GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แรร์เบอ 95 คิดไงกันบ้าง

THE-COOL

• Full Member
แรร์95 ใหม่ๆที่ออกมาช่วงนี้  มีข้อดี และมีข้อเสีย   แต่ทำไม   เกราะแรร์ เบอ มีแต่ข้อดี ไม่มีข้อเสีย หว่า   น่าคิดแฮะ

ก็ว่างั้น..ดูของชาร์ปดิ่ ลด mp 40% ทุก 5 วิ ...
มันเล่นคิดเป็นเปอร์เซ็นซะด้วยถ้ามี mp 1000 ลดทีละ 400 ทุก 5 วิ (เวรกรรมชาร์ปอีกละ)
บทจะได้อะไรดีๆ มันต้องมีข้อแม้ (อันนี้ข้อแม้คือต้องแดกอาหาร)
เหมือนเจ้าของบริษัท มันข้องใจอะไรชาร์ปเป็นพิเศษหรือเปล่าเนี่ยะ....
ทำไมของชาวบ้านเขามีแต่ข้อดี .. 

ข้อดีแรร์ชาร์ป มันก็ไม่ได้ดีจนเว่อ... แต่ข้อเสียมันนี่สิ (ต้องขอยกนิ้วโป้งให้เลยคับ นิ้วโป้งตีนนะ) g#023

oh_RaymonDD

เเรร์ที่เคยออกมาผมว่า95เบอกับเเอสดีสุดละ
ความสามารถเถื่อนดี

oh_RaymonDD

เบอคนไหนใส่ละทำเลือดเยอะสุดเอามาโพสบอร์ดนี้ทีผมอยากชม  g#037
น่าจะเกิน1เเสน

THE-COOL

เบอคนไหนใส่ละทำเลือดเยอะสุดเอามาโพสบอร์ดนี้ทีผมอยากชม  g#037

อาชีพเบอ เขาคุยอวดกันเรื่องเลือดกันในหลักแสน
ของชาร์ป ได้แค่ หมื่นต้นๆก็บุญหัวละ....

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

อาชีพเบอ เขาคุยอวดกันเรื่องเลือดกันในหลักแสน
ของชาร์ป ได้แค่ หมื่นต้นๆก็บุญหัวละ....

นายอย่าบ่นมาก  ดีเท่าไหร่แล้วที่สีชุดไม่ลดเลือดแบบแอส  g#004

(พลังโจมตีแรงกันไปไหนต่อไหน เลือดยังเท่าจิ๋มมดอยู่เลย  g#014 )

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
ทดลองเกรียนมาแร้วว แรร์เบอ95 เจ๊งมากคับ ชอบใจพอตัว^^   woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

oh_RaymonDD

g#015 g#015

oh_RaymonDD

ทดลองเกรียนมาแร้วว แรร์เบอ95 เจ๊งมากคับ ชอบใจพอตัว^^   woon_555
เซนสายปืนโป๊ะยังยิงโป๊ะยุป่ะคับ โดนลดอัตตราไปขนาดนั้น  #038 #038