GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีแบทแต่ดันมีกล่อง ไม่มีแบทแล้วเปิด PK แบบอวตาลดีกว่าคับ เอาออกเถอะสมไม่เหมาะสม

คนในความลับ

• Newbie
  • *
จะมีกล่องเพื่ออะไร ไว้ไห้คนกากตีกล่องหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2011, 11:54:52 โดย จีเอ็มเปเป้ »

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
นั่นสิคับ จะมีกล่องไว้ในแบททำไมเอาออกไปเรยดีกว่าคับ จะได้สนุกมากกว่านี้

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ใช่ครับ มีไว้ให้คนกาก g#004
เเต่จะตั้งเพื่ออะไร รู้อยุแก่้ใจว่าจะเอาออกได้... g#003
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

♥The-Ripper♥

• Newbie
  • *
จะมีกล่องเพื่ออะไร ไว้ไห้คนกากตีกล่องหรอ

อันนี้ถ้าเอาออกไปจะดีมาก สู้กันเเบบ เจอๆๆหน้าไปเลยจะได้ไม่ต้องมีกล่อง

เบื่อเเมลงสาปหาย ตัวอะคับ

ทีมงานช้วย ตรวจด้วย เเบทคือสนามpvp คือสนามประลอง ไม่น่าจะมีกล่องมาช้วยในการต่อสู้

เอาออกไป แมลงสาปคงเสียใจเเย่ นะฮื้อๆๆ woon_cry woon_cry

คนในความลับ

• Newbie
  • *
เเต่จะตั้งเพื่ออะไร รู้อยุแก่้ใจว่าจะเอาออกได้... g#003
ก็อยากตั้งครับ อยากรู้ว่าคุณจะคิดยังไงกับกล่องในแบท ถ้าเอาแบทออกเปิดแบบอวตาล แจ่มกว่าครับ หรือเปิดแบบ PK ไปเรย

• **

อันนี้ถ้าเอาออกไปจะดีมาก สู้กันเเบบ เจอๆๆหน้าไปเลยจะได้ไม่ต้องมีกล่อง

ทีมงานช้วย ตรวจด้วย เเบทคือสนามpvp คือสนามประลอง ไม่น่าจะมีกล่องมาช้วยในการต่อสู้

เอาออกไป แมลงสาปคงเสียใจเเย่ นะฮื้อๆๆ woon_cry woon_cry
เปิด PK ซะดีกว่าอีก แบบนี้ ไม่ลงแบทเพราะเบื่อที่กล่องนี่แหล่ะว่ะ
ปล. ถ้าเอากล่องออก ดั้งแหนบ คงเสียใจน่าดู  g#002 g#002 g#002

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ก็อยากตั้งครับ อยากรู้ว่าคุณจะคิดยังไงกับกล่องในแบท ถ้าเอาแบทออกเปิดแบบอวตาล แจ่มกว่าครับ หรือเปิดแบบ PK ไปเรย

อยากตั้งก็ตั้งไป G#007 ทำไรไม่ได้หรอก g#004  ส่วนคิดยังไำง ก็

อันนี้เลย
ถ้าเอาเเบทออก เเล้ว ก็ไปกายกันหน้าเมือง g#024
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

ดิฉันเปนคนนึงที่ติดตามกล่องมาตลอด  เลยไม่รุ้ว่าตัวเองเก่ง  หรือเก่งกล่อง  ดิฉันจิงอยากให้ทีมงานลองเอากล่องออกดูค่ะ  แต่ถ้าไม่เอาออก ดิฉันก้จะยังกล่องไปเรื่อยๆนะคะ

บางทีดิฉันได้กล่องมึน  กล่องเมา ดิฉันก้นั่งรอตายค่ะอิอิ  แต่ถ้าดิฉันได้กล่องอมตะ กับพรางดิฉันสู้ตายค่ะ

อิอิ

ขอบคุณทุกแรงเชียให้ดิฉันกล่องตลอดกาล g#005 g#005 g#005

• **
ดิฉันเปนคนนึงที่ติดตามกล่องมาตลอด  เลยไม่รุ้ว่าตัวเองเก่ง  หรือเก่งกล่อง  ดิฉันจิงอยากให้ทีมงานลองเอากล่องออกดูค่ะ  แต่ถ้าไม่เอาออก ดิฉันก้จะยังกล่องไปเรื่อยๆนะคะ

บางทีดิฉันได้กล่องมึน  กล่องเมา ดิฉันก้นั่งรอตายค่ะอิอิ  แต่ถ้าดิฉันได้กล่องอมตะ กับพรางดิฉันสู้ตายค่ะ

อิอิ

ขอบคุณทุกแรงเชียให้ดิฉันกล่องตลอดกาล g#005 g#005 g#005
รู้ตัวด้วยแหะ  g#040 g#040 g#040

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน