GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟนรกถ้าไม่มีเพื่อน ไม่มีกิลด์ = ไม่ได้เวลใช่มั้ยครับ?

จ:Ioาo:ไsมากมาe

• Newbie
  • *
ผม เพิ่งจะหัดเล่น ยังกากอยู่เลย ขอฝากเนื้อฝากบ้องด้วยนะครับ ฮ่าๆๆ

ผมชื่อ ตั้ม นะครับ เล่นตัวละคร ชื่อ Giuseppe. ตัวนี้ ไม่รู้ทำมัย โดนฆ่าตายตลอดเลย ฮ่าๆๆ

มือใหม่แต่เวลโหดกว่าคนอื่น
มือใหม่ แต่เล่นมากี่รี
มือใหม่ แต่เทพเกินไป
มือใหม่ ไม่ใช่ตั้มแล้วหล่ะทุกคน

woon_5555

กำๆ เรายังอ่อนพระสบการ อยู่นี้หน่า 555 woon_sunny woon_sunny

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ใช่ครับ เซิฟนรกอย่างงี้ละครับ จขกท. อย่าเล่นเลย ถ้าเล่นไม่ได้ก็ไม่ต้องเล่นซะ  g#022

ไม่ก็หาเพื่อน หากิลด์ครับผม ตีสนิทไปเรื่อยๆจะได้มีเพื่อนเล่นง่ายๆเอง

แล้ว เปิด pk โดนฆ่าเป็นเรื่องปกติครับผม

มึงยังเล่นอยู่อีกเหรอ 55555
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก