GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีำพไหนผู้เล่นคนใดเล่นได้เก่งที่สุด สวรรค์ ต่อจากบอร์ดเก่า

-_panda_-

• Full Member
ลืมโหวต อาชีพ ทุกอาชีพ คับ ต่อให้จุติ หกรอบด้วย มีสิทธิ เจอวิ ไม่จุติ ฆ่าตาย ได้ วิ เทพสุด คับ
แต่ผมว่า ในบรรดา วิ ทั้งหมด I-JaMes  อะคับ เก่งสุด

พี่เค้าเทพเพราะมีสกิลเสริม ที่เราๆท่านๆไม่ค่อยจะมีกัน

ชำนาญปั้มยา  g#006 g#006 g#006

routeboy

พี่เจมส์ คำว่าปัจจุบัน ชื่อ ว่า ผมว่าดูดีกว่า ขอรับ คำว่าปัจจุบัน เค้ามีนาน ว่า.....  มันดูลิเก อะ  #038

สงสัยเราจะวัยใกล้กันแระ

เค้าเรียกว่า การเล่นคำ  woon_love

pop_999

ไม่ต้องมาบอกเล่นคำเลยพี่เจมส์ ยอมรับมาเลยนะ ว่าเราน่ะ วัยใกล้กัน  woon_bye

I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้าาา]
ลืมโหวต อาชีพ ทุกอาชีพ คับ ต่อให้จุติ หกรอบด้วย มีสิทธิ เจอวิ ไม่จุติ ฆ่าตาย ได้ วิ เทพสุด คับ
แต่ผมว่า ในบรรดา วิ ทั้งหมด I-JaMes  อะคับ เก่งสุด

พี่เค้าเทพเพราะมีสกิลเสริม ที่เราๆท่านๆไม่ค่อยจะมีกัน

ชำนาญปั้มยา  g#006 g#006 g#006
มันเป็นสกิวส่วนตัวครับ ที่ไว้จัดการกับศัตรูที่ชอบรวมตัวอยู่ตามมุมอับที่มองไม่ค่อยเห็นตัวครับ
สกิวของผมไม่สงวนลิขสิทธิครับ สามารถนำไปปรับใช้ได้ทุกคน ส่วนมากผมจะไม่ชอบวิ่งไปเป็นหมู่ๆ ผมจึงต้องมีสกิวนี้ไว้เป็นพื้นฐาน
และก็ผมมักจะไม่ใช้สกิวนี้เมื่อไม่ถูกโจมตีจากรอบด้าน ครับ

ขอบคุณที่ชื่นชมครับ g#008
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

Ef_Samos

• Newbie
  • *

5555 555+ 

• Danube' •

• Newbie
  • *
  • 'un (:
ฮานังโจ้ 5555
ก็อย่างว่าสกิลเสริมก็ใช้กันถมไป
(ผอบ+อาหาร+ยา)
ปล.โชคดีจริงๆที่ฉันเป็นพระ สกิลเสริมไม่จำเป็น

woon_555 woon_555

อย่าแส่ไปทุกเรื่อง
 :) น่าหมั่นไส้

Mickey's Twice

• Newbie
  • *
กระทู้ใหม่ไม่hotเหมือนกระทู้เก่า รู้สึกว่าคนจะเริ่มเบื่อโหวตแล้วโหวตอีกแต่ไม่ได้อะไร

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ก็เทพกันเยอะอ่ะนะ เก่งๆกันหลายคน
แต่ที่รู้ๆ ทีมแบทเทิ้ลทัวร์นาเม้นครั้งแรกนี่
สวรรค์ทีมที่ 5 รวมเทพโหดๆ ระดับแนวหน้าทั้งน้านนนน  g#036

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

คิดเหมือนกันคับ ทีมที่ 5 น่ากลัว ที่สุด ผมว่าเค้าเป็นทีมที่ น่าจะเป็นเต็งหนึ่งเช่นกันงับ  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

pop_999

ตอบแบบกลางๆ นะคับ ไม่เข้าข้างพวกเดียวกันคับ เห็นด้วย ทีม 5 เต็ง 1  g#030

I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้าาา]