือนกัน

แต่นี่ ไม่รู้ ทั้ง ID มันทำได้ไง

ต้องเป็น แฮกเกอร์ ระดับชำนาญมาก

samunpai1

• Full Member
ไปเหียบหาง"เด็ก"ใครอะป่าวเอ่ย  woon_555 woon_555 woon_555