GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

บุคคลทั่วไป · 72 · 16593

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ผมแดนนะครับรักเกมส์นี้มากเซิฟสวรรค์ จะสมัครเป้นจีอาสานะครับช่วยเชียร์ด้วยน่ะครับฝันมานานเเล้วขอให้ฝันเป็นจริงที ขอบพระคุณครับผม
ผมเกลียดเรปนี้อะครับ  #038 #038 #038

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

lingnoi29

• Newbie
  • *
ต้องกรอกซะยาว เลย เลเวล ถึงแต่ไม่สมัคร
ลายเซ็นนี้ ถูกล็อค 555

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
คนที่เขียนเรียงความไม่เก่ง บรรยายเป็นคำพูดที่อ่านแล้วไม่รู้เรื่อง วกไป วนมา แต่ใจจริงจริงอยากทำงานอาสามาก จนพูดเป็นคำพูดไม่ถูก

จีขาไม่อยากเขียนเรียงความ5555

g#036 g#036 g#036
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

soslove

• Newbie
  • *
จีเอ็มคือความฝันที่ทุกคนอย่างจะเป็น แม้ไม่ได้ก็ดีใจที่ได้ทำ ทำไปเพื่อความฝันที่ตนอยากทำ เราต้องยิ้มเพื่อสร้างฝันดีๆให้รุ่นต่อไป. g#008

momoga

• Newbie
  • *
 รับอายุเท่าไหร่ขึ้นไปอ่ะคับ แล้ว ไปสมัครที่บริษิทป่าวคับ  g#046 g#046  g#046 g#046

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
รับอายุเท่าไหร่ขึ้นไปอ่ะคับ แล้ว ไปสมัครที่บริษิทป่าวคับ  g#046 g#046  g#046 g#046

แค่เป็น"จีเอ็มอาสา" ไม่ใช่ทีมงานจีเอ็มหรือทีมงานอสุราค่ะ
คือ PM หรือส่งข้อความบทความไปให้จีเอ็มประจำเซิร์ฟนั่นๆ ซึ่งอ่านรายละเอียดที่หน้า1ของหัวข้อกระทู้นี่ได้
ไม่ต้องไปสมัครด้วยตัวเองที่ไหน และไม่ได้เงินเดือนหรอกค่ะ
อายุไม่สำคัญ ประสบการณ์ไม่จำเป็น แค่มีคุณสมบัติตามที่ทีมงานกล่าวมา
สู้ๆค่ะ

ได้เป็น ไม่ได้เป็น แต่ จีเอ็มตอบกลับมาว่าได้รับ แสดงว่า GM ต้องพิจารณาของเราแน่นอน ยังไงก็ยังมีความภูมิใจ ที่จีเอ็มพิจารณา ส่วน การได้เป็นหรือไม่ได้ อย่าให้ ชะตาฟ้าดิืน มากำหนด ให้เรา แสดงความมั่นใจ แล้วเราทำให้ ชะตาฟ้าดินมาเป็นของเรา

klang001

• Newbie
  • *

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
สมัครแล้ว ปั้มโหวตไม่ได้ ก็อย่าเลย เสียอารมณ์เปล่าๆ มีแต่เด็กกิลใหญ่ทั้งนั้นแหละ  g#037

ชอบลายเซ็นอ่ะ หึหึ !  g#021