GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

บุคคลทั่วไป · 72 · 16599

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เฟิร์สมีคุณสมบัติพอที่จะทำหน้าที่จีเอ็มอาสาเกรียนๆคนหนึ่งได้หรือเปล่า??
ถามไปงั้นล่ะ จริงๆส่งใบสมัครไปล่ะ ...ไม่แคร์สื่อ
เชียร์คนนี้อ้ะ ><'

ขอบใจจ้า

กระชุ่มกระชวยคุคิ

• Newbie
  • *
  • หรือจะอาวว ' ? a
สู้ ๆ กันทุกคนเลย แล้วเจอกันในเกม  g#022
เซ็งไก่แบบเป็ด ๆ #

- ™ Funny'z ™ -

• Newbie
  • *
  • Hip Hip ! --
ระวังโดนใส่ร้าย เพราะคนกิลใหญ่ๆ เค้าจาบีบๆ   woon_555 woon_555
เจ็บบ่อยๆ .. ค่อยๆ ชิน ^^
ถ้าไม่ได้รู้สึกดี ถ้ามันไม่ได้ออกจากใจ แล้วจะทำทำไมหละวะไอ้@#$#!!

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ระวังโดนใส่ร้าย เพราะคนกิลใหญ่ๆ เค้าจาบีบๆ   woon_555 woon_555

ดี จะได้ผอม

woon_5555 woon_5555 woon_5555
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥
พวกที่แรกๆ พากันตัวเหลืองเต็มจอ
แล้วหลังๆ แทบไม่เห็นหัว
ไม่้ต้องสมัครนะ
 เบื่อ

♥ baeless.

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
ผมแดนนะครับรักเกมส์นี้มากเซิฟสวรรค์ จะสมัครเป้นจีอาสานะครับช่วยเชียร์ด้วยน่ะครับฝันมานานเเล้วขอให้ฝันเป็นจริงที ขอบพระคุณครับผม
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
สมัครแล้ว ปั้มโหวตไม่ได้ ก็อย่าเลย เสียอารมณ์เปล่าๆ มีแต่เด็กกิลใหญ่ทั้งนั้นแหละ  g#037

ว้าาา มีสิทธิ นี้น่าาา เราพร่ามไร หนะ ?

GM อาสาไม่ได้เป็นพวกส่งคุก มั่วๆ ทุกคนนะครับ คนดีก็มีได้  g#029

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
สมัครแล้ว ปั้มโหวตไม่ได้ ก็อย่าเลย เสียอารมณ์เปล่าๆ มีแต่เด็กกิลใหญ่ทั้งนั้นแหละ  g#037
woon_5555 woon_5555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ผมแดนนะครับรักเกมส์นี้มากเซิฟสวรรค์ จะสมัครเป้นจีอาสานะครับช่วยเชียร์ด้วยน่ะครับฝันมานานเเล้วขอให้ฝันเป็นจริงที ขอบพระคุณครับผม

เดะช่วยเชียร์นะ  คนกิลเดียวกัน