GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากเล่นเซิฟนรกแล้วอ่า

Punch_961

• Newbie
  • *

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
เขาปิดไห้ไปทดสอบวุนวันวาน เพราะวุ้นวันวาน คนทดสอบน้อย

yupawan

• Newbie
  • *
มีนรกไปบัคก็ลงเซิร์ฟหลักยุดี เล่นกันเจอบัคแล้วไม่แจ้ง - .เล่นแค่สนุกก็ไม่ต้องเล่นดีละ ส่วนเซิร์ฟวันวานไม่เห็นมีอะไรไห้ทดสอบเลย นอกจากเก็บเวล ทำการงาน แล้วไงต่อ ไม่มีไรทำ
 เบื่อ สุดท้ายต้องเลิกเล่น ไปเล่นเซิร์ฟหลัก  g#040 g#040

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง
เจอบัคแล้วแจ้งนะค่ะ แต่มีหมาบางตัวมันเถียงว่าไม่บัคค่ะ เลยทําไรไม่ได้  g#022

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
เจอบัคแล้วแจ้งนะค่ะ แต่มีหมาบางตัวมันเถียงว่าไม่บัคค่ะ เลยทําไรไม่ได้  g#022
woon_yes