GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กล่องสุ่มสมบัติ หลังจบวอ ที่บ้านเดทวอลเลย์ เป็นบัคไม่ทราบว่าม ีการชดเชยยังไงครับ

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ
โถ..น่าสงสารพวกไม่ยอมรับความจริง เลิกมโนว่ามันเป็นบัคได้แล้วนะครับ   woon_sad1
หัวใครกันแน่ครับที่มีเขา คนในบอร์ดเขารุมสมเพชขนาดนี้ยังไม่รู้ตัว  จีเอมเขาก็มาบอกแล้วว่า ทดสอบแล้วระบบปกติดี
เขาก็บอกว่ามันเป็นการสุ่ม พวกผมครองบ้านเยอะกว่ามันก็ต้องมีโอกาสกล่องเกิดบ้านพวกผมมากกว่าอยู่แล้ว
แล้วที่บอกจริงจังกับเกมเนี่ย พวกคุณนี่ไม่จริงจังเลยนะครับ มาดิ้นร้องไห้งอแง จีเอมเขาบอกชี้แจงแล้วก็ไม่ยอม เขาเรียกว่าอะไรครับแบบนี้?

สกิลปากระดับ8

• Newbie
  • *
ถ้าวันนี้พวกผมไปหักธงเดทได้แล้ววอหน้ากล่องเกิดเดทจะบอกว่าบัคอีกหรือเปล่าครัช พวกคุณจะยอมรับได้รึเปล่า #038 ผมเป็นห่วงสุขภาพจิตพวกคุณมากๆเลย บางทีหาน้ำมนต์มาราดหัวสมาชิกในกิลเฟส คนละไหสองไหผีจะได้ออกจากตัวไปแล้วบางทีอาการบ้าอาจจะทุเลาลงนะครับ จะได้เลิกมโนว่าบัคทุกเซิฟ  g#004
ปล.วันนี้เจอกันที่ธงเดทครับ  g#019