GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัว GM หนุ่มใหม่ไฟแรงอีกคนหนึ่งครับ

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
g#001 g#001 g#001
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

sian

• **
ยินดีต้อนรับจีเอ็มกระต๊อบเข้าสู่โลกอสุราออนไลน์!!! woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
เฮ้ยยยยยยยยยย ! ชอบดูหนังเกาหลี ๕๕๕

ยินดีต้อนรับงับ  g#003

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • **
  • Can't Do Better#.

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะเปิดตัวจีเอ็มใหม่ไฟแรงอีกท่านหนึ่ง เพื่อนๆหลายท่านอาจจะได้พบเห็นหรือพูดคุยกับเค้ามาบ้างแล้วนะครับไม่มากก็น้อยนะครับ ผมจึงถือโอกาสนี้ เปิดตัวให้เพื่อนได้รู้จักอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ เค้าคนนี้ก็คือ..จีเอ็มกระต๊อบ นั้นเองครับ

จีเปเป้ จีเอ็มกระต๊อบ ช่วยรายงานตัวให้เพื่อนๆทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ
จีกระต๊อบ : สวัสดีคร้าบ จีเอ็มเปเป้ และ เพื่อนๆ ชาวอสุราออนไลน์ทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  g#001 g#001

จีเปเป้ รู้สึกอย่างไรที่ได้รับตำแหน่ง GM ครับ
จีกระต๊อบ : เป็นอีกหนึ่งงานที่ใฝ่ฝันที่อยากจะทำ ก็ดีใจมากที่ได้เข้ามาเป็น GM ที่นี้ เพราะหลายคนบอกว่าผู้เล่นน่ารักทุกคนเลย  #038 #038

จีเปเป้ สไตล์ หรือนิสัย เป็นอย่างไรครับ
จีกระต๊อบ : สนุกสนาน บ้าๆ บอๆ รักเด็ก ชอบดูซีรี่ย์เกาหลี  g#033 g#033

จีเปเป้ มีสาวๆกระซิบมาว่า มีแฟนหรือยังครับ
จีกระต๊อบ : อันนี้ อืม!!  g#020 g#020 คิดกันเองนะกันนะ -..-

จีเปเป้ ครับ..55 แล้วไม่ทราบว่ามีอะไรอยากบอกเพื่อนชาวบอร์ดอสุราไหมครับ
จีกระต๊อบ : อย่ารังแกผมนะ T^T และจะพยายามบริการ+พัฒนาเกมอสุราให้ดียิ่งขึ้นไป  g#031 g#031

ครับเพื่อนๆก็ได้ทราบ รายละเอียดของ จีเอ็มกระต๊อบ กันไปไม่มากก็น้อยแล้วนะครับ ยังไงขอฝาก จีเอ็มหนุ่มท่านนี้ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ เหล่าแม่ยกพ่อยกทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ไม่ต้องพัฒนาให้เติมเงินหนักกว่าจีเอ็มพวกเนี้ยในปัจจุบันนะครับ woon_5555
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
g#046 สวัสดีเพื่อนๆ ชาวอสุราออนไลน์ อย่างเป็นทางการอีกครั้งคร้าบ   g#019 g#019
[/b]
เสื้อไม่มีใส่ เบิกตังที่จีเปเป้ ได้ก่อนเลย  g#004

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
หวัดดีค้าบ ผมจีเอ็มซอสเพิ่งมาครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน  g#031

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
จีจะพาลงเรือ มุ่งสู่7มหาสมุทร นอกอ่าว รึป่าวอะ

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

pop_999

ไฟแรง จริง ก็เข้ามาช่วยไล่ ให้พวกที่มันชอบดองงาน เป็นขยันทำงานทีละกัน พวกเก่าๆ มันดองกันข้ามปี แล้วผู้เล่น เบื่อกันมหาศาล

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `

listaysaka01

• Newbie
  • *
 woon_5555   อะครับผมพึ่งเล่นได้ 2 วันเอง สมัครมันที่ 3/1/2555 ฮาๆๆ
ปีอะไรเนี้ย  สอง   555  g#008