GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอได้มั้ยครับ

`the soldier.

• Full Member
ขอบอดเก่าอะครับให้โพสได้เถอะครับ ถึงจะแจ้งอะไรก็ไม่สามารถแจ้งได้ ก็เอาเถอะครับ
แต่ขออย่าลบหรือห้ามไม่ให้โพสเถอะครับ ขอได้มั้ยครับ อยากอยู่กับสิ่งเก่าๆ กับความทรงจำเก่าอะครับ

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วยครับ บอร์ดใหม่ มันดูแล้วรู้สึก ปวดตาอะ สีมันจี๊ดเกินอีโมชั่นก็รูปเดิมๆ น่าเบื่อ ส่วนเรื่องลบนี่ทางทีมงานไม่ได้ลบนะแค่โพสไม่ได้ 

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ขอบอดเก่าอะครับให้โพสได้เถอะครับ ถึงจะแจ้งอะไรก็ไม่สามารถแจ้งได้ ก็เอาเถอะครับ
แต่ขออย่าลบหรือห้ามไม่ให้โพสเถอะครับ ขอได้มั้ยครับ อยากอยู่กับสิ่งเก่าๆ กับความทรงจำเก่าอะครับ

เข้าใจนะครับ..แต่ทางพี่ๆเค้าแจ้งมาแบบนั้น..คงใช้เข้าไปอ่านได้อีกซักพักนะครับ แต่จะโพสอะไรไม่ได้  :-[

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

เข้าใจนะครับ..แต่ทางพี่ๆเค้าแจ้งมาแบบนั้น..คงใช้เข้าไปอ่านได้อีกซักพักนะครับ แต่จะโพสอะไรไม่ได้  :-[

อีกซักพัก  :-\

ความยุติธรรม  มันเป็นแค่ นามธรรม จริงๆ ซินะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ข้องใจประโยคนี้
หมายความว่า บอร์ดเก่าจะปิดและโดนลบทิ้งรึป่าวคับ
รวมทั้งบอร์ดเก่าโบราณโน่นด้วยใช่มั้ยคับ ข้อมูลจากบอร์ดเ่ก่าจะไม่มีหลงเหลือเก็บไว้ใช่มั้ยคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Vt_ValentinE`

• Newbie
  • *

หมายความว่า บอร์ดเก่าจะปิดและโดนลบทิ้งรึป่าวคับ
รวมทั้งบอร์ดเก่าโบราณโน่นด้วยใช่มั้ยคับ ข้อมูลจากบอร์ดเ่ก่าจะไม่มีหลงเหลือเก็บไว้ใช่มั้ยคับ

มีแววจะใช่ 555+

ปิศาจ

ข้อมูลถูกลบ ความผิดพลาดต่างๆของทีมงานก็ถูกลบด้วยไง  ช่วงหลังมีแต่กระทู้ต่อว่า GM อะนะ  คงกะจะเริ่มต้นใหม่หละมั๊ง  ;D

ตราบใดไม่เปลี่ยนทัศนะคติในการทำงาน เดียวก็มีกระทู้แบบนั่นกลับมาอีกนั่นแหละครับ  ฝากเตือนๆกันด้วยนะครับท่าน GM  ไหนๆก็บอร์ดใหม่แล้ว

ปล.ผมว่าบอร์ดเก่า backup เอาไว้อีกที่หนึ่งให้สามารถเข้าไปอ่านหรือดึงข้อมูลเก่าๆที่มีประโยชน์ ไม่ต้องลบจะดีกว่านะครับ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

LLอUหื่u.

เกมส์ล่มก่อน2012 แน่เลยเว้ย 55555555555+

PETDO   FAIL   DRAMA   

MarCus_KP

ไม่ให้โพสบอดเก่าไม่เป็นไรนะ แต่อย่าลบบอดเก่าทิ้งไปเลยนะ อย่างน้อยเหลือทิ้งไว้บ้างก็ดี
 :'( :'( :'(

# ปี๊ดด. !

• **
  • เจียมตัว ดิ สัสเอ้ย !
ความทรงจำเก่าๆอะครับ
บอร์ดนั้นอยู่มานาน ไม่ใช่ว่าพอมีบอร์ดใหม่แล้วจะปิด
ไม่ให้โพส ยังไงก็ทำใจไม่ได้หรอกครับ มันอยู่มากี่ปี
ลองนับดูครับ ตั้งแต่นิคกี้ยังไม่เข้ามาด้วย
แล้วอยู่ๆ มาปิดกันง่ายดายแบบนี้เลยหรอ
รบกวนไปถาม พี่ๆของนิคกี้ดูนะครับ
ว่าที่ทำถูกแล้วหรอ ไม่เห็นใจคนเล่นบอร์ดมั่งหรอครับ
บางคนเขาเลิกเล่นเกมส์ของคุณแล้ว แต่มาเล่นบอร์ดแทน
ตอนนี้คุณย้ายบอร์ดแล้ว พวกที่มาสิงอยู่บอร์ดคงจะหายไปละครับ
แล้วเดี๋ยวต่อๆไป คนจะหายไปเรื่อยๆ กับการกระทำที่คุณทำนะครับ
แค่นี้ละครับ

"ความยุติธรรม" มันเป็นแค่ "นามธรรม" จริงๆซินะ

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
เกมส์ล่มก่อน2012 แน่เลยเว้ย 55555555555+

2012 วันสิ้นอสุรา

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?