GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟนรกถ้าไม่มีเพื่อน ไม่มีกิลด์ = ไม่ได้เวลใช่มั้ยครับ?

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ผมเล่นคนเดียว เวลคนเดียวยังไม่เห็นว่าจะเป็นปัญหาอะไรเลย
ตอน 60+ ไปเวลถ้ำหมี เจอเทรเวลสูงกว่ามาตีผมตายก็ไปเกิด กลับมาใหม่ก็โดนตีอีก
ก็เฉยๆ ครับ เรายังสู้ไม่ได้ หลบได้ก็หลบ สู้ได้ก็ค่อยไปสู้ ถ้าไม่ชอบการสู้ก็หลบให้ดีๆ
เปิด pk หวังจะเก็บเวลเร็วๆ ก็ต้องทำใจยอมรับความเสี่ยงครับ

ป.ล. ไปเวลกันแมพไหนเนี่ย ผมเวลจน 93 ละยังหาตี้ไม่เจอเลย 5555 woon_5555

ได้ข่าวว่าเวลคนเดียวทุกรียังไม่มีปัญหานะ  woon_555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

OrChidS

ผมเล่นคนเดียว เวลคนเดียวยังไม่เห็นว่าจะเป็นปัญหาอะไรเลย
ตอน 60+ ไปเวลถ้ำหมี เจอเทรเวลสูงกว่ามาตีผมตายก็ไปเกิด กลับมาใหม่ก็โดนตีอีก
ก็เฉยๆ ครับ เรายังสู้ไม่ได้ หลบได้ก็หลบ สู้ได้ก็ค่อยไปสู้ ถ้าไม่ชอบการสู้ก็หลบให้ดีๆ
เปิด pk หวังจะเก็บเวลเร็วๆ ก็ต้องทำใจยอมรับความเสี่ยงครับ

ป.ล. ไปเวลกันแมพไหนเนี่ย ผมเวลจน 93 ละยังหาตี้ไม่เจอเลย 5555 woon_5555

ได้ข่าวว่าเวลคนเดียวทุกรียังไม่มีปัญหานะ  woon_555
ผมเองก็เวลคนเดียวมาตลอดทุกรี
จุบ้างไม่จุบ้าง สมาคมไม่มี เพื่อนน้อยเพราะไม่ค่อยได้รับ
เปิดพีเค โดนฆ่าตายก็เกิดใหม่ตามท่านแมวว่า
รำคาญก็ตีกลับพวกก่อกวนซักที ไม่ค่อยอยากยุ่งกับใครเพราะมาทดสอบ(ด้วยใจ)
แต่เจอพวกก่อกวนก็ต้องปรามบ้างเป็นธรรมดา(ของคนแ่ก่)
เพราะฉะนั้น ที่นี่ ไม่ต้องไปกังวลเรื่องมีเพื่อนไม่มีเพื่อน ไม่มีสมาคม
โดนฆ่าบ่อย
เพราะที่นี่เวลเร็วปรู๊ดปร๊าด ของก็หาง่าย (เป็นบางครั้ง)
ไม่มีของก็ของร้านไปก่อน เงินบิลล่าหาไม่ยาก ทำทุกเควส
แนะนำเท่านี้...ครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

กากเกิน ไม่มีคนรับเข้าตี้ woon_cry
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-aott-

• Jr. Member
  • **
เอ้า สู้เขาค่ากรรมเพิ่ม ตายเปอร์ลดฮวบสิครับ g#020
คุณ -Radio__ ●ω● มาเวลกับผมมา

แต่ว่านะ ตั้งแต่เล่นนรกมาหลายรี ยังไม่เคยได้จุสักครั้ง
มันจะร้องไห้ g#002

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
ไม่แปลกไม่งั้นจะมี พีเค เพื่อ
นายก็อย่าเกรียนด้วยล่ะ ให้เขาเวลกัน พอเขาเวลสูง ๆ จะได้เกรียนกันสูสี เข้าใจปะ  woon_yes

เรียวพูดกับไคอ่า เค้าเหนนะวันนั้นลุมคาเดท+แคสเตอ แคสเตอเลือด 800 ประเดิมสกิลกันซะ ^^
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ไม่แปลกไม่งั้นจะมี พีเค เพื่อ
นายก็อย่าเกรียนด้วยล่ะ ให้เขาเวลกัน พอเขาเวลสูง ๆ จะได้เกรียนกันสูสี เข้าใจปะ  woon_yes

เรียวพูดกับไคอ่า เค้าเหนนะวันนั้นลุมคาเดท+แคสเตอ แคสเตอเลือด 800 ประเดิมสกิลกันซะ ^^
จริงดิ ไม่เคยทำคาเดท ฟรังนู่นแหละ สงสัยจำผิดตัวป่าว ชื่อคล้ายกันนะ  woon_huh
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

-_YC_-

• **
เปิดเซิฟมาได้ เพื่อนเลย อย่างว่านะ
รีนี้ก็ตั้งชื่อ E_llWrJ (ตัวปลอม) ได้รุ้จักกับ ตัวจริง ด้วย งิงิ
คนกินคน ?? ไรหว่า

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
เอ้า สู้เขาค่ากรรมเพิ่ม ตายเปอร์ลดฮวบสิครับ g#020
คุณ -Radio__ ●ω● มาเวลกับผมมา

แต่ว่านะ ตั้งแต่เล่นนรกมาหลายรี ยังไม่เคยได้จุสักครั้ง
มันจะร้องไห้ g#002

มาๆ ผมออนหลังเที่ยงคืนทุกคืน ซิบไปที -Transister- อิอิ woon_555 woon_555 woon_555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Aunza

• Newbie
  • *
ถ้าไม่อยากโดนฆ่าก็ปิด PK ไง  woon_yes

เปล่า ผมเวลของผมคนเดียว อยู่ ๆ พวกนั้นเดินมาฆ่าเฉย g#004

ไม่อยากโดนฆ่าก็ฆ่าเขาก่อนสะสิ 

ดีครับผมชื่อ บอย ผมจะบอกครับ เวลคนเดียวอะดีครับหรือถ้าขี้เกียจก็เวลกับตี้ครับ เพื่อนอะหาง่ายครับ แต่เพื่อนดีๆๆอะหายากครับ ผมเล่น มา 3 รี ครับ มีเพื่อนดีๆๆ5-6 คนเองที่เหลือเยอะๆๆหน่อยก็เพื่อนที่รู็จักแต่ไม่สนิดครับ ตั้งแต่ที่ผมเล่นมาก็โดนฆ่าประจำ ตอนแรกๆๆก็แค้นครับ อยากจะฆ่ามันกลับ แต่ถ้าเราฆ่ากันไม่หยุด มันก็ไม่จบ ครับ เพราะนั้นเราก็คิดว่า เค้ามาตีเราเล่น สิครับ สู้ต่อไปครับเด๋วก็มีเพื่อนเยอะครับ

ผมมะเหนจ้องไปขอตี้ใครเลย
เวลคนเดียวมาจนจุ3ละ

อยู่แบบเหงาๆสบายใจกว่า นะเออ  woon_555 woon_555 woon_555

Petchy

• Newbie
  • *
เปิด PK เวลอยู่คนเดียว เจอพวกที่มีกิลด์ฆ่า g#004 g#004
เห็นเวลกันเป็นหมู่คณะ เวลอัพเอา ๆ คนที่จุก็ีมีกิลด์กันทั้งนั้น

คือถ้าไม่มีเพื่อนก็เล่นไม่ได้สินะ เซิฟนรก ผมจะจำเอาไว้ woon_yes

อย่าสำคัญตัวเองผิด ! ' เซิฟนรกนะครับ เจอตีแล้วอย่าบ่น ไม่เล่นก้ไม่ต้องเล่นสิ่  g#003 g#003