GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนได้ของแรร์ ใช้โปร เร่ง HD แน่นอน วอน ทีมงาน ตรวจสอบ

มารศาสตรา

• Full Member
     ก็เหมือนที่ดาวดึวส์แหล่ะครับ คนชื่อเดิมๆได้แรร์ดีดีเกือบทุกรอบ ถึงจะอิจฉา แต่ก็ต้องยอมรับว่าดวงเขาดีจริงๆ ไม่รู้ตอนเปิดกล่องเขาห้อยพระอะไรไว้
     ได้แต่คิดแค่ว่า เอาน่าสักวันเราต้องเปิดได้แรร์ดีดีแจ่มๆมั่งแหล่ะ เวลายังเหลืออีกเยอะ

zOkOa

• Newbie
  • *
จะอธิบายยังไงดีหละ  เหมือนกับว่าคุณกดปุ่มอะ กดเร็วกะกดช้าๆต่างกันไหม คนกดเร็วๆก็อาจจะกดได้100ครั้งต่อนาที คนกดช้าๆก็กดได้
20-30ครั้งต่อนาที สมมุติอัตราการสุ่ม 1 อันต่อ 100 คุณคิดว่าคนที่กด100ครั้งต่อนาทีกับคนกด20ครั้งต่อนาที่ใครมีโอกาศได้มากกว่ากัน
อย่างกล่อง มันอาจจะ เปิดครบ2000กล่อง ถึงจะออกสุ่มให้1กล่อง ช่วงที่เปิดนั้นสั้งเกตุไหมบางเซิฟพอเริ่มกิจกรรม ปุี๊บของออกปั๊บ
เพราะว่าบางเซิฟคนรอเข้า100คนพอเข้าไปเปิดคนละ20ก่องก็เท่ากับ100*20=2000 ของออกทันที ในขนาดทีบางเซิฟอย่างเซิฟอวตาร กุยแจต้องดรอปอย่างเดียว บางวันของออกไม่ครบด้วยซ้ำ กว่าของจะออกครบล่อไปเกือบหมดกิจกรรม คนไหนหาได้เยอะก็เปิดได้จนหมดกิจกรรมดอกาศได้ก็เยอะกว่า

แล้วคิดว่าแรแต่ละรอบนั้นกี่ชิ้น คนเปิดแต่ละรอบกี่คน  เราคนนึงที่เคยเปิดได้เมือ่ปี่ที่แล้วเกือบ40ชิ้นได้ทุกรอบที่เข้าร่วมบางรอบได้จนคนบอกว่าโกง เราเปิดไวมากไวจนคนด่า ตลอด คิดเอาละกันห้องนึงมีคน2-3คนคนพวกนั้นแทบจะเปิดไม่ได้เลยโดนเราแย่งหมด
มันอยูที่ฝีมือความไวมากกว่า

ไอโปรเร่งอะไรนั่น  ถ้ามันเร็วจิงอยากรู้ว่าคุณจะกดเปิดทันไหมเพระาเกมส์มันต้องส่งข้อมูลไปเซิฟเวอร์แล้วประมวลผลกลับมา คุรลองเอาโปรที่ว่านั่นเปิดแล้วอัฟโหลดไฟล์อะไรก็ได้ที่มีความจุเยอะๆน่อยขึ้นไปไว้บนเว็บถ้าโปรใช้ได้ผลจริงมันต้องส่งข้อมมูลเส้ดไวกว่าปรกติสิไม่เชือ่ลองดูถ้ามันใช้ได้จริง มันเป็นไปไม่ได้เลยเพราะเกมส์ไม่ได้ออกแบบว่าตัววละครความไวสูงสุดของเกมสืเท่าไหร่ ถ้าเกมส์ออกแบบมาให้ตัวละครเดินไวได้สูงสุด แบบนั้นแหละถึงจะโกงได้ ความไวสูงสุดของเกมส์นั่นแหละที่จะโกงได้สังเกตุบางเกมส์ สามารถโกงให้เดินไวได้ เพราะว่าความไวสูงสุดของบางเกมส์เค้าออกแบบมาให้ตัวละครของจีเอ้มเดินไวได้มากกว่าตัวละครทั่วไป มันเลยทำให้โกงได้ 

LLอUหื่u.

ถ้าทำอย่างงั้นได้ มันก็ต้องเป็นการกะเวลาของการคำนวณโปรแกรมเกมส์

ว่ากล่องจะเปิดเมื่อไหร่ + กล่องใบไหนมีแรร์อยู่ ถ้าทำยังงั้นได้ แสดงว่า   ยิ่งกว่าโปร แล้ว

ถ้าอย่างงั้น  มันก็ต้องเป็นคนที่ส้รางเกมส์หรือไม่ก็เป็นgmละหละครับ

งมงายกันจัง 

PETDO   FAIL   DRAMA   

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
     ก็เหมือนที่ดาวดึวส์แหล่ะครับ คนชื่อเดิมๆได้แรร์ดีดีเกือบทุกรอบ ถึงจะอิจฉา แต่ก็ต้องยอมรับว่าดวงเขาดีจริงๆ ไม่รู้ตอนเปิดกล่องเขาห้อยพระอะไรไว้
     ได้แต่คิดแค่ว่า เอาน่าสักวันเราต้องเปิดได้แรร์ดีดีแจ่มๆมั่งแหล่ะ เวลายังเหลืออีกเยอะ

จริงครับ ดวงดีเกินจนเริ่มสงสัยแล้ว (อิจฉามากมายรอบเดียวเปิดได้แรร์สามชิน แล้วมันได้แทบจะทุกรอบอ่ะ เอาแจมาจากไหนมากมายสงสัยมีเงินบิลล่าเป็นหมื่นล้านซื้อแจเปิดสบาย)
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

nutpochan

• Newbie
  • *
ไช่ มันบ้างคนดวง ดีคนเริ่ม น่าสงสัย เพราะเปิดได้แทบทุกรอบ ชื่อเดิมๆขึ้น ตลอด ใต้ภิภพ ก็เหมือนกัน ไปดูใน ตลาด ขาย ดาบเปิดโดย TK2008 เขาได้แรร์มากเกินไป เปิดได้ตลอด น่าสงสัยมาก

มารศาสตรา

จริงครับ ดวงดีเกินจนเริ่มสงสัยแล้ว (อิจฉามากมายรอบเดียวเปิดได้แรร์สามชิน แล้วมันได้แทบจะทุกรอบอ่ะ เอาแจมาจากไหนมากมายสงสัยมีเงินบิลล่าเป็นหมื่นล้านซื้อแจเปิดสบาย)
     ไม่ต้องสงสัยหรอกครับ โซลเขาเยอะบิลล่าเขาก็เยอะด้วย เพราะรางวัลที่เขาได้มันใช่แค่ของแรร์ แต่รางวัลใหญ่จากกล่องสุ่มขวัญปี พวกหมวกดูลาทองหมวกวุ้นทอง เขาก็สุ่มได้ เพราะฉนั้นดวงล้วนๆครับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

ไม่ต้องสงสัยหรอกครับ โซลเขาเยอะบิลล่าเขาก็เยอะด้วย เพราะรางวัลที่เขาได้มันใช่แค่ของแรร์ แต่รางวัลใหญ่จากกล่องสุ่มขวัญปี พวกหมวกดูลาทองหมวกวุ้นทอง เขาก็สุ่มได้ เพราะฉนั้นดวงล้วนๆครับ
ก็อิจฉาไงครับ อิอิ
ของผมลุ้นไปสองรอบได้มาแต่กล่องไม่ได้แม้แต่หมวกวุ้น ทั้งรีบซื้อก่อนตอนหกโมงเช้า และไม่รีบซื้อตอนสามทุ่ม ซึ่งทั้งสองวันนั้นก่อนซื้อเช็คดูมันจะบอกว่าไม่มีใครสุ่นได้หมวกไรเลยคืน 0 รางวัลที่ออก พอเราซื้อมันก็ไม่ออก   g#002 เสียดายตัง  g#002 แถมเปิดกล่องก็ไม่ทำให้รู้สึกคุ้มอ่ะครับ มีแชร์สองขวดกับสุดคุ้มเจ็ดวัน ด้วยโปรช่วงนี้แชร์จึงราคาตกปกติก็ขายออกยากอยู่ล่ะ ส่วนสุดคุ้มเก็บไว้ใช้เองแต่อยากได้แบบสามสิบวันมากกว่าเพราะถ้าปกติจะเติมเส้นมากกว่าซื้อสุดคุ้มน่ะ เลยรู้สึกไม่คุ้มเลยกับตังที่แลกไป ก็อย่างว่ามันคือดวงล้วนๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-_SucKSeeD_-

• Newbie
  • *
ตามหัว   มันไม่ยุติธรรมเลย  woon_hurt woon_angry
ผมว่าไม่มีโปรหรอกคับ ดวงซะมากกว่า อีกอย่าง ถ้าใช้โปร ผมว่าเปิดกล่องไหนกะคงได้หมดอ่ะคับถ้าโปร

AsunAllI3araTz

ดวงๆๆๆ จน ผมเลิกเปิดละ^^ พอสะที หลาย สิบเอมเกินไปเเล้ว  g#004 เสียดายตังที่ได้ ก็ ขยะ เเฟชั้น ทรงผม ไรไม่รู้ โคตร รก !

LLอUหื่u.

ดวงๆๆๆ จน ผมเลิกเปิดละ^^ พอสะที หลาย สิบเอมเกินไปเเล้ว  g#004 เสียดายตังที่ได้ ก็ ขยะ เเฟชั้น ทรงผม ไรไม่รู้ โคตร รก !
ของหลอกตา   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

~"•"ป๋าใหญ่_Sky"•"~

• Newbie
  • *
ผมเปิดมาตั้งแต่วันพุธ1700ดอกผมยังไม่ได้เลยงับ
เหนือฟ้ายังมีฟ้า
เหล็กไหลหรือจะสู้คนหลาย
คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
กฎหมู่หรือจะสู้กฎหมาย

gunattwoy6

• Newbie
  • *
ผมคิดว่าเป็นพวกสาย gm นี่แหละครับ เอาของแรร์มาขายในเกมไง
ชิ้นนึงกี่ตังละครับ 2000-4000 บาทโน่น จริงมั้ยครับ
หรือไม่จริง?

zOkOa

• Newbie
  • *
ผมเปิดมาตั้งแต่วันพุธ1700ดอกผมยังไม่ได้เลยงับ

1700ดอกเนียนะแค่เนียเพื่อนผมหมดไปเกือบ20000ดอกมันได้แรมาเกือบ9ชิ้นคุณเปิดแค่1700ดอกคงต้องพึงดวงอย่างเดียวแล้วห
ละหุหุ woon_555 woon_555 woon_555

zOkOa

• Newbie
  • *
ผมคิดว่าเป็นพวกสาย gm นี่แหละครับ เอาของแรร์มาขายในเกมไง
ชิ้นนึงกี่ตังละครับ 2000-4000 บาทโน่น จริงมั้ยครับ
หรือไม่จริง?

คนไหนขายคุณก็แจ้งแบนไปสิ ทุกวันนี้ถ้าไม่รู้จักกันจริงๆไม่มีคนอยากขายหรอกกัวโดนแบน