GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมพาจีเอ็มใหม่ไฟแรงมาแนะนำตัวครับ

บุคคลทั่วไป · 62 · 13003

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

1. อย่าชวนผู้รับการบริการทะเลาะ
2. อย่าตอบแบบขอไปที
3. อย่าเอนไปกับผู้เล่นคนใดหรือฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง
4. แยกได้ระหว่างเรื่องส่วนตัวกับงาน
5. ตอนโทรไปถาม call center ก็พักสายไว้ก่อน แล้วค่อยบ่นว่าผู้เล่นชอบถามคำถามงี่เง่า ไม่สำคัญ

ก็ยินดีต้อนรับค่ะ คนใหม่มา  แล้วคนไหนจะออกต่อ  -..-

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา

1. อย่าชวนผู้รับการบริการทะเลาะ
2. อย่าตอบแบบขอไปที
3. อย่าเอนไปกับผู้เล่นคนใดหรือฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง
4. แยกได้ระหว่างเรื่องส่วนตัวกับงาน
5. ตอนโทรไปถาม call center ก็พักสายไว้ก่อน แล้วค่อยบ่นว่าผู้เล่นชอบถามคำถามงี่เง่า ไม่สำคัญ

ก็ยินดีต้อนรับค่ะ คนใหม่มา  แล้วคนไหนจะออกต่อ  -..-

โอเปล่า ก็ดีนะครับ 55555

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

LLอUหื่u.

ไล่คนเก่าอออกแล้วเอาคนใหม่เข้ามา   เยี่ยมมาก    g#046

PETDO   FAIL   DRAMA   

~Scream~

• Jr. Member
  • **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
เบื่อจีเอ็มนิคกี้ แจ้งบัคไป2วันก่อนตั้งหลายข้อความ ตั้งบอดกะไม่ตอบปล่อยให้บอดร์ตกไปหน้า2 เซงๆ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
เห็นแล้วโปรดอ้างอิงกลับด้วย

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• Jr. Member
  • **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า

.P a t c h a :)

g#008 g#008 g#008

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
 woon_5555 woon_5555

ดีๆมาช่วยทีมงานทำงาน เผื่ออะไรๆจะได้พัฬนาไปอย่างรวดเร็ว

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขอโทษครับที่เงียบไป ขอขอบคุณนะครับผู้เล่นทุกท่าน
ที่เข้ามาทักทายกัน
g#003 g#003 g#006 g#006
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้