GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัว GM หนุ่มใหม่ไฟแรงอีกคนหนึ่งครับ

CacAloz

• Full Member

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะเปิดตัวจีเอ็มใหม่ไฟแรงอีกท่านหนึ่ง เพื่อนๆหลายท่านอาจจะได้พบเห็นหรือพูดคุยกับเค้ามาบ้างแล้วนะครับไม่มากก็น้อยนะครับ ผมจึงถือโอกาสนี้ เปิดตัวให้เพื่อนได้รู้จักอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ เค้าคนนี้ก็คือ..จีเอ็มกระต๊อบ นั้นเองครับ

จีเปเป้ จีเอ็มกระต๊อบ ช่วยรายงานตัวให้เพื่อนๆทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ
จีกระต๊อบ : สวัสดีคร้าบ จีเอ็มเปเป้ และ เพื่อนๆ ชาวอสุราออนไลน์ทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  g#001 g#001

จีเปเป้ รู้สึกอย่างไรที่ได้รับตำแหน่ง GM ครับ
จีกระต๊อบ : เป็นอีกหนึ่งงานที่ใฝ่ฝันที่อยากจะทำ ก็ดีใจมากที่ได้เข้ามาเป็น GM ที่นี้ เพราะหลายคนบอกว่าผู้เล่นน่ารักทุกคนเลย  #038 #038

จีเปเป้ สไตล์ หรือนิสัย เป็นอย่างไรครับ
จีกระต๊อบ : สนุกสนาน บ้าๆ บอๆ รักเด็ก ชอบดูซีรี่ย์เกาหลี  g#033 g#033

จีเปเป้ มีสาวๆกระซิบมาว่า มีแฟนหรือยังครับ
จีกระต๊อบ : อันนี้ อืม!!  g#020 g#020 คิดกันเองนะกันนะ -..-

จีเปเป้ ครับ..55 แล้วไม่ทราบว่ามีอะไรอยากบอกเพื่อนชาวบอร์ดอสุราไหมครับ
จีกระต๊อบ : อย่ารังแกผมนะ T^T และจะพยายามบริการ+พัฒนาเกมอสุราให้ดียิ่งขึ้นไป  g#031 g#031

ครับเพื่อนๆก็ได้ทราบ รายละเอียดของ จีเอ็มกระต๊อบ กันไปไม่มากก็น้อยแล้วนะครับ ยังไงขอฝาก จีเอ็มหนุ่มท่านนี้ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ เหล่าแม่ยกพ่อยกทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2012, 15:15:16 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ยินดีต้อนรับสู่โลกอสุราครับ คุ้นๆ ปะ #038 #038
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

T0Nz

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
# เควี่ยบินดั้ย™ ミยินดีต้อนรับจีเอ็มกระต๊อบน้อยครับ  g#008

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ว้าว มีจีมาให้ดราม่าอีกคนล่ะแอบเห็นตอนสายๆอยู่
ยินดีต้อนรับและสวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้อยู่ด้วยกันกับเกมส์อสุรานานๆนะค่ะ

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
g#046 สวัสดีเพื่อนๆ ชาวอสุราออนไลน์ อย่างเป็นทางการอีกครั้งคร้าบ   g#019 g#019
[/b]

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ตกลงชื่อ กระต๊อบ
หรือ กระต๊อบน้อย
กันแน่อะ ==?
 woon_huh
เป็นคนคนหนึ่ง

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ชอบดูซีรี่ย์ด้วย g#008  ยินดีต้อนรับคะ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

nightjusmin

จะทนอยู่ได้สักกี่น้ำกัน เจ้าที่เก่าๆแก่ๆแรงทั้งนั้น มาไวไปไว  woon_555 woon_555 woon_555

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ตกลงชื่อ กระต๊อบ
หรือ กระต๊อบน้อย
กันแน่อะ ==?
 woon_huh

เรียกแบบไหนก็ได้ครับ ตามสะดวก  g#005 g#022

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥