GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผู้เล่นเก่าๆรู้สึกเสียความรู้สึกกับกล่องสุ่มหมวกกันบ้างมั๊ย(สุ่มได้หมวกกากๆ)

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
หมวกเจ้านรก ไม่ได้ ได้ยาก อย่างที่คุณคิดนะครับ  woon_shock

ปล. เกมอวตารนะครับราคานี้ เกมอสุรา คนละราคา หลุดโลกเลย  woon_5555 (ใบแรกของเซิร์ฟนะเนี้ยภาพนี้)
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

♥~Opea~♥

• **
  • Up To U
ของฟรีไม่เครียดค่ะ เขาเปิดได้ก็ดวงของเขาไป g#031

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

แล้วแต่ดวง จริงๆ ขอบคุณนะที่ทำให้ผู้เล่นหลายๆ คนมีความสุขมากสำหรับกล่อง นี้แต่ ผมได้แค่หมวกพ่อครัวกะแว่นเขียว แต่ก็มีความสุขนะ  woon_sunny

:}

• **
  • ~๐๐"

FoXYzzzzzz

• Newbie
  • *
สิทธิทุกคนเท่ากันครับ จะเติมเงินมากหรือเงินน้อย  g#005

ปล.เห็นห่วงเรื่อง 2 มาตรฐานกัน นี้ก็เป็นของขวัญอีกอย่างที่ทุกชนชั้นต้อง ! วัดดวง !  #038

ปู้เป้ออกทะเลจ๋า แน่จริงเข้าไปตอบกระทู้นี้ซิจ๊ะ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=10614.240  woon_555 woon_555 woon_555
/ใจป่าว  g#037 g#037 g#037

กระทู้ที่คุณว่ามานั้น มันก็เป็นความเห็นของเพื่อนๆ โดยส่วนตัวของแต่ละคนแต่ละความคิด ถ้าผมเข้าไปตอบด้วยนั้นผมก็คงตอบในสไตล์การเล่นเกมของผมละครับ ซึ่งไม่มีผลใดๆ ในการปรับเปลี่ยนต่างๆ แน่นอน เพราะในการปรับในส่วนของสายอาชีพต่างๆ นั้นมันขึ้นอยู่กับทีมผู้พัฒนาครับ g#009

ปล.ส่วนตัวของผมในการเล่นเกมนั้น ถูกใจก็เสพ ไม่ถูกใจก็ไม่เสพ เก็ตปะ  g#022

ใครไม่พอใจก็ไสหัวไปซะ กร๊ากกกก....    เอ้อ จริงด้วยแฮะ   g#031 g#031 g#031 g#031

CacAloz

อย่าตีความคำพูดของผมไปแบบนั้นครับ มันจะทำให้ความหมายผิดแปลกไปนะครับ ผมไม่ได้หมายความถึง "ใคร"
อ่านให้ดีและตีความให้ถูกครับ
  g#024

~๐ Ryan ๐~

ผมว่ามันก็ดีกับผู้เล่นใหม่ๆนะครับ ไม่งั้นก็ต้องรอรับทานจากผู้เล่นเก่าๆ ที่จะเอามาขายก็ราคาแพงแสนแพง
อีกอย่างไอของพวกนี้มันไม่ได้ช่วยอะไรให้ความสามารถดีขึ้นมาเลยนะ
อย่างหมวกเจ้านรก ที่เพิ่มเลือดให้ 400 ราคาแพงลิบลิ่ว แต่หมวกเทพเพิ่ม 500 ราคา40-50เอ็ม ดีกว่าอีก
คิดซะว่าแบ่งๆกันใช้แล้วกัน จริงๆทีมงานจะแจกยัดใส่ไอดีให้มีใส่ทุกคน ยังไม่เคืองเลย
ที่พูดมาไม่ใช่ว่าไม่มีแล้วพูดได้นะ ผมเคยมีแต่ก็ไม่เคยใส่เลย เพราะว่ามันของแค่สวยงามนะ
ผมว่าใส่ของแล้วยกระดับความเก่งตัวละครซะดีกว่า

- แจกยัดใส่ไอดีให้อีกคนละกล่องเอาไปลุ้น จะดีมาก  g#004

•Insomnia' •

• un' :)
ดูเหมือนทีมงานจะเอาใจผู้เล่นใหม่ๆมากไปหน่อยนะ
โดยที่เหมือนจะลืมไปแล้วว่า รายได้หลักๆส่วนมากมาจากผู้เล่นส่วนไหน
ของที่ผู้เล่นเก่าๆมี ไม่ใช่ว่างอมืองอเท้าแล้วได้มา นั่นก็ต้องพยายามหามาเช่นกัน

หมวกที่จะมีจำกัดๆ ไหนคำว่าจำกัด? เติมครบ 500 ก็ได้มาอีกละกล่องสุ่ม
แค่เติมเงินนิดๆหน่อยๆ ได้กล่องมาคลิ๊กๆได้ของ สบายจริงๆ
ปล.ต่างคนต่างมุมมอง

none

บางทีโลกมันก็ไม่สมดุลย์ครับ คล้ายๆปิดทองหลังพระ เล่นมานานไม่ยักกะรวยดังคนอื่น ,, หลายคนเพิ่งมาเล่น เค้าดวงดี ก็มีตังใช้ไป ,, ส่วนหนึ่ง ที่ผู้เล่นหายไป ก็อาจเป็นเพราะ ความไม่สมดุลย์ดังกล่าว

ปล.แค่ออกความคิดเห็นเท่านั้น ถูกผิดอย่างไรก็ไม่ทราบ !

SrItAnI

• "กาลเวลา" สามารถเปลี่ยนแปลงความรู้สึก,,,ของเรา ??
  • Newbie
  • *
เปิดแค่ 2 กล่อง ได้ แว่นแดง    กะ    หน้ากากเลเซอร์
"กาลเวลา" สามารถเปลี่ยนความรู้สึก,,,,,,ของคนเรา ??

Red Division

• **
  • Car Music
หูเอล แว่นแดง มันดีตรงไหน ตีค่ากันไปเอง ขายเกิน50เอมผมก็ไม่ซื้อ ผมก็พอมีตังนะ ออนเซตจุ9ตัว ตังพอมี แต่ไม่เคยสนใจเลยซักนิด ไม่เห็นมีประโยชเลย ใส่กากซาดิสยังมีประโยชกว่าเลย

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ไปซีเรียสไรมาก ลองนึกถึงว่า ผู้เล่นใหม่ไปตีนกจุ๊ดรอปกุญแจมาเปิดกล่องปีใหม่ บังเอิญว่ามี 50 ดอกแต่เปิดได้หน้าไม้แรร์ ของแรร์ดีๆ เค้าก็รวยเช่นกัน คนเล่นเก่าๆพกไป 500 ดอกเปิดได้ขยะกับทรงผมก็มีถมเถไป ของงี้วัดดวงเหมือนกับกล่องสุ่มหมวกและครับ  หมวกมันแค่แฟชั่น มีเยอะไม่ได้เสียสมดุลเกมส์แต่เสียดุลทางการตลาดของผู้เล่นเอง

เอาน่า .... มันไม่ได้มีมาแจกกันบ่อยๆ เดี๋ยวมันก็ทรงตัวเอง   ผมมองว่าดีเสียอีก ดีกว่าเค้ากั๊กเอาไว้แล้วเอาไปยัดขายในโปรโมชั่น ของพวกนี้ไม่น่าซื้ออยู่แล้ว ควรหาได้ในเกมส์ด้วยซ้ำไป

ส่วนเรื่องของที่เคยได้มาจากโปรโมชั่นแพงๆ ได้มาก่อน อันนี้ก็ลองร้องขอเค้าไปว่าอันไหนที่เคยเอามายัดในโปรอย่าใส่มาในกล่องสุ่มได้มั้ยหากมีครั้งต่อไป  ลองขอเค้าดู คิดว่าเค้าก็คงเข้าใจเพราะทำตลาดเหมือนกัน  อันนี้มันแจกครั้งแรกมันก็มีบกพร่องบ้างอะไรบ้าง บางทีก็ไม่ได้คำนึงถึงจุดนั้น แบบว่าอยากแจก ให้ทุกคนมีสิทธิ์เข้าถึง ผมว่ามันก็ดีน๊ะ