GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนระงับไอดี

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
เห็นคนเข้ามาดูเยอะ งั้นบอกไว้หน่อย
ไม่ต้องพยายามลบ - สร้าง ตัวใหม่ ฝากของ โยนของ ตั้งร้าน อะไรให้วุ่นวายหรอกครับ
แค่คลิกทีเดียว ทางทีมงานเค้าก็รู้หมดแล้ว เหนื่อยเปล่าๆ ครับ

มันมีแต่จะเพิ่มโทษข้อหาพยายามอำพรางคดีเปล่าๆ   g#024

AsunAllI3araTz

• Full Member
เห็นคนเข้ามาดูเยอะ งั้นบอกไว้หน่อย
ไม่ต้องพยายามลบ - สร้าง ตัวใหม่ ฝากของ โยนของ ตั้งร้าน อะไรให้วุ่นวายหรอกครับ
แค่คลิกทีเดียว ทางทีมงานเค้าก็รู้หมดแล้ว เหนื่อยเปล่าๆ ครับ

มันมีแต่จะเพิ่มโทษข้อหาพยายามอำพรางคดีเปล่าๆ   g#024
เเล้ว ถ้าไม่อำพรางอะไร ละครับ ลดโทษ ได้เหรอครับ

Pasut.D

• Newbie
  • *
เจ้าของกระทู้เขามะเหงอําพรางอะไรนี้นา เหงเขายอมรับผิดอย่างเดียว woon_huh woon_huh

TAMA

• Sr. Member

เเล้ว ถ้าไม่อำพรางอะไร ละครับ ลดโทษ ได้เหรอครับ
ไม่มีผลต่อการลดโทษครับ g#017

AsunAllI3araTz

ไม่มีผลต่อการลดโทษครับ g#017
ถ้าจับได้ ไง ก็ คือ แบน อย่างเดียวเลยเหรอครับ ถ้า ขอ ปรานีปรานอมไร ได้ไหม อะ จะลดได้ไหม เเบบ ยอม ความกัน 55+

Pasut.D

• Newbie
  • *

..TEERAK..

ต้องงี้สิ กล้าทำ ก็ต้องกล้ารับ มีไรก็ว่ากันไปตามเนื้อผ้า
ไม่ใช่แหลไปวันๆ เหมือนที่เห็นในหลายๆกระทู้ เกี่ยวกับเรื่องทำนองนี้

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
โหย ทางผ่านไม่รู้เรื่อง ยังโดน 30 วัน

ต่อไป ใครจะเดลฝากอะไร

ตรูต้องหาไอดีใหม่เปนคาเดทละ

แจ๊คพ็อตนี้ซวยโครต - -*)

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
GM คับ สรุป คือ ผมโดนระงับ30วันใช่ไหมคับ  woon_bye woon_bye
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

TAMA

GM คับ สรุป คือ ผมโดนระงับ30วันใช่ไหมคับ  woon_bye woon_bye
ในส่วนนี้ยังอยู่ขั้นตอนการตรวจสอบครับ ทีมงานแนะนำให้แจ้งปัญหาเข้ามา

เพื่อติดตามความคืบหน้าครับ
http://support.gameindy.com/

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
เขายอมรับผิดแล้วก้อน่าจะให้โอกาสนะครับ คนรับผิดแบบนี้หายากอ่า ไม่ค่อยเคยเห็นเลย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
โหย ทางผ่านไม่รู้เรื่อง ยังโดน 30 วัน

ต่อไป ใครจะเดลฝากอะไร

ตรูต้องหาไอดีใหม่เปนคาเดทละ

แจ๊คพ็อตนี้ซวยโครต - -*)

เป็นความคิดที่ถูกต้องครับ

เป็นอย่างน้อยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
ก่อนที่ผมจะโดน ระงับ30วัน ขอถามพี่GMก่อนว่า ในกฎการแจ้งแฮค http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3626.0 ตรงหมายเหตุ ข้อที่3 จะต้องแจ้งเรื่องที่หน้าแจ้งปัญหาภายใน 3 วันหลังจากที่ถูกแฮคเท่านั่น ไม่ใช่หรอคับ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

» ƒr!nGž ¤ LànÐ «

• Newbie
  • *
แล้วผมเป็นทางผ่านของไอเทมที่โดนแฮคมา จะโดนระงับไอดี 30วัน ใช่รึป่าวคับ    woon_huh     woon_huh

TAMA

แล้วผมเป็นทางผ่านของไอเทมที่โดนแฮคมา จะโดนระงับไอดี 30วัน ใช่รึป่าวคับ    woon_huh     woon_huh
ในส่วนนี้ยังอยู่ขั้นตอนการตรวจสอบครับ ทีมงานแนะนำให้แจ้งปัญหาเข้ามา

เพื่อติดตามความคืบหน้าครับ
http://support.gameindy.com/

ก่อนที่ผมจะโดน ระงับ30วัน ขอถามพี่GMก่อนว่า ในกฎการแจ้งแฮค http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3626.0 ตรงหมายเหตุ ข้อที่3 จะต้องแจ้งเรื่องที่หน้าแจ้งปัญหาภายใน 3 วันหลังจากที่ถูกแฮคเท่านั่น ไม่ใช่หรอคับ
ที่ทีมงานให้ผู้เล่นแจ้งปัญหาเข้ามา ไม่ใช่แจ้งเคสแฮกครับ แต่เป็นกรณีสอบถามความคืบหน้า

เพราะว่าข้อสรุปต่างๆ เป็นข้อมูลส่วนบุคคลไม่สามารถแจ้งให้ทราบในที่สาธารณะได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2011, 19:12:48 โดย จีเอ็มทามะ »