GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"เตาหลอมแห่งโลกเอเลเมนทอล"

t-r3x

• Newbie
  • *
อยากให้มีการต่อยอดของกิจบอสเวิร์ลเลยเสนอเล่นๆครับ เพราะตอนนี้กิจบอสคนเริ่มจะไม่ค่อยเล่นกันเเล้ว เลยคิดเล่นๆเผื่อจะเข้าตาจีเอ็มบ้างนะครับ

เควส "เตาหลอมแห่งโลกเอเลเมนทอล"
สามารถหลอมรวมทุกความสามารถของทุกแหวนเข้าเป็นอันเดียวกัน โดยใช้แหวนธาตุทุกธาตุ(ดิน น้ำ ลม ไฟ)มาหลอมเพิ่มความสามารถให้กับแหวนวอยเอเลเมนทอล และจะได้ความสามารถแหวนวอยใหม่ที่เพิ่มทุกอย่าง จาก50% เพิ่มขึ้นเป็น 80-100% (สุ่ม)

เงื่อนไขที่จะสามารถเข้าไปในเตาหลอมแห่งโลกเอเลเมนทอล จะต้องเป็นผู้ที่สามารถทำดาเมจสูงสุดในกิจบอสเวืร์ลได้ 50 ครั้ง (ครั้งที่50 จะมีการวาปให้ผู้ที่ครบเงื่อนไข เข้าไปในเตาหลอมเเห่งโลกเอเลเมนทอลได้

woon_sad2

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง

t-r3x

• Newbie
  • *
เรื่องตัวเลขอย่าไปสนใจอะไรมาก ตอนนีัมันไม่มีอะไรจะทำกันแล้ว พวกที่เวลจิตก็ตันอีกแล้ว พวกมีแหวนบอสก็มีกันแล้ว กิลวอก็น่าเบื่อ ระบบวอแบบใหม่ยิ่งวันเสาร์นี่เทพกันเป็นบางอาชีพ เควสที่เสนอไปก็ไม่ใช่ว่าจะทำกันได้ง่ายๆ แหวนหาง่ายขนาดนั้นเลยเหรอ ที่สำคัญแหวนวอยอีก ถ้าคนมันลงทุนลงแรงจริงๆ ได้ความสามารถนั้นไปก็สมควรได้แล้วล่ะนะ

t-r3x

• Newbie
  • *
ติคนอื่นยังทำเป็น ช่วยเสนอแบบฉลาดๆให้ดูสักหน่อยก็ดีนะ เสนอแบบโง่ๆเเปลว่าอะไรเหรอ รู้เหรอว่าเสนอแบบนี้มันโง่ถ้ารู้ก็คงเคยโง่มาก่อนทั้งนั้นแหละ เกิดมามันไม่ได้ฉลาดมาจากท้องแม่หรอก ดีกว่านั่งอยู่หลังคีย์บอร์ดแล้วติคนนั้นคนนี้ ชีวิตคุณก็ได้แค่นั้นแหละ  woon_bye

t-r3x

• Newbie
  • *
แถไม่ออกเหรอ ไหนเสนอแบบฉลาดๆให้ดูหน่อยสิ หรือว่าสักแต่พิมพ์ติคนอื่นอย่างเดียว ?

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • Jr. Member
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
การเสนอที่ฉลาด

คือการนำเสนอตามทฤษฏีพีทากอรัส

t-r3x

• Newbie
  • *
นำเสนอตามทฤษฏีพีทากอรัส เรียกว่าฉลาดเหรอ นี่มันเกมส์นะ ไม่ใช่คณิตศาสตร์ ฉลาดเรี่ยราดจริงๆครับ

• misowXD
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
ถ้าแถวบ้านคุณไม่ได้เรียกขึ้นช่ายว่าตั้งโอ๋ มันก็ฉลาดอะคะ ชั้นถือว่าสิ่งที่ฉลาดคิอสิ่งที่ทำไม่ได้ และชั้นก็ตกคณิต

t-r3x

• Newbie
  • *
ฉลาดเกินมนุษย์มนาแล้วมั้งครับฉลาดกันไปเถอะครับ ยังไงก็ฉลาดกันในบอร์ดนี่แหละเพราะคงได้แค่เท่านี้ ส่วนผมยอมโง่ครับ   แต่สงสัยอย่าง เอ่อ..  ไอ้ฟรังมันมาอวดฉลาด แล้วคุณมึงมาดิ้นแทนทำไรเหรอครับ เป็นเมียมันเหรอ แต่คงไม่ใช่ เพราะไอ้ฟรังมันชอบอมควยมากกว่า เอาไปเอามาแม่มจะเป็นไอ้โซดิกภาคสองแล้วละมั้ง อยู่ดีไม่ว่าดี กุละเพลียกับพวกฉลาดเรี่ยราดจริงๆ คนเข้ามาอ่านก็พิจารณาเอาเองนะ ว่าพวกนี้มันต้องการอะไรจากสังคม แบบนี้มันไม่ใช่นิสัยแล้วล่ะ คงจะเป็นสันดานไปละ   woon_bye woon_bye woon_bye

อธิบายให้คนโง่ฟัง ยังไงมันก็โง่ครับ เลยคิดว่าเสียเวลาที่จะอธิบาย  woon_5555

t-r3x

• Newbie
  • *
ไหนเสนอแบบฉลาด เสนอให้ดูสิ อย่าแถสิ แถเป็นสันดานแล้วนะมึง

• misowXD
  • **
แต่สงสัยอย่าง เอ่อ..  ไอ้ฟรังมันมาอวดฉลาด แล้วคุณมึงมาดิ้นแทนทำไรเหรอครับ
ดิ้น ดิ้นคืออะไร ถ้าดิ้นคือการต่อร้อต่อเถียง หรือการขัดขวาง ดิชั้น ขัดขวางอะไรหรอคะ  woon_huh
ยังไม่ไดพูดช่วยเหลืออะไรใครเลย ไม่มีผลกระทบต่อกระทู้ด้วย
แล้วไอ้การที่ว่า เสนอตามทฤษฏีพีทากอรัสคุณทำได้มั้ย
มันทำไม่ได้...ถ้าในเมื่อมันเป็นไปไม่ได้มั้นคือโจ๊ก ดิชั้นแค่มาเล่นโจ๊ก คุณต่างหากที่หันอาวุธใส่ชั้นก่อน

นำเสนอตามทฤษฏีพีทากอรัส เรียกว่าฉลาดเหรอ นี่มันเกมส์นะ ไม่ใช่คณิตศาสตร์ ฉลาดเรี่ยราดจริงๆครับ

ก็อยากจะบอกกลับเหมือนกันว่า
คนเข้ามาอ่านก็พิจารณาเอาเองนะ ว่าพวกนี้มันต้องการอะไรจากสังคม แบบนี้มันไม่ใช่นิสัยแล้วล่ะ คงจะเป็นสันดานไปละ

t-r3x

• Newbie
  • *
อธิบายให้คนโง่ฟัง ยังไงมันก็โง่ครับ เลยคิดว่าเสียเวลาที่จะอธิบาย  woon_5555
คิดเอง เออเอง มิน่าล่ะถึงได้ฉลาดได้ขนาดนี้