GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบลดโกง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ผมอยุ่pkคราบ ชนะได้หมดทุกอาชีพยกเว้นพาลากับเบอเพราะรับมือยาก ผมใส่ของเวล70 ก็จัดการยสเทพทั้งตัวได้นะครับ มันยุที่สเต้ป woon_5555
เบลดกะหลั่วกากกาย กายหมดกลับ  g#023
555+

อ๋อเบรดสายกายนี่เอง เก่งจิงๆ  woon_5555

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ
แจมด้วยคนดิ อิอิ woon_love woon_love
เจอพาราผมเป่า คุณ dew :)

thonson

ลองอ่านๆดูแล้ว สายกายทิพย์ก็เล่นง่ายดีนะครับ ไม่ต้องจุ ไม่เปลืองตังดี woon_love

nes

Coud™

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

.D_E_W.

• Jr. Member
  • **
  • *ร๊อค
ไอเควียบินดั้ย ปากหมาวะ ผมสดๆไม่กาย มีค-ถามมาถามเควียบินดั้ยอะ คุณตุ๊ดหรอลงรุปผู้หญิงอะ woon_5555
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
เซง  เครียด  Fab

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
อย่าเอาในแบทไปเทียบกับนอกแบทครับ ในแบททอนดาเมจ ถ้านอกแบท แรงกว่านั้นเยอะ
เบรดระดับคุณไม่ได้แดกหรอกถ้าตีกันจริงๆ g#040

ปล. รูปเมียอะผิดหรอ ไม่ใช้รูปชาวบ้านที่ไหนซักหน่อย  woon_5555

Buzaba`

• แด๊นนนนน
ไม่ใช่แบบว่า เดิไปพิโรธละกดพากลับ วิ่งหลบวุ้นหรอครับ

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
ไม่ใช่แบบว่า เดิไปพิโรธละกดพากลับ วิ่งหลบวุ้นหรอครับ

woon_555 woon_555