GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งจีเอ็มเรื่องปัญหาการโอนหัวกิลครับ ขอให้ช่วยรับทราบทีครับ

o0-pk-0o

• Full Member
คือผมงงอย่างนึงอะครับจีเอม
โดยเหตุผลที่จีเอมแจ้งมาอะ
จีเอมบอก ตัวละครที่รับตำแหน่งหัวหน้าสมาคมจะต้องไม่ออนไลน์เข้ามาในเกมอย่างน้อย 3 เดือน
ผมถามหน่อยว่า ทำไมมันต้อง3เดือนอะครับ woon_huh
คือ ถ้าเจ้าของไอดีนั้นบอก เลิกเล่น
แล้มทำไมมันต้อง3เดือนอะครับ
ผมรุ้ว่าเวลามันเกี่ยวตรงทีผมแจ้งไปว่า คนๆนั้นไม่ได้ออนนาน
แต่หัวข้อสำคัญที่ผมแจ้งไปคือ โอนหัวกิลผิด
มันเกี่ยวอะไรกับเวลาอะครับ
ถาพหลักฐานก็มีครบ ตัวเหลือง ทำพันธมิตร
พยานก็มีบอก ไปไล่ถามไได้
แล้วผมไม่เข้าใจว่า ทำไมต้องให้ให้รอจนคนๆนั้นไม่ออน3เดือน
ทั้งๆทีการโอนหัวกิลกลับแค่นี้ทุกอย่างก็เหมือนเดิมแล้วครับ

แล้วถ้าจีเอ็มบอกว่า ผมแจ้งไปว่าmOo-nAy ไม่ได้ออนนาน
ผมถามหน่อยว่า คำว่านานมันกำหนดได้ว่าเป็นระยะเวลา3เดือนงั้นหรอครับ

ผมไม่รุ้ว่าจะพูดยังไงดีนะ แต่ผม งง มากๆ
กะเหตุผลที่ท่านจีเอ็มแจ้งทางพวกผมมา

หรือจีเอ็มจะให้ผม รอ อีก3เดือน จนกว่าจะครบกำหนดที่คนๆนั้นไม่ได้ออน
ถ้าไม่ฉุกเฉินจริง ไม่มีใครรีบมาแจ้งหรอกครับ

ผมไม่รุ้นะ มันมีคำหลายคำในหัวที่ไม่รู้จะพูดยังไงออกมาอะครับ
มันปั่นป่วนไปหมดแล้ว

ยังไงก็ช่วยบอกทีเถอะครับ
1.ต้องการอะไรอีก เพิ่มเติมอะไรอีก
2.ผมต้องทำยังไงต่อ
3.เหตุการณ์ต่างๆจีเอ็มจะแก้เมื่อไหร่

ถ้าได้อ่านแล้วกรุณา ตอบด้วยครับ
ขุดครับ woon_yes

o0-pk-0o

รอทั้งกิลอะ
ไม่มาตอบก็ขุดไปเรื่อยๆจนกว่าจะตอบ
ถ้าลอคกระทุ้ก็โพสใหม่
ไอดีอวตารก็มีถมไป
ต่อให้โดนแบนไอดี
แต่ถ้าพี่บอยยังไม่ได้ตำแหน่งคืน
ผมไม่หยุดเรื่องนี้แน่

’Aihpos_.

• 私たちの誰もありません。
  • Jr. Member
  • **
  • ไม่รัก' อย่าหวัง ' ไม่หวัง ' อย่ารัก '♥' " ถ้าไม่ได้หวังก็คงเริ่มรักไม่ได้ :D
รอทั้งกิลอะ
ไม่มาตอบก็ขุดไปเรื่อยๆจนกว่าจะตอบ
ถ้าลอคกระทุ้ก็โพสใหม่
ไอดีอวตารก็มีถมไป
ต่อให้โดนแบนไอดี
แต่ถ้าพี่บอยยังไม่ได้ตำแหน่งคืน
ผมไม่หยุดเรื่องนี้แน่
ซึ้งเลยพู่กันTT"[/color][/size]

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

o0-pk-0o

กว่าจะมา g#015
พี่บอยช่วยไปแจ้งเรื่องซ้ำที
เดี๋ยวจีเขาจะลืมเรา
ถ้ายังไม่มาดำเนินการอีก
ปั๊มเล่นเลย

o0-pk-0o

เดวไปบอกคนทั้งกิลให้มาสิงบอร์ดนี่เลย
เอาโวยวายให้เตมที g#031
ฝากด้วยนะ นอนแระ

งงงง

เดวไปบอกคนทั้งกิลให้มาสิงบอร์ดนี่เลย
เอาโวยวายให้เตมที g#031
ฝากด้วยนะ นอนแระ
อย่าให้โวยวาย เดวดราม่าแล้วมันจะยาวว บ่น3เดือนไม่จบอ่ะ  g#020

งงงง

ปั๊มเล่นเลย

คิดในทางบวกเข้าไว้  #038 
จีอาจจะงานยุ่งก้อได้ ฮ่าๆ  g#022

o0-pk-0o

ปั๊มเล่นเลย

คิดในทางบวกเข้าไว้  #038 
จีอาจจะงานยุ่งก้อได้ ฮ่าๆ  g#022

เกมมันไม่ได้ดังขนาดที่จะยุ่งหัวปั่น
มันไม่ใช่เกมของเกาหลีหรือญี่ปุ่น นะ woon_yes