GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งเพื่อทราบเกี่ยวกับวุ้นนรก

ADox

• Administrator
  • Full Member
แจ้งเพื่อทราบเกี่ยวกับวุ้นนรก

1.จะมีการล้างเงินโซลให้เหลือ 0 ในวันพุธที่ 2 มีนาคม 2559 และการเข้าทดสอบที่วุ้นนรกจะไม่ต้องมีเงินโซลขั้นต่ำแล้ว
2.มีการ reset เซิร์ฟเวอร์ ในวันพุธที่ 2 มีนาคม 2559
3.วุ้นนรกจะเปลี่ยนรูปแบบการเปิดทดสอบ เป็นการเปิดทดสอบเป็นช่วงๆ โดยสามารถติดตามได้จากประกาศ
4.หากมีการทดสอบเกี่ยวที่ต้องใช้เงินโซล ระบบจะทำการเพิ่มเงินโซลให้เอง

piya135000

• Newbie
  • *
ดีมากเลยค้าบบ มีแจ้งข่าวสารให้ต่อเนื่อง (ความคิดเห็นส่วนตัวนะ) ถ้าไม่มีโซลขั้นต่ำแล้ว คนจะแห่มาเล่นนี่ป่าว แฮร่ เหมือนเราอะ ไม่เล่นเซิฟจริง (ไม่มีเวลา) 5555 g#009 g#009 g#009

piya135000

• Newbie
  • *
เดี๋ยวนะฮ้ะ reset 2 มีนา แล้วตั้งแต่ตอนนี้ จะปิดเซิฟจนถึงวันที่ 2 เลยป่าวครับ (ตอนนี้เข้าไม่ได้แล้ว)

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
น่าจะให้ทดสอบ แบบเป็นช่วงๆตั้งนานแล้วครับ ผมเคยตั้งกรัทู้ไปแล้วว่า มันก็คือสาเหตุหนึ่งที่ทำให้ คนไม่มีในเซิฟหลัก เพราะมันหาของง่ายกว่า ไม่ต้องเติมเงินก็เทพได้  ไม่ได้ เอาการเบิกของมาทดสอบอะไรจริงๆจังหรอกครับ  ..... หวังว่า คนน่าจะกลับเซิฟหลัก ได้สักทีนะครับ

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

Sukishi.

• **
ปิดเซิฟทดสอบถาวรไปเลยจะดีกว่ามั้ยขอรับ แล้วทีมงานGM คิดจะทดสอบอะไร ก็ทดสอบกันเอง ให้ผู้เล่นลงไปทดสอบ พอมันรู้ว่าจะปรับอะไร กันก็มาเตรียมเซิฟหลักได้ก่อนคนอื่น มันไม่แฟร กับคนอื่นที่ไม่ได้ลงมาทดสอบนะ  ผมสักเกตดูหลายๆครั้ง ที่พวกคุณจะปรับแรร์ให้มีความสามารถดีขึ้น ก็จะมีพวกที่ลงไปทดสอบมาหาแรร์ชิ้นนั้นๆ แล้วมาเก็งราคา เชื่อผมเถอะ พวกคุณทดสอบกันเอง แล้วรับฟังแค่ข้อเสนอจากผู้เล่นก็พอ หรือว่าทีมงานGM ไม่มีความสามารถที่จะทดสอบกันเอง ก็แล้วไป  woon_o_o

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ปิดเซิฟทดสอบถาวรไปเลยจะดีกว่ามั้ยขอรับ แล้วทีมงานGM คิดจะทดสอบอะไร ก็ทดสอบกันเอง ให้ผู้เล่นลงไปทดสอบ พอมันรู้ว่าจะปรับอะไร กันก็มาเตรียมเซิฟหลักได้ก่อนคนอื่น มันไม่แฟร กับคนอื่นที่ไม่ได้ลงมาทดสอบนะ  ผมสักเกตดูหลายๆครั้ง ที่พวกคุณจะปรับแรร์ให้มีความสามารถดีขึ้น ก็จะมีพวกที่ลงไปทดสอบมาหาแรร์ชิ้นนั้นๆ แล้วมาเก็งราคา เชื่อผมเถอะ พวกคุณทดสอบกันเอง แล้วรับฟังแค่ข้อเสนอจากผู้เล่นก็พอ หรือว่าทีมงานGM ไม่มีความสามารถที่จะทดสอบกันเอง ก็แล้วไป  woon_o_o
ไม่เห็นไครจะทดสอบจริงๆจังๆ มีเเต่เล่นสนุก เเละ หาประโยชน์เข้าตัวเอง ผู้เสนอระบบดีๆก็ไม่ฟัง ส่วนเรื่องสมดุลอาชีพปรับจัง
ผู้เล่นส่วนใหญ่ที่มาเสนอก็อวยอาชีพที่ตัวเองเล่นทั้งนั้น เเต่ก็ต้องยอมรับว่าบางอาชีพก็เกินไปจริงๆ ก็ดันทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น g#032
ทีมงานคิดเองไม่ได้ก็เเบบนี้เเหละ ต้องมาฟังผู้เล่นเสนอ อวยอาชีพตัวเอง woon_5555

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females

ก็อาจเป็นความคิดที่ดี แต่ว่าแค่จำนวนสมาชิคGM จะทดสอบกันหมดหรอ มีผู้เล่นเยอะๆน่ะมันจะทำให้การค้นหาบัคง่ายขึ้น
แล้วก็อีกอย่างเค้าก็ปรับให้ทุกคนเข้าเล่นได้ไม่ต้องเติม ที่นี้ทุกคนจะได้เกงราคากันได้ทั่วถึง อิอิ

Sukishi.

• **
ทุกสิ่งทุกอย่าง แล้วแต่ทีมงานพัฒนาของเค้า เราก็แค่ผู้เล่น และก็ต้องยอมรับมัน ลาก่อนเซิฟ เมื่อก่อนก็ดีอยู่นะ หลังๆไม่ได้ควยไรเลย woon_bye