GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าอาชีพอะไร โกง + เกรียน สุดในเกม

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
พระอะ   
ตอนเวล ได้แต่นั่งดูด  บางคนออโต้เมาส์ฟูไว้อีกต่างหาก

ลองไม่มีพระดูไม๊ครับ
เห็นมาหลายคนแล้วที่ชอบว่าพระนั่งดูดอย่างเดียว
ถ้าลองมาเป็นพระถึงจะรู้ครับ
ยกตัวอย่าง พระสายสาส์นจำเป็นต้องพกน้ำมนต์จำนวนมากถ้าจะเวลครับ(ซึ่งถ้าพกมากๆรับรองได้พระเดินเป็นเต่าครับผม)
ส่วนสายอื่นๆถ้าเป็นซุปเปอร์ฟูก็ต้องพกโยเกิตครับไม่งั้นฟูออโต้ไม่ได้ (คนออโต้คงจะรู้ว่าเปลืองเอมพีสุดๆ)
บางทีคนในตี้พอตายก็ให้พระไปชุบ ตอนพระไปชุบพวกก็ว่า ทำไมไม่ฟูวะพระแม่งขี้เกียจ (ถ้าเจอพระงัดไม้เด็ดออกตี้ บางทีตี้ถึงกับล่มง่ายๆครับบอกไว้เลย)

ปล.จงรู้ไว้เลยนะครับ พระใช้ทุนในการซื้อโยเกิต(หรืออาหารที่ฟูเอ็มพีไวๆ)  ทำน้ำมนต์(ถ้าไม่รัยซื้อก็ไปบอมวุ้นหาขวด)

เข้าเรื่องดีกว่า
อาชีพที่เกรียน &  โกง  ก็คือ   อาชีพที่นั่งกดแชร์ครับ
และคาเดท(รวยๆ)ก็เป็นอาชีพดังกล่าวที่ชอบกดแชร์ครับผม
ระบบจุใหม่นั้น ถ้าเซิร์ฟมีคูณ รับรองได้ถ้าจุแบบไม่เอากล่อง บางท่านอาจจะจุได้2-3 จุ ภายในวันเดียวนะเออ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

THE-COOL

รู้แต่ ชาร์ป ... คือ อาชีพที่ไม่เกรียน ไม่โกง
เมื่อก่อนใครๆก็ระแวงจะโดนจุดตาย พาลาก็เสียวๆ กัมปนาท
มาวันนี้ มันโก่งตูดให้ยิงเลย................ ไอ้เราก็ไม่อยากจะยิงเด๋ว ลูกธนูมันจะติดขี้เอา 5555+ g#037 g#037

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
พระอะ   
ตอนเวล ได้แต่นั่งดูด  บางคนออโต้เมาส์ฟูไว้อีกต่างหาก

ลองไม่มีพระดูไม๊ครับ
เห็นมาหลายคนแล้วที่ชอบว่าพระนั่งดูดอย่างเดียว
ถ้าลองมาเป็นพระถึงจะรู้ครับ
ยกตัวอย่าง พระสายสาส์นจำเป็นต้องพกน้ำมนต์จำนวนมากถ้าจะเวลครับ(ซึ่งถ้าพกมากๆรับรองได้พระเดินเป็นเต่าครับผม)
ส่วนสายอื่นๆถ้าเป็นซุปเปอร์ฟูก็ต้องพกโยเกิตครับไม่งั้นฟูออโต้ไม่ได้ (คนออโต้คงจะรู้ว่าเปลืองเอมพีสุดๆ)
บางทีคนในตี้พอตายก็ให้พระไปชุบ ตอนพระไปชุบพวกก็ว่า ทำไมไม่ฟูวะพระแม่งขี้เกียจ (ถ้าเจอพระงัดไม้เด็ดออกตี้ บางทีตี้ถึงกับล่มง่ายๆครับบอกไว้เลย)

ปล.จงรู้ไว้เลยนะครับ พระใช้ทุนในการซื้อโยเกิต(หรืออาหารที่ฟูเอ็มพีไวๆ)  ทำน้ำมนต์(ถ้าไม่รัยซื้อก็ไปบอมวุ้นหาขวด)

เข้าเรื่องดีกว่า
อาชีพที่เกรียน &  โกง  ก็คือ   อาชีพที่นั่งกดแชร์ครับ
และคาเดท(รวยๆ)ก็เป็นอาชีพดังกล่าวที่ชอบกดแชร์ครับผม
ระบบจุใหม่นั้น ถ้าเซิร์ฟมีคูณ รับรองได้ถ้าจุแบบไม่เอากล่อง บางท่านอาจจะจุได้2-3 จุ ภายในวันเดียวนะเออ
ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่พกพระไว้ติดตัวนะคับ เวลาเวลไม่มีพระก็เอาพระตัวเองมาฟู ออโต้เมาส์ไว้ แล้วมากินมาม่า  น้ำยังไม่ทันเดือด
โยหมดละ  ต้องไปกดใหม่  กดซ้ำๆแบบนี้อยู่ตลอด   ส่วนน้ำมนต์ก็ทำยากอยู่แต่พอไม่สนใจมันก็เหมือนเร็วแปปเดียว200ขวด
แปปๆ500  แต่พระมันจุได้น้อยเลยพกได้ไม่เยอะ โยมีงบอยู่  เรื่องอื่นก็ไม่สน   ส่วนจุ  ถ้าจะจุก็เรื่องของเขา 
ถ้าไม่มีพระเราก็ไม่ต้องเวล แล้วจะทำไม  รอพระมาเราก็เวลใหม่ได้นิ

loveza_00733

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นคิดว่าอาชีพไหนโกงสุดเห็นทีจะเป็น เซนจูเรียน

สายกระบี่ แทบเข้าได้ไม่คิดค่าพลังป้องกัน แทงสลายบัพ บัพเยอะแค่ไหนสลายหมด   woon_sunny

สายระเบิด กยแนบ วิ่งแล้วไล่วาง C4 ชาวบ้าน ระเบิดที ขี้กระจาย    woon_shock

สายปืน ถ้ามีผอบเพิ่มความเร็ว เชียร์ โชค พาลาก็ไม่ทนนะครับ แอสยังวิ่งอ่ะ  woon_shock

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
แล้วคุณจะไม่ให้เทรชมีสิทธิ์ฆ่าคนอื่นเลยหรอ??

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด

banggieez

• **
อาชีพ ที่โกง
ผมว่า เป็น  อาชีพ เวลาตายปุ๊บ  พวกจะวาบมาเพียบเลย
เค้าเรียกว่า ลุม แบบนี้โกง

เกรียนแบบเจ่งสุดๆๆ นี่ต้อง

วิ เลย  สุดๆอ่ะ

ออกมาลูกศรเวท  เสร็จปับ  วิ่งเค้าวุ้นเลย โคตรเกรียนอ่ะ

ยิ่งวิ ของดีๆๆ ลูกศร เวททีเดียว  ไม่รอดสักอาชีพ

อาชีพที่พระเอก สุดๆๆ เห็นจะ เป็น  พวกที่ชอบ ใส่ชุดแฟนซีอ่ะ ไม่เปิด PK

ชอบมา นั่งเก๊ก ตรงที่เค้าตีกัน  พวกชอบโชว์ความเท่  หน้าเดธ  หน้า ฟอท อ่ะมักเยอะ ลองไปดูอ่ะ

พระเอกเพียบ

ชื่อเหมาะสม....

• **
แล้วคุณจะไม่ให้เทรชมีสิทธิ์ฆ่าคนอื่นเลยหรอ??
แล้วทุกวันนี้มันฆ่าไหมล่ะครับ ล่อได้หมดทุกอาชีพ  g#034

เมี้ยว ~~~

jennyzashadow789

• **
แล้วทุกวันนี้มันฆ่าไหมล่ะครับ ล่อได้หมดทุกอาชีพ  g#034
ไม่ได้เทรชแฟนหนูยังเอาไม่ลงขนาดลงทุนนะเนี่ย woon_shock woon_shock

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
เทรก็เกรียนดี ถ้ามีหน้าไม้ 79 หรือ 99

แต่ถ้าเอาทั่วๆไป วิเลยครับ เก่งทุกสถานะการณ์ !

ไม่จริงนะ !
ช่วงเปลี่ยนวิใหม่ๆ คือหนทางแห่งความลำบาก
ของไม่เทพจริง มือไม่ไวก็ไม่รอดคะ ):

ขอขุด !
แต่เห็นด้วยกับเรปนี้ เปลี่ยนวิมาใหม่ๆ มือช้าๆ เชื่องๆ จอดสถานเดียว
 g#016 g#016
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส

˜Memory Simple˜

• **
  • Hello,,World by.. Php
เราว่าพวกที่ชอบอิจฉาคนขุดการงานแล้วเอาทหารไปยิงสนับสนุนนะ

ทหารเกรียนโกง
เกรียนเพราะว่าฆ่าได้แม้กระทั่งคาเดท
โกงเพราะมีสกิวที่ฆ่าทั้งไม่มีพีเคและมีพีเค(ไม่แน่อาจโดนตัวเอง #038)
ยังไม่เปลียนลายเซ็นหรอ น่าอายแทนเสียชื่อทหาร

"The only thing in life achieved without effort is failure