GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ทางทีมงานจะเปิดระดมทุน สำหรับเปิด วุ้นวันวาน

บุคคลทั่วไป · 100 · 9261

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
รอเปิดเซิฟ รอเติม  รอเล่น   g#020 g#017
สนใจมาเป็นลูกน้องผมปะครับ

เด้กเรียนไม่จบ อยากให้คนอื่นมาเป็นลูกน้อง กู สงสารมึงวะไปเช็คสมองบ้างนะ ไอ้นู๋ เอาลูกโป่งไหม เดี๋ยวพี่ ทำให้หรือจะเอาตุ๊กตาดี ถึงจะเลิกงอแง

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
จีเค้าย้ายกระทู้มาเอาเนื้อหาตามหัวข้อ เอาเป็นเรื่องเป็นราว ไม่วาย เละทุกกระทู้จริงๆพวกมรึง  g#014

nuunet

• Newbie
  • *
 woon_sunny ก้อแปลกๆ ดีนะ  #038

เอิ่ม .. ไอดีเก่า โดนแบบ ไม่ทราบสาเหตุ สู้ๆ นะ

... นิดนึง อีอ้วนนั่นอะ โคตรตอแหล ระวังมันหน่อยละกัน

--SoDaZa--

• Jr. Member
  • **
เปลี่ยนๆๆๆ อย่าเพิ่มโจมตีทีมงานกันสิ555
นี่ถ้าทุกคนในบอร์ดบอกว่าพร้อมจ่ายเพื่อเซิพใหม่
ป่านนี้ได้เห็นแผนพัฒนาของเกมนี้าถึงขาติหน้าละมั้ง
เผลอๆมีตัวรับบริจาคในเกมเรียบร้อยแล้วด้วย

แต่นี่เงียบเป็นเป่าสากเบยยยยย น่าสงสารฟางเส้นสุดท้ายแล้วด้วย

0823828146

• Newbie
  • *
ทดลองเปิดเซิฟดูก่อนไม่ได้หรอครับ ถ้าไปได้สวยค่อยระดมทุนทีหลัง

ADox

• Administrator