GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาตั้งบอร์ดแทนเพื่อนเกี่ยวกับเรื่องของเเฮคแล้วโดนแบนถาวร

“Dior”

• Newbie
  • *
เซิร์ฟpk ตอนนี้มีพวกกวนส้นตรีนครับ เดลของมาให้แล้วแจ้งเเฮคทำให้เพื่อนผมโดนแบนถาวรไป แบบนี้ทีมงานมีวิธีแก้ปัญหาป่าวครับ เพื่อนผมมันโทรไปคุยอะ ทีมงานบอกให้หารูปถ่ายตอนเดลมา ผมอยากจะถามแทนเพื่อนครับ กูจะย้อนเวลาไปถ่ายได้ไหมไอควายทีมงานไอเหี้ย

FFiM

• Full Member
ว่าละว่าต้องมีคนนิสัยแบบนี้ เดลของให้แล้วแจ้งแฮค อันตรายจริงๆ g#014 g#014

pasatorn

• Jr. Member
  • **

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ต้องทำใจอ่ะนะ เล่นเกมอสุรา....แต่ปกติมันต้องมีหลักฐานเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้ว
(ถ่ายรูปจากคอมเครื่องเดียวไม่ได้ต้อง2เครื่องนะ..เพราะบางกรณีทีมงาน*อ้าง*ขอหลักฐาน2เครื่อง....แสรด g#035)

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
 woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

งั้นเวลาเราจะแฮคใครก็ถ่ายรูปแล้วเอาอีกตัวทำพิมพ์สิครับ ว่าซื้อ ว่ายืมอะไรเงี้ย
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

nightjusmin

พูดตามตรงก็ซื้อของเงินนอก แล้วมันมาแจ้งแฮก ฮ๋าๆๆ
กดไลค์ จากผู้มีประสบการณ์ตรง(จากเกมส์อื่นนะ ไม่ใช่อสุรา g#033)

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
ต้องทำใจอ่ะนะ เล่นเกมอสุรา....แต่ปกติมันต้องมีหลักฐานเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้ว
(ถ่ายรูปจากคอมเครื่องเดียวไม่ได้ต้อง2เครื่องนะ..เพราะบางกรณีทีมงาน*อ้าง*ขอหลักฐาน2เครื่อง....แสรด g#035)

อ๋อ ไอหน้าด้านแถตอนนั้นอะนะ  woon_sunny
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

oatcha

ทีดาวก็มีด้วย มีอยู่คนนะมาตะโกนบอก ไอดีพร้อมระหัส และตังในตัวนั้นมี4mบอกให้ไปเอา เลยถามว่าแล้วมาแจกทำใม มันบอกว่ารวย เลยถามต่อไปว่ามี4mนี่นะรวย ถ้ารวยนักก็เอาตังเข้ากิวไป  g#024