GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ย.ยุ่น คนค้าของเก่า ขอนำเสนอ กล่องของขวัญชิงโชคปิดเทอม!!!

LLอUหื่u.

• Full Member

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
ที่ อวตารมีไหมครับ ??

ไว้จะสอบถาม พี่ๆ เขาให้นะครับ  g#008

ที่อวตาร จะไม่มีขายนะครับ เพราะเมื่อราคาโซลแปลงเป็นบิลล่า มันจะถูกมาก
อาจมีผลให้เสียสมดุลของทั้งเซิร์ฟเวอร์ได้ครับ  g#001

• **
กูพึ่งรู้ ย.ยุ่นไปเป็นซาเล้งซะแล้ว  g#004 g#004 g#004 g#004

หาทุนเปิดกิจกรรม ฟุตบอลยูโรฯ 2012 ตอนกลางปีหน้านะครับ   g#009

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
จะมีในอวตารไหมเนี้ย = =
ไม่มีก็หากิจกรรมอื่นทดแทนบ้าง เหงาทั้งเซิฟ  woon_cry woon_sad2
10 ขวบครับ อยู่ป.6

.P a t c h a :)

g#008 g#008 g#008

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
หมวดผู้พันคาร์เตอร์  g#008
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

101TONG101

• Newbie
  • *

X-Burner

กูพึ่งรู้ ย.ยุ่นไปเป็นซาเล้งซะแล้ว  g#004 g#004 g#004 g#004

หาทุนเปิดกิจกรรม ฟุตบอลยูโรฯ 2012 ตอนกลางปีหน้านะครับ   g#009

ให้จิงน๊า ผมทวงตั้งแต่ แชมเปี้ยนลีกฤดูกาลก่อนละ

.

Namwan Ssaluk

• **
  • ดอกไม้ที่งามเลิศของหมาน้อย:)

• **

ให้จิงน๊า ผมทวงตั้งแต่ แชมเปี้ยนลีกฤดูกาลก่อนละ

เดี๋ยวทำหมวกทีมสโมสรขาย เค้าจะฟ้องลิขสิทธิ์ ผมงานเข้าสิคร๊าบบ หุหุ  g#004

Coud™

คุ้ม ทุกปีเติมเส้น เปลี่ยนไปซื้ออย่างอื่นได้ด้วย ไม่คุ้มตรงสุดคุ้ม 7วัน 2ชิ้นอะ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

ไม่เข้าจัย

• **
ขอรับไว้เลยแล้วกัน รับน้ำยารีชีพจ้าาาา อิอิเฝื่อมีคนได้ 55  woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_sad2 woon_sad2 g#046 g#046

ManMake

• Newbie
  • *
ทำ ไม อว ตาร ไม่เคย ได้ไร เหมือน เชิพ อื่น มั้ง อ่ะ เติม ก็ เติม โชล ให้ บริษัท ทุกเดือน มัน ลำเอียง มากไป เปล่า เมื่อมีกิจกรรมใด ก็ อยากให้ เชิพ อวตารได้เหมือน เค้า มั้ง ขายเป็น โชล ก็ ยัง ดี woon_cry woon_cry