GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกียว กับ ร้านอาหารผอบ ขอรับ

“๏๛-_OnizukA_- ๛๏”

• Jr. Member
  • **
คือเข้าเรื่องเลยนะครับ ผมอยากให้มีร้านขายอาหารสัตว์ตามเมืองต่างๆอ่ะครับไม่ใช่ที่ฟอท อย่างเดียว เช่น ตลาด ป้อม เมืองหิมะ เรคคิฟ เเละที่อื่นๆ
จะได้สะดวกในการซื้อมากขึ้นครับผม เเค่นี้ละครับ ที่จะเสนอน่าจะเป็นประโยนช์สำหรับผู้เล่นนะครับผม g#024 g#024

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แล้วทำไมไม่ซื้อเยอะๆล่ะ ผมก็ทำนะ ไปฟอทที ซื้ออาหารตัดตัวไว้ทีละ200  อาหารต่ำกว่า90เมื่อไหร่ก็ไปซื้อเพิ่มมาอีก200

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

After School

• Newbie
  • *
ผมอยากให้มี NPC โตลัส (ใช่ชื่อนี้ป่าว) อยู่หลายๆเมืองอ่ะ ไม่อยากเข้าไปตลาดเลยแลคจริงๆ เปลืองวาร์ปด้วยเพราะไม่ค่อยจะอยู่ไซส์

thonson

ผมอยากมีตังครับ จะได้ซื้ออาหารทีล่ะ 100+ได้  woon_cry

Nidhoggr

• Jr. Member
  • **
  • วันวานกำลังกลับมา
ผมอยากมีตังครับ จะได้ซื้ออาหารทีล่ะ 100+ได้  woon_cry

เนียน ไม่มีตังหรอครับ  woon_555 woon_555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

เนียน ไม่มีตังหรอครับ  woon_555 woon_555
กบซื้ออาหารที 36Kเองนะ    แต่ถ้านรกนี่ก็....