GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งจีเอ็มเรื่องปัญหาการโอนหัวกิลครับ ขอให้ช่วยรับทราบทีครับ

o0-pk-0o

• Full Member
คือ กิลที่ผมอยู่คือกิลfriend forever
คราวนี้ ตอนนั้นหัวกิลที่ชื่อIiI..BoY..IiI ของกิลเค้าต้องการย้ายกิลไปช่วยกิลพันวอ อะคับ
แล้วปรากฎว่า เขาโอนหัวให้ผิดคนครับ แล้วคนๆนั้นแทบไม่ได้ออนเลยอะครับ
อันนี้มันเป็นปัญหาใหญ่มากๆของกิลอะครับ
อยากทราบว่าจีเอ็มพอจะช่วยอะไรได้บ้างครับ
คือมันฉุกเฉินมากๆเลยครับ ถ้าช่วยได้อยากให้ช่วยแก้ไขโดยด่วนเลยครับ
ถ้าจะถามข้อมูลเพิ่มโทรไปเบอร์นี้เลยครับ**** เบอพี่เขา
ส่วนอะไรที่พอเป็นข้อยืนยันก็คนทั้งกิลอะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ และกรุณาช่วยทีครับ g#046 g#046 g#006 g#006
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2012, 19:39:11 โดย จีเอ็มทามะ »

TAMA

• Sr. Member
แจ้งรายละเอียด ข้อมูลที่จะใช้ยือยันได้ว่าเป็นหัวหน้าสมาคมจริงๆ แล้ว ณ ขณะนี้ตำแหน่งหัวหน้าสมาคมอยู่กับตัวละครตัวไหน
เข้ามาที่นี่ครับ http://support.gameindy.com

o0-pk-0o

แจ้งเรียบร้อยแล้วครับ
อยากให้ช่วยเช็คโดยด่วนครับ
ต้องทำยังไงต่อบ้างครับ
ขอโทษนะครับ แต่รีบมากเลยครับ

o0-pk-0o

แล้ว คาดว่าเมื่อไหร่จะเสร็จอะครับ
แล้วที่บอกตรวจสอบนี่ตรวจยังไงอะครับ
คือ ผมอยากรู้จริงๆครับ
ตอนนี้ลุ้นกันหมดเลยครับ woon_sad2

o0-pk-0o

จีเอ็มครับ ดำเนินการถึงไหนแล้วครับ
คือถ้ามีปัญหาอะไร ขาดข้อมูลตรงไหนบอกผมได้นะครับ
ผมจะได้ไปหาหลักฐานหรืออะไรเพิ่ม
กรุณาอย่าเงียบอย่างนี้เลยครับ
ผมขอร้องละครับ

o0-pk-0o

อัพเดตข้อมูลให้แล้วครับ g#017
แต่หัวกิลยังพูดสีแดงยุเลยอะครับ woon_sad2
มันไม่เป็นตัวเหลืออะคับ woon_sad2
ช่วยดำเนินการทีนะครับ woon_sad2

o0-pk-0o

เพราะเหตุนี้นี่เอง  woon_5555 woon_5555 // ป่วนบอร์ด
ปัญหาหลักเลยตอนนี้
มีคนบอกหนักกว่าน้ำท่วมไทยแลนด์

งงงง

เดวก้อได้หัวกิลคืน  ใจเยนๆ   g#004
กิลซ่าซ่าก้อเคยโอนหัวผิด จีก้อกู้ให้  จีน่ารักมว๊าก  g#019

งงงง

เดวก้อได้หัวกิลคืน  ใจเยนๆ   g#004
กิลซ่าซ่าก้อเคยโอนหัวผิด จีก้อกู้ให้  จีน่ารักมว๊าก  g#019

ขออภัย  m(_ _)m  ที่โอนผิดเปนกิลขอมือ

o0-pk-0o

ขออภัย  m(_ _)m  ที่โอนผิดเปนกิลขอมือ
2วันแล้วนะ g#032