GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทายเล่นๆกัน ความสามารถแรร์วิ95 จะเป็นแบบไหน:)

X-Burner

• Full Member
เด๋วก็ไม่ถุกใจคุณอยู่ดีล่ะ ไม่เห็นจะถูกใจอะไรคุณเลย

พอแรรออกมาปุ๊บ เด่วก็ตั้งกระทู้ล่ะคอยดู มีปัญหาตลอด

.

3eCausez

เด๋วก็ไม่ถุกใจคุณอยู่ดีล่ะ ไม่เห็นจะถูกใจอะไรคุณเลย

พอแรรออกมาปุ๊บ เด่วก็ตั้งกระทู้ล่ะคอยดู มีปัญหาตลอด
ผมก็มีสิทธิ์ที่จะไม่พอใจ ถูกมั้ยครับ?? ผมจะโวยมันก็เรื่องของผมอะ ไมไ่ด้เดือดร้อนใคร คุณไม่พอใจกระทู้ที่ผมตั้งก็ไม่้ต้องเข้ามาอ่านทําเป็นไม่เห็นก็ได้^^  g#031

untitled

• Sr. Member

ผมก็มีสิทธิ์ที่จะไม่พอใจ ถูกมั้ยครับ?? ผมจะโวยมันก็เรื่องของผมอะ ไมไ่ด้เดือดร้อนใคร คุณไม่พอใจกระทู้ที่ผมตั้งก็ไม่้ต้องเข้ามาอ่านทําเป็นไม่เห็นก็ได้^^  g#031
ไม่เดือดร้อนเหรอไอสัส บางคนพอใจกับแรวิ95แล้ว ไอสัสมิงมาเห่าให้ปรับ

3eCausez

ไม่เดือดร้อนเหรอไอสัส บางคนพอใจกับแรวิ95แล้ว ไอสัสมิงมาเห่าให้ปรับ
คํา่ว่าเห่าไว้ใช้กับคุณอะเหมาะที่สุดเเล้ว อย่าไปใช้กับคนอื่นเลยนะ g#036

tomrambo

• Jr. Member
  • **
คุนมีแรวิคนเดียวหรอ? คนที่เล่นวิที่เก่งๆกว่าคุนเค้ายังไม่พูดสักคำ เรื่องมากจังนะ ผมว่าคุนเงียบๆอย่างวิเทพๆคนอื่นเค้ามั่งกะดีนะ
ทำตัวเหมือนเด็กป.6 อายุสมอง ไม่พอใจก็แหกปากโวยวาย จะเอาอะไรกะเกมมันมากมาย คุนนี้เเหละตัวปัญหาของวิคนอื่นๆเค้า
คุนไม่สังเกตุเลยหรอ พอคุนตั้งกะทู้ทีไรก็จะมีคนมาด่าคุนตลอด มีแต่กะทู้ ชาป ของคุนที่เป็นประโยชน์เท่านั้น

3eCausez

คุนมีแรวิคนเดียวหรอ? คนที่เล่นวิที่เก่งๆกว่าคุนเค้ายังไม่พูดสักคำ เรื่องมากจังนะ ผมว่าคุนเงียบๆอย่างวิเทพๆคนอื่นเค้ามั่งกะดีนะ
ทำตัวเหมือนเด็กป.6 อายุสมอง ไม่พอใจก็แหกปากโวยวาย จะเอาอะไรกะเกมมันมากมาย คุนนี้เเหละตัวปัญหาของวิคนอื่นๆเค้า
คุนไม่สังเกตุเลยหรอ พอคุนตั้งกะทู้ทีไรก็จะมีคนมาด่าคุนตลอด มีแต่กะทู้ ชาป ของคุนที่เป็นประโยชน์เท่านั้น
พวกที่ดีแต่ลอบกัดคนตอนไม่อยุ่จอ ขอทำเป็นไม่เห็นคอมเม้นละกันนะ พอดีไม่ชอบหน้าเป็นส่วนตัวิยุ่แล้ว  g#003

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
ไม่ชอบขี้หน้าIคุณมึงเลยคับ อยู่เฉ้ยๆมั้งก็ด่ายนะ ลำคาน อย่าเด่นอยากดังรึยังไงคับ  woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

Gabodz

• **
แล้วทำไมต้องแรร์วิ 95 ด้วยล่ะ  แรร์อื่นไม่มีความสำคัญมั้งหรอ
ดูเหมือนจะ  โฟร์กัส มาที่แรร์วิ 95  กันจัง 
เกมนี้ มีวิสาด อาชีพเดียวหรอครับ

แรร์อาชีพอื่นคนโวยวาย จะเป็นจะตาย  ทีมงานไม่ทำอะไรเลย (ผมไม่ว่าหรอก )
แต่พอแรร์วิ 95 ออกมา มีโวยวายอยู่คนเดียว  รีบแก้ซะเลย  (มันน่าด่ามะล่ะ)
แต่คราวนี้มาตั้งความสามารถซะเองอีก  55+  ถ้าได้ตามที่ขอละก้อ   (เลิกเล่นดีกว่า) 

3eCausez

ไม่ชอบขี้หน้าIคุณมึงเลยคับ อยู่เฉ้ยๆมั้งก็ด่ายนะ ลำคาน อย่าเด่นอยากดังรึยังไงคับ  woon_555
เรื่องของคุณ ไม่แคร์อ่า ไม่สำคัญพอ g#004

3eCausez

แล้วทำไมต้องแรร์วิ 95 ด้วยล่ะ  แรร์อื่นไม่มีความสำคัญมั้งหรอ
ดูเหมือนจะ  โฟร์กัส มาที่แรร์วิ 95  กันจัง 
เกมนี้ มีวิสาด อาชีพเดียวหรอครับ

แรร์อาชีพอื่นคนโวยวาย จะเป็นจะตาย  ทีมงานไม่ทำอะไรเลย (ผมไม่ว่าหรอก )
แต่พอแรร์วิ 95 ออกมา มีโวยวายอยู่คนเดียว  รีบแก้ซะเลย  (มันน่าด่ามะล่ะ)
แต่คราวนี้มาตั้งความสามารถซะเองอีก  55+  ถ้าได้ตามที่ขอละก้อ   (เลิกเล่นดีกว่า)
ไม่ได้โฟกัส แต่ผมอยากตั้งแรร์วิอะ คุณอยากตั้งแรร์อาชีพอื่นก็ไปตั้งเลยจ้า woon_o_o

3eCausez

สาระกระทู้ ยังเป็นการทายเล่นๆเกี่ยวกับความสามารถแรร์วิ95นะ ถ้าเม้นไหนพาออกทะเล ขอทำเป็นไม่เห็นละกันนะ g#010

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad

เออ ใช่ แมร้งทำพูดมาก ปากดี

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

3eCausez

เออ ใช่ แมร้งทำพูดมาก ปากดี
แล้วไง:)

oatcha

ผมว่า จขกท คิดความสามารถของแรร์95วิซาร์ดต่อไปเถอะนะ คุณจะตั้งกระทู้ขึ้นมาเพื้ออยากจะรู้หรืออยากจะแนะนำทีมงานไป และหรือคุณอยากจะมาหาเรื่องกับใครต่อใครกันแน่ พอมีคนมากระทบกระเทือนก็ออกตัวไปอย่างคนพลานไปหาเรื่องกับคนนั้นทีนี้ที และถ้าคุณหมดมุขที่จะเล่นแล้วก็ให้ทีมงานล๊อกกระทู้ไปเลยดีกว่า เพราะว่าต่อๆไปมันอาจจะเป็นกระทู้ที่ไร้สาระมากกว่ามีเหตุผลอย่าง2หน้าแรกนะ ก็เรื่องความสามารถของแรร์วิซาร์ดมันจะออกมายังไงนั้น มันก็อยู่ในการตัดสินใจของทีมงานทั้งหมด และถ้าจะมาตามทำตามใจผู้เล่นก็เหมือนกับพวกโปรแกมเมอร์เป็นพวกที่สิ้นคิดใร้จุดยืนและอีกหน่อยอย่ากจะทำอะไรก็ต้องถามคนเล่นก่อนก็คิดเองไม่ได้ ผมอาจจะพูดได้ไม่ถูกใจใครก็สุดแล้วแต่นะเพราะเท่าทีผมอ่านมามันทำให้ผมออกมาพูดได้อย่างนี้  g#040 g#040

3eCausez

สาระกระทู้ ยังเป็นการทายเล่นๆเกี่ยวกับความสามารถแรร์วิ95นะ ถ้าเม้นไหนพาออกทะเล ขอทำเป็นไม่เห็นละกันนะ g#010
หัวข้อกระทุ้